Main Menu

YAMAHA concorde เบาะกระดานมาแล้วคราบ

เริ่มโดย Moo bangbon5, พฤษภาคม 08, 2012, 08:38:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

ถังปาดเสร็จแล้วนะครับพี่หมู กำลังส่งทำสีพร้อมบังโคลนหน้าครับ

ĒҗŽā

tachoo

ĒҗŽā

tachoo

ĒҗŽā

กินเหล้าไม่เป็น แต่อยากอยู่ ใน10กว่าคน มั้งจัง

boon bangbon

กินเหล้าไม่เป็นก็กินเป็บซี่เหมือนน้องบูลย์สิคราบ >:(

ĒҗŽā

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มิถุนายน 02, 2012, 07:55:37 หลังเที่ยง
กินเหล้าไม่เป็นก็กินเป็บซี่เหมือนน้องบูลย์สิคราบ >:(

กินเป็บซี่ ท้องอืด ครับ จิบน้ำตาลสดแล้วกันครับ

ĒҗŽā

Latthachai

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 09:06:35 หลังเที่ยง
น้าหมูมชิกบางบอนเกิดอีก1    

รถสวยทั้งนั้นเลยคับ คิดถึง คอนคอด คันเก่า ของพ่อผมเลยคับ   :D :D :D

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

ĒҗŽā

tachoo

มาแล้วครับรถน้าหมูบางบอน คันสีเปลือกมังคุดนะครับเปลี่ยนโฉมมานิดหน่อย  

ĒҗŽā

tachoo

แต่งตัวไม่เรียบร้อยครับ กระคุมคอเม็ดบนไม่ได้ติด

ĒҗŽā

:'(อาแน๊ะ     เบาะใหม่ด้วย