Main Menu

น้องใหม่รายงานตัวครับ

เริ่มโดย mhomza1976, พฤษภาคม 04, 2012, 08:39:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mhomza1976

หวัดดีครับพี่ๆน้องๆชาวคาวา ผมก็เป็นอีกคนที่ชอบรถ 2t แต่เมื่อก่อนไม่มีปัญญาซื้อพวก kr ก็เรามันจน ก็เลยได้ขับแค่ แด๊ซ  แต่มาตอนนี้กระแส 2t แรงก็เลยไปคว้า krr มาครอบครองซะหน่อยกะว่าจะจัดให้แจ่มๆ เดี๋ยวบิ้วเสร็จจะเอารูปมาให้เพื่อนๆได้ชม  ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน้องๆชาวคาวาด้วยนะครับ  ???

tookkb

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน