Main Menu

ช้วยหน่อยคับ พอดีผมมีhonda dio fit af27 อย่ากแปลงชุดสี ทำไง

เริ่มโดย ponddio, พฤษภาคม 21, 2012, 04:03:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponddio

ช้วยหน่อยคับ พอดีผมมีhonda dio fit af27 อย่ากแปลงชุดสี ให้เป็น af27 af28 af34-35 zx พอจะทำได้รึป่าวคับ ช้วยๆฟน่อยคับบ

ma-deaw

แปลงเป็น zx ไปเลยครับ หูยึดไม่น่าแตกต่างกันมาก แต่ของต้องมาแบบครบๆนะครับมันจะง่ายกว่า เอามาผสมกัน

gordon

จุดเริ่มต้นของการแปลง....เราต้องมีอะไหล่นั้นๆให้ครบก่อนครับ...
ปล.สวยตามเงิน แถวบ้านผมแปลงใส่มิโอกันครับ
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

option09

พูดถูกเลยครับ  :D  พี่หนุ่มๆๆ   สวยตามเงิน     :D    :D    :D    :D

gordon

อ้างจาก: option09 เมื่อ พฤษภาคม 26, 2012, 01:02:43 หลังเที่ยง
พูดถูกเลยครับ  :D  พี่หนุ่มๆๆ   สวยตามเงิน     :D    :D    :D    :D
เป็นสิ่งที่จริงแท้ครับท่าน......
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

thaworn

อ้างจาก: ponddio เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 04:03:14 หลังเที่ยง
ช้วยหน่อยคับ พอดีผมมีhonda dio fit af27 อย่ากแปลงชุดสี ให้เป็น af27 af28 af34-35 zx พอจะทำได้รึป่าวคับ ช้วยๆฟน่อยคับบ

มันคือตัวไหนละครับ มิรู้จัก จริง ๆ

pudpong

ใช่ๆสวยตามเงินครับ
อ้างจาก: gordon เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 08:40:42 หลังเที่ยง
จุดเริ่มต้นของการแปลง....เราต้องมีอะไหล่นั้นๆให้ครบก่อนครับ...
ปล.สวยตามเงิน แถวบ้านผมแปลงใส่มิโอกันครับ