Main Menu

ฝากตัวด้วยคับน้องใหม่ Rxs

เริ่มโดย Kuk@Rxs, เมษายน 09, 2012, 06:46:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kuk@Rxs

tachoo

Gok

.
โหววว คุณเอ็กซ์แล้วอย่างงี้เวลาขี่น้ำมัน มันไม่หกออกหมดเลยหรือครับ อิอิ (แซวเล่นนะครับ).
.

pum

tachoo

อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ เมษายน 24, 2012, 05:12:41 หลังเที่ยง
เอาถังRX-Sไปทำมาครับ เลยถ่ายรูปมาให้ดู สีเดียวกันเลย

ร้ายกาจจริง ๆ ไวอีกต่างหาก

Kuk@Rxs

เตรียมตัวเข้าสู่กระบวนการต่อไป

Kuk@Rxs

[/url[url=http://image.ohozaa.com/view2/w2z7OXF4v1pLBCRG]]t/590/Ok88I.JPG[/img][/url]
   ได้มาแล้วคับฝาโมโน   
ใครมีสวิงอาร์มบ้างคับต้องการคับ

tachoo

ฝาโมโนใส่กับเสื้อ rxs ก็สวยดีนะครับ ดูแล้วหัวโตดี คล้าย ๆ โซนิคหัว ซ๊บีอาร์เลย  ใด้มาจากไหนครับฝาโมโนหาของเก่งเหมือนกันนะเนี่ย ถ้าไม่เน้นแรงใส่เสื้อของเดิมนั่นแหละ สวยแล้ว ซั่วโมงนี้จะไปแข่งกะใครแก่แล้วครับท่าน

boon bangbon

สุดยอดเลย kuk น้าชูไม่อยากแรงจริงนะ >:(

Kuk@Rxs

ขอแค่รถสวยพอดูได้ก็พอแล้วคับน้า
  ไม่เอาแรงแล้วคับ

tachoo

รถผมแรงที่ไหนละครับน้าบูน ที่ว่าไม่เดิมน่ะคือว่าเอาอะไหล่หลาย ๆ รุ่นมาใส่เลยไม่เดิม ไม่แรง

tachoo

ถังส่งทำสีแล้วนะครับคุณกุ๊กใกล้จะเสร็จแล้วมั้ง

Kuk@Rxs

มาแล้วคับไป ตจว มา
ศุกร์นี้ไปรับถังแล้วคับน้าหนึ่งบอก

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

Kuk@Rxs

รอหน่อยน่ะคร้าบ ไม่เวลาทำเลยอ่ะ
:'( :'( :'(

Kuk@Rxs

:'( :'( :'(
ได้ของมาละเดี๋ยวจะประกอบมาให้ชมกันน่ะคับ ใจเยงเยงตับ