Main Menu

มิตติ้งปลวกแดง 1เมย.

เริ่มโดย music, เมษายน 08, 2012, 11:20:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

ตามนั้นครับ คันแรกเหมือนเดิม

music

music

คำเตือน.....ไม่ส่งเสริมและสนับสนุนให้ดื่มเหล้าครับ

can-nim

อันนี้เขาใหญ่ครับตอนกลางวันผมแคน ตั้ม ปุ้ม ร่วมเดินทางกับโซนรั่ว

เพิ่มรูปให้ครับ

BJC

ไม่เห็นชวนกันเลย.....
หรือว่าชวนแล้วไม่ได้ไปหว่า

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ เมษายน 09, 2012, 12:51:55 หลังเที่ยง
ไม่เห็นชวนกันเลย.....
หรือว่าชวนแล้วไม่ได้ไปหว่า
ไม่รู้เหมือนกันครับ จำไม่ได้

id2524

โอ้ววว คนเยอะจัง อิอิ  อยากไปมั่งจัง มีทติ้งโซนนี้

music

มาเลย....ท่านยุทธยินดีต้อนรับครับ :D :D :D

chaiyabutr

Pโอ๋

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ เมษายน 12, 2012, 11:20:24 ก่อนเที่ยง
ผมก็ไปไม่เห็นมีรูปผมเลย
พอดีปุ้มถ่ายรูปไม่ติดสักรูปเลยครับต้องขอโทษด้วยครับ
อ้างจาก: P"โอ๋ เมื่อ เมษายน 16, 2012, 08:37:28 ก่อนเที่ยง
น่าหนุกจัง
วันหลังก็แวะมาได้ครับพี่โอ๋

sakorn

คงจะสนุกน่าดูทีเดียวเชียวอยากไปนะครับ
ต้องขอโทษพี่มิวสิคด้วยที่ไม่ได้ไปเพราะต้องไปบวชครับ
คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ
ขอบคุณพี่มิวสิคนะครับที่โทรมาหาและแนะนำ
รายละเอียดเกี่ยวกับกลุ่มให้ฟังคราวหน้าเราเจอกันนะครับ
พี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนครับ
หรือว่าจะดทรมาคุยกันก้อได้ครับยินดีรู้จักทุกท่านครับ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

Witt-RRw

อ้างจาก: music เมื่อ เมษายน 09, 2012, 04:11:41 หลังเที่ยง
มาเลย....ท่านยุทธยินดีต้อนรับครับ :D :D :D
แวะมาทักทายครับท่าน มิวสิค

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

music

สวัสดีครับ....คุณวิทย์ ขอบคุณที่แวะมาครับ ไว้จะไปใช้บริการครับ

can-nim

music

มีแน่...ท่านแคนไม่ต้องกลัว เราเป็นหนึ่งอยู่แล้ว 555+ :D