Main Menu

ปรีชา ยงค์สว่างอรุณ

เริ่มโดย Preecha Y., มิถุนายน 15, 2012, 01:19:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mtz

แวะมาชมครับ ถ้าเจอกันจะขอลายเซ็นเลย 

สองzx korat

พี่ยังรับสอนเทคนิคการขับขี่รถมอเตอร์ไซต์ทางเรียบและSuper Bike อยู่รึป่าวครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

DEDOR

กระทู้นี่  ยาวแน่ๆเลย  ขั้นเทพแห่งโลก 2 จังหวะ  สมั้ยนั้นผมยังเรียนอยู  ม. ต้นเองครับ  ชื่นชอบพี่มากเลยครับ  ตำนานแห่ง2 จังหวะ  เป็นเกียรติอย่างมากเลยครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Tong_2T_150

เมื่อปีใหม่จัดงานมีตติ้งบูรพาที่ผ่านมา ได้รับเกียรติจาก"พี่น้อย อำนาจ สังข์สุวรรณ"มาร่วมงานด้วย ได้เจอตัวจริงๆเป็นๆ...!
โห..! นี่เหรอ..อำนาจ สังข์สุวรรณ ที่เราเคยเกาะขอบจอทีวีดูเมื่อตอนรุ่นๆ ไม่นึกว่าวันนึงได้เจอตัวจริง (ขอลายเซ็นต์+ถ่ายรูปด้วยซะเลย..55) ดีใจ+เซอร์ไพรส์สุดๆ
...ครั้งนี้ "ปรีชา ยงค์สว่างอรุณ" ตำนานแห่ง2จังหวะอีกท่าน ดีใจไม่แพ้ครั้งแรกครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

โอ โมกระจาย

บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

SATHIT

สุดยอดเลยครับพี่  พี่ขับรถได้มันส์มากครับ

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

พี่เขาใจถึง มีลุ้นกันตอนทางโค้งตลอด ล้มเป็นล้ม มันส์ก็ตรงนี้แหละครับ
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

piohm

เมื่อคืนก่อนตอนตี 4 นอนไม่หลับมาเปิดคลับ2ที ตกใจคับเจอ ยูสเซอร่ แปลกๆ ปรีชา ยง และกำลังล็อคอินอยู่ด้วย ก้เลยทักไป.......อิอิอิสงสัยพี่แก่ก้นอนไม่หลับ
      เท่าที่ความจำอันน้อยนิดของผมจะจำได้ ถ้าเป้นคุณปรีชา  เนี่ยพี่เค้าเป้นักแข่งทีลงสนามอาชีพเป้น 10ปีและแข่งหลายรุ่น มากๆ 
ถ้าให้มาเล่าความประทับใจตรงที่ใดที่หนึ่งคงอยากเหมือนกัน........ขนาดเราตามดูผ่ามา 20 ปีแล้วยังลืม
พี่ปรีชา ขี่ได้มันมาก มีทั้งแข่งกับ รุ่นพีดังๆที่กำลังเป้นขาลง  และก้ อัดกับ รุ่นเดียวกันแบบตาต่อตาฟันต่อฟัน  และก้โดน พวกรุ่นใหม่ตามขยี้ โอย้มันสุดๆ   
   ถ้าพี่ปรีชามาเล่าอะไรคงได้อารมณ่แน่ๆ

can-nim

พี่ปรีชายังอยู่ที่พัทยาหรือเปล่าครับ ถ้าอยู่แถวพัทยาผมขอโอกาศไปเจอพี่หน่อยนะครับ

thirawood

ยินดีที่ได้รู้จักครับ สมัยประถม-มัธยม บ้านติดโรงเรียนวันไหนมีแข่งมอไซต์นะจะหนี้กลับมากินข้าวบ้านแล้วดูแข่งรถมอไซต์ ช่วงพักเที่ยง ชอบพี่มากเลย
ขอบคุณครับ
ชื่อ : นายถิรวุฒิ   เท็นผม
ชื่อเล่น : อิ๋ม
โทร : 08-1972-4528
e-mail : [email protected] , [email protected]

boxman19

0839815835

ASENAL

ติดตามมาตลอด..

โดยเฉพาะช่วงที่ขับ KR ช่วง ปี 36-39

ถ้าเป็นไปได้...น่าจะมาปรากฎตัว ให้ น้อง ๆ

ได้ ชื่นชม ไอดอล ตัวเป็น ๆ นะครับท่านพี่

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: ASENAL เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 07:51:06 หลังเที่ยง
ติดตามมาตลอด..

โดยเฉพาะช่วงที่ขับ KR ช่วง ปี 36-39

ถ้าเป็นไปได้...น่าจะมาปรากฎตัว ให้ น้อง ๆ

ได้ ชื่นชม ไอดอล ตัวเป็น ๆ นะครับท่านพี่

ตามนั้น อิอิ
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

nongss1

ผมเกิดไม่ทันยุคที่พี่แข่ง แต่มาเจอประวัติ แล้วก็ขนลุกไม่แพ้คนที่นั้งดูสมัยนั้นครับ

Preecha Y.

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มิถุนายน 15, 2012, 10:27:29 หลังเที่ยง
พี่ยังรับสอนเทคนิคการขับขี่รถมอเตอร์ไซต์ทางเรียบและSuper Bike อยู่รึป่าวครับ
ยังรับสอนอยู่ครับ  ^^
...ปัจุบันคือตัวเรา..อดีตก็แค่ตำนาน..

Preecha Y.

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 09:30:14 ก่อนเที่ยง
พี่ปรีชายังอยู่ที่พัทยาหรือเปล่าครับ ถ้าอยู่แถวพัทยาผมขอโอกาศไปเจอพี่หน่อยนะครับ

อยู่ครับทำโต๊ะแท็กซี่อยู่ ถนนสาย2 ฝั่งตรงข้ามด้านหลังเซนทรัลเฟสติวัล ครับ มานั่งคุยกันได้ครับ ^^
...ปัจุบันคือตัวเรา..อดีตก็แค่ตำนาน..

Preecha Y.

วันเสาร์ ที่23 มิถุนายน มีงานYAMAHA GYMKHANA ที่จังหวัดระยอง ตรงโรงแรมสตาร์หลังห้างโลตัสระยอง
ใครสะดวกไปหรือบ้านอยู่ใกล้ ก็ไปเจอกันได้นะครับ ^^

thidasatan

อ้างจาก: Preecha Y. เมื่อ มิถุนายน 17, 2012, 01:02:08 ก่อนเที่ยง
วันเสาร์ ที่23 มิถุนายน มีงานYAMAHA GYMKHANA ที่จังหวัดระยอง ตรงโรงแรมสตาร์หลังห้างโลตัสระยอง
ใครสะดวกไปหรือบ้านอยู่ใกล้ ก็ไปเจอกันได้นะครับ ^^

กำลังออนเลย ชอบพี่มากครับผม ขอติดตามไปตลอดนะครับ  หลังมาขับ สปาร์ค ผมก้ยังเชียร์ครับ
ปูครับ

sarawutch

น้าปรีชา โอ้ตัวจริงมาเล่นเว็ป 2stroke ด้วย เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ
ว่างๆก็ไปมิทติ้งด้วยนะครับน้า ^^
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

CHINWARIT

1ใน5นักแข่งของประเทศที่ผมชื่นชอบมานานกว่า10ปี วันนี้ได้โอกาศแค่ร่วมทางดีใจ อย่างแรงครับ  :D
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE