Main Menu

YAMAHA concorde เบาะกระดานมาแล้วคราบ

เริ่มโดย Moo bangbon5, พฤษภาคม 08, 2012, 08:38:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ĒҗŽā

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

bangman

ถามหน่อยครับโช๊คหลังของอะไรครับ หลบโช๊คสั่งที่ไหนครับ

tachoo

tachoo

อ้างจาก: bangman เมื่อ กันยายน 02, 2012, 11:21:09 ก่อนเที่ยง
ถามหน่อยครับโช๊คหลังของอะไรครับ หลบโช๊คสั่งที่ไหนครับ
ของ dt-100 แบบสั้นครับ ตอบแทนให้

ĒҗŽā

ได้ข่าวว่ามีอะไหล่มาลงรถเพิ่มอยากชมจัง

rutt

อยากได้เบาะกระดาน ไม่รู้ว่าไปหาซื้อที่ไหนกันคับ ผมไปสะพานควาย ไม่มีเลย
แล้วชุดไฟท้าย dt125 มีใครเหลือๆ แบ่งให้ผมสักอันไหมคับ ได้โปรด
ฝากไว้ในใจชาว RX-K
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97665.0

นายนิรุจน์ หอมชะเอม โทร.081-393-7035

ĒҗŽā

tachoo

นั่นนะซิเปลี่ยนขาไฟท้ายไปแล้วเงียบไปเลย

ĒҗŽā

ก็เมื่อวันก่อนเจอกันที่บ้านน้าก็ไม่ ถาม

":แต่ได้ยินน้าหมูบอกว่า ไปก่อน เดี๋ยวฝนตก ตังค่า DVDก็ยังไม่รับเลย น่าจะรีบจริงๆ:"

tachoo