Main Menu

ขึ้นบ้านใหม่ท่านฮูก รูปมาแล้วครับ

เริ่มโดย Bangsaen, มิถุนายน 25, 2012, 09:36:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 07:18:51 หลังเที่ยง
ตามไปทุกที่ ครับ
ปล.พี่ฮูก ผมพก เล่มกับชุดโอนส้มเช้งไปเลยนะพี่ อิอิ เพื่อมีคนอยากซื้อ
.

ส้มเส้งขายเท่าไหร่ละครับพี่ท่าน
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

BJC

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 07:18:51 หลังเที่ยง
ปล.พี่ฮูก ผมพก เล่มกับชุดโอนส้มเช้งไปเลยนะพี่ อิอิ เพื่อมีคนอยากซื้อ

ตัวนี้แหละรักแรกพบเลยครับ...ตอนหลับยังตามมาหลอน..เห็นแต่เธอ
แต่ต้องตัดใจ....เพราะพบรักกับหนูแดงก่อน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 10:25:55 หลังเที่ยง

ตัวนี้แหละรักแรกพบเลยครับ...ตอนหลับยังตามมาหลอน..เห็นแต่เธอ
แต่ต้องตัดใจ....เพราะพบรักกับหนูแดงก่อน
หวานจริงๆพี่ฮูก อิอิ ดูอย่างอ้าย เสมาซิพี่ มีทั้งแม่หญิงเรไร และยังได้ แม่ศรีเมือง อีกคน+55555

boxman19

ฝากของที่ให้ฟังเสียงไว้พิจารณาด้วยนะครับพี่ฮูก
0839815835

BJC

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 10:37:17 หลังเที่ยง
ฝากของที่ให้ฟังเสียงไว้พิจารณาด้วยนะครับพี่ฮูก

อันนี้ก็ใช่เล่น.....สำส่อนหรือเปล่าเนี่ยเราเจอใครเป็นรัก

แต่ต้องตัดใจสำหรับรักใหม่ทั้ง2อีกครั้ง.....ก้อเจ้าของบ้านเค้าไม่ยอมเป็น2รองใคร
ขนาดรถอีนางยังหึง...ต้องยอมเค้า....ในทะเบียนบ้านยังระบุว่าเป็นผู้อาศัยอยู่เลย

ปล่อยให้เวลามันล่วงเลยซะหน่อย...ได้กลับมาแรดต่อแน่รับรอง

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

BJC

can-nim

music

BJC

can-nim

ผมไปที่บ้านพี่ฮูกวันนี้เลยแล้วกัน อิอิ.

boxman19

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 29, 2012, 08:31:45 ก่อนเที่ยง
ผมไปที่บ้านพี่ฮูกวันนี้เลยแล้วกัน อิอิ.

งานเขาอีก 2 วันครับลุง
0839815835

music

ไปก่อนได้มะ....วันงานไม่ว่างครับ

can-nim

BJC

นับถอยหลัง 1

สายวันนี้พระพิรุณโปรยปรายเล็กน้อยพอให้เย็นสบาย...เหมือนมารับรู้ว่าจะมีงานบุญ
วันรุ่งขึ้นท่านคงจะไม่มา....เพราะว่ามาวันนี้ไปแล้ว

can-nim

เตรียมตัวออกเดินทางไปบ้านพี่ฮูก

boxman19

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 30, 2012, 01:18:07 หลังเที่ยง
เตรียมตัวออกเดินทางไปบ้านพี่ฮูก
งานเขามีวันไหนเนี่ย
พี่เขาออกเดินทางทุกวัน
0839815835

BJC

กราบขอบพระคุณทุกท่านที่มาครับ...รวมถึงท่านที่ติดธุระมาร่วมงานไม่ได้..ส่งใจมาก็ปลื้มแล้วครับ

ปลาบปลื้มมากจริงๆเลย....ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ

can-nim

สภาพก่อนออกเดินทาง

เริ่มออกเดินทาง จากบางปู

คันขาวตามเคยครับ มีปัญหาตลอด

Tong_2T_150

เจ้าของบ้าน(เพื่อนตาตั้ม) ขอบคุณสำหรับที่ซุกหัวนอนครับ
แต่พี่รั่วมาก ฮาาาจริงๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด