Main Menu

มิตติ้ง 2ล้อพลัดถิ่น บันทึกหน้าใหม่จาก ตะวันออก

เริ่มโดย music, มิถุนายน 06, 2012, 07:37:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

:D ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ สมาชิกและกลุ่มผู้สนใจทุกท่านที่มาร่วมมิตติ้งกันอย่างอบอุ่น มากมายเกินคาดครับ
กระทู้นี้ตั้งเพื่อขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมงานและขอความร่วมมือทุกท่านช่วย แนะนำ เสนอข้อคิดเห็นและสิ่งบกพร่อง
ต่างๆ เพื่อที่ทางเราจะได้เป็นข้อมูล สิ่งที่ไม่ดีต่างๆ ไว้ปรับปรุงในการจัดครั้งต่อไปครับ และต้องบอกว่าทางผู้จัดรู้สึกดี
และประทับใจมากที่ได้เห็นสมาชิกทุกท่านมารวมกันมากมาย สิ่งดีๆที่ประทับใจขอยกเป็นผลประโยชน์ของทุกท่านไป
ส่วนสิ่งต่างๆที่ไม่ดีทางกลุ่มผู้จัดขอน้อมรับไว้ เพื่อปรับปรุงแก้ไขในครั้งต่อไปครับ ในการจัดครั้งต่อไปทางเราหวังว่าคง
จะได้เห็นสมาชิกมากมายอีกเช่นเคย แต่จากการประมาณการณ์น่าจะเพิ่มมาอีกครับยังไงช่วยเสนอแนะความคิดเห็นด้วย
นะครับ มิตรภาพและคามจริงใจคือสื่งที่เรามีให้กันครับ ครั้งหน้าเราจะพบกันอีกครับ
                                                                                        ขอขอบคุณจากกลุ่มผู้จัดครับ
                                                                                                      music

music

music

Tong_2T_150

เจอพี่ธานีนั่งดื่มด่ำกับบรรยากาศ ไกล้ยามอัสดงริมหาดน้ำรินคนแรก
พี่สมบัติ เสื้อขาว(เพื่อนพี่ฮูก) สละเวลาช่วยขนสัมภาระต่างๆ ขอบคุณคร้าาบ..พี่สมบัติ

รถกระบะคือรถเสบียงครับ เต็มคันรถเลย (เตาย่าง..!)

บรรดาพี่ๆใจดีของงาน
พี่ฮูก สละเวลาและปัจจัย ลางานมาช่วยงานนี้ ขอบคุณพี่ฮูกจากใจคร้าบบบ..!พี่ฮูก
"พี่ตรี"(ขวาสุด น้องพี่ธานีครับ รุสึกช่วงนี้ร่างกายอุดมสมบูรณ์ขึ้นเนี่ย..55)

บรรยากาศดี ชิวๆ

งานนี้พี่ยงค์(ZX-150)ก็มา แต่ควบCBR400RRมา เสียงหวานเจี้ยบ...!

ไฟสลัวมัวเหมือนคืนเดือนแรม อะร้าอะแหร่ม อยู่บนฟลอร์ เต้นรำ...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

LEK NSR

Tong_2T_150

can-nim

ไม่รู้จะพูดอะไรตื้นตันใจมากครับ +1 ทุกท่านครับ

Tong_2T_150

มันเกิดจากความเสียสละครับ คนละนิดคนละหน่อย..."เราช่วยกัน"
ถึงจะไม่สมบูรณ์แบบแต่ก็พอใจ
ขาดตกบกพร่องตรงใหน แนะนำ-ตำหนิมาเถิดครับ
วันที่9มิ.ย.55นี้ เราจะไปเยือน2Tสมาชิกบางปู บางปิ้งฯกันครับ ใครจะไปมั่งยกมือ..!

Freedom First

music

ชมบรรยากาศไปเรื่อยๆครับ

เจ้าภาพใหญ่ครับ

คนนี้มาจากต่างประเทศ แหะ แหะ ต่างแดนนับถือนับถือ

QGXbS6X7ca][/url]

music

ไปต่อครับ ใครเป็นใครดูเอาครับ

นี่กลุ่ม..รักษ์ 2Tปลวกแดง

นี่เจ้าของฉายา...กุญแจทอง

ปุ้ม...จากปราจีนปะทะเจ้าของสวนเสือ สน คนกันเอง

สาวๆในงาน ...

music

ติดตามตอนต่อไปครับ

สังสรรค์ประสาคนคอเดียวกัน

dumpee....แห่งลุ่มน้ำระยอง

can-nim

music

music

จบม้วนครับ บรรยากาศซื่นมื่นหลายเด้อ

สุดท้ายก็ขอบคุณทุกท่านสมาชิกครับ ครั้งต่อไปเราพบกันอีกแน่นอนครับไม่นานเกินรอ
                                                                                     music ??? :D

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

:Dลืมบอกไปครับ งานนี้มารวมกันถึง 40 คัน จึงเรียนมาเพื่อทราบด้วยความดีใจ
        ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ น่าจะเป็นครั้งแรกในตะวันออกที่มีการรวมตัวกัน
        มากมายขนาดนี้ นี่แหละพลังของชาว 2T ตะวันออก ขอบคุณพี่ธานี พี่ยงค์
        สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ขอบคุณทีมงาน คณะผู้จัดงาน และสมาชิกทุกท่านครับ
        ปล. ใครโชว์ขวดเหล้า แก้วเหล้า เดี๋ยวผมแบนครับ [ให้อีกแบน 555+]

Tong_2T_150

แนะนำเว็บฝากรูปครับ ใช้มานานไม่มีปัญหาอะไร เว็บอื่นที่ดีกว่านี้ใช้งานง่าย สะดวก แต่มีปัญหา
http://www.temppic.com/ ก้อปปี้URLช่องที่3จากบนมาวางในเว็บบอร์ด
เว็บนี้น่าจะดูกันได้ทุกคน

Tong_2T_150

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 08:16:20 ก่อนเที่ยง

บรรดาพี่ๆใจดีของงาน
พี่ฮูก สละเวลาและปัจจัย ลางานมาช่วยงานนี้ ขอบคุณพี่ฮูกจากใจคร้าบบบ..!พี่ฮูก
"พี่ตรี"(ขวาสุด น้องพี่ธานีครับ รุสึกช่วงนี้ร่างกายอุดมสมบูรณ์ขึ้นเนี่ย..55)

ที่คุยกันวันนั้นคนทางขวาสุดเป็นพี่ชายไม่ใช่เหรอครับ....ดูจากริ้วรอย..อิอิ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน