Main Menu

2t บ่อวิน [ปิดตำนาน2Tบ่อวิน]

เริ่มโดย zx 150, เมษายน 05, 2012, 09:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_2T_150

อย่าเพิ่งเป็นไรนะพี่ หลานยังเล็กอยู่  อุ่ย...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆบ่อวินทุกท่าน

PRATEEP

สวัสดียามเช้าครับผม

can-nim

สน โคราช

PRATEEP

เมื่อวานไปเยี่ยมพี่ยงค์มาแกบอกว่าอาการยังไม่ดีเท่าไหรก่อนหน้านี้แก่ปวดหัวหมดสติลูกๆพาส่งโรงพยาบาลไป 3 รอบแล้วครับ
ตอนนี้อาการยังทรงตัวอยู่เห็นว่าวันที่ 31หมอนัดตรวจอีกทีครับเลยแจ้งมาให้พี่ๆทุกคนทราบครับ สวัสดี

สน โคราช

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 09:54:26 ก่อนเที่ยง
เมื่อวานไปเยี่ยมพี่ยงค์มาแกบอกว่าอาการยังไม่ดีเท่าไหรก่อนหน้านี้แก่ปวดหัวหมดสติลูกๆพาส่งโรงพยาบาลไป 3 รอบแล้วครับ
ตอนนี้อาการยังทรงตัวอยู่เห็นว่าวันที่ 31หมอนัดตรวจอีกทีครับเลยแจ้งมาให้พี่ๆทุกคนทราบครับ สวัสดี

รับทราบครับ ไปเยี่ยมพี่ยงค์กันไหมครับพี่น้อง

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 10:05:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 09:54:26 ก่อนเที่ยง

รับทราบครับ ไปเยี่ยมพี่ยงค์กันไหมครับพี่น้อง

ฝากคิดถึงแกด้วยนะครับพี่แคน  ขอให้หายไวๆน้องๆเป็นห่วงครับ

PRATEEP

can-nim

music

สน โคราช

ชาวบ่อวินตั่งวงกันที่ไหนวันนี้

nop007

สวัสดีครับพี่บ่อวิน

pong พลัดถิ่น

ตั้งที่ไหนขอไปด้วยครับ

can-nim

kpongh

ถ้ามีมิตติ้งบ่อวินผมว่าลานจอดรถโลตัสน่าจะโอเค กว้างดีครับ ( เห็นคลับโคโรลาโดเค้าก็จัดกันที่นั้นนะ )

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กันยายน 01, 2012, 12:02:49 หลังเที่ยง
ถ้ามีมิตติ้งบ่อวินผมว่าลานจอดรถโลตัสน่าจะโอเค กว้างดีครับ ( เห็นคลับโคโรลาโดเค้าก็จัดกันที่นั้นนะ )

ตามนั้นเลยครับวันไหนดีครับ

สน โคราช

เอาตรงมีสาวเยอะๆนั้นแหละไปได้หมด...กลางทะเลทองเลยเป็นงัยพี่.อิอิ

PRATEEP

สวัสดียามเช้าครับพี่บ่อวินทุกท่าน