Main Menu

2t บ่อวิน [ปิดตำนาน2Tบ่อวิน]

เริ่มโดย zx 150, เมษายน 05, 2012, 09:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

สวยงามมากครับคุณโต้ง ( มาแถวนี้ไม่เห็นกระซิบหากันบ้างเลยนะ )

mike-สำโรง

Tong_2T_150

พี่ยงค์วันอาทิตย์หน้า(22กค.)จะเรียนวิชาสปช.กันที่ร้านนะ สะดวกป่าว หากไม่สะดวกยกโขยงไปร้านต้มยำหัวปลาก็ได้

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Tong_2T_150

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 12:41:56 หลังเที่ยง
สวยงามมากครับคุณโต้ง ( มาแถวนี้ไม่เห็นกระซิบหากันบ้างเลยนะ )
พอดีว่าขากลับมืดค่ำซะก่อน ขี่กลับเป็นเพื่อนพี่ฮูก 
อาทิตย์หน้าหากไม่ผิดพลาดอะไรคงได้เจอตัวเป็นๆครับคุณพงษ์

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 05:26:30 หลังเที่ยง
พี่ยงค์วันอาทิตย์หน้า(22กค.)จะเรียนวิชาสปช.กันที่ร้านนะ สะดวกป่าว หากไม่สะดวกยกโขยงไปร้านต้มยำหัวปลาก็ได้

พรุ่งนี้จิไปหาหมอให้หายทันกำหนดนัด.....แผล็บ.....เลียปากรอ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

LEK NSR

หวัดดีครับพี่น้อง2ล้อ

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 09:35:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 05:26:30 หลังเที่ยง

พรุ่งนี้จิไปหาหมอให้หายทันกำหนดนัด.....แผล็บ.....เลียปากรอ
พี่ฮูกยังไม่หายรึพี่ หาจักรยานมาปั่นกับผมดีกว่าพี่ จักรยานปั่นสนุก ได้เหงื่อ สุขภาพแข็ง......แรงงงงงง...!
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 07:39:50 ก่อนเที่ยง
หวัดดีทุกท่านครับ
อ้างจาก: LEK NSR เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 08:09:59 ก่อนเที่ยง
]หวัดดีพี่สน หวัดดีช่างเล็ก ดูคาตี้ และพี่น้องผองเพื่อนทุกท่าน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 09:35:30 หลังเที่ยง

ไปด้วยครับ

อ้างจาก: LEK NSR เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 08:09:59 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับช่างเล็ก ผมอยากได้ ดูคาตี๋ มีส่วนลดไหมครับ

pong พลัดถิ่น

BJC

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 10:18:15 ก่อนเที่ยง
วัส ดีคราบทุกท่าน

หวัดดีครับพี่...คลับคล้ายคลับคลาเหมือนจะเห็นตอนแนะนำตัวที่ทะเลวันมิตติ้ง....
ท่าน..ผู้จัดการแน่ๆเลย......เจอกันครั้งหน้าขอตำจอกนะครับพี่

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

คนนั้นแหละครับพี่ฮูก.ผู้จัดการปลอมตัวมาเป็นช่าง.ดูกาติมันคืออะไรเขาอยากได้กันจัง.ถ้างั้นขอตัว.916 ให้ผมด้วยนะครับช่างเล็ก.

Witt-RRw

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 09:01:55 ก่อนเที่ยง

รถโต้งเสร็วแว้ว..!  ดีใจน้ำตาแทบใหล...! ไม่ขอบคุณอะไรสักหน่อยก็จะกระไรไป และคงจะดูไม่เว่อร์ไปนะ
.....พี่ยงค์...ขอบคุณก๊าบบบ..! ผมรู้ว่าพี่ยังงอลตอนทำรถผมอยู่ ที่ผมไปเร่งงานพี่ แต่พี่ได้ทำให้ผมได้เห็นว่าถึงแม้พี่จะงอลผม
     แต่ก็ยังตั้งใจและใส่ใจในรายละเอียดทุกขั้นตอน ไม่ขาดตกบกพร่องเหมือนเดิม  ถ้าเป็นช่างคนอื่นเขาคงจับๆใส่ๆให้หมดจะได้เสร็จๆไป
      ผมอยากบอกว่าผมมองคนที่เจตนานะพี่ยงค์ ไม่ได้มองคนที่คำพูดสวยหรู พี่แสดงให้ผมได้เห็นว่าพี่ยังรู้สึกดีๆกับน้องคนนี้อยู่ "พี่ได้ใจผมว่ะ"
.....ช่างเล็ก (LEK NSR) ขอบคุณที่ทำรถให้ผมด้วยหัวใจช่างโดยแท้ ใส่ใจในรายละเอียด....เป๊ะ
....พี่ฮูก (BJC) สละเวลาทั้งวันตั้งแต่เช้ายันค่ำมาอยู่ที่ร้านเป็นเพื่อน ขอบคุณคร้าบบ
....พี่อ้อปZX คนนี้ขาดไม่ได้ สีสันของงาน  เมื่อวาน..ถึงจะไม่ใช่รถผม อุตส่าห์ตระวานหาร้านเปลี่ยนยางให้หลายร้านจนเจอ ท่ามกลางแดดเปรี้ยงๆของเที่ยงวัน
     ถ้าผมขี่มอไซค์ตระเวนหากับคุณตี๋ คงแห้งกรอบไปก่อนแน่ๆและคงไม่เจอเพราะไม่ใช่คนรู้จักพื้นที่ดี ขอบคุณคร้าาบบ...!

ได้ออกทริปแรกด้วยกัน หลังจากที่บาดเจ็บมายินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 09:56:48 ก่อนเที่ยง
ทำไมไม่เห็นรู้เรื่องเลย......ฮึ
ไปด้วยกันมั้ยครับ 

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

BJC

สละสิทธิ์จร้า......ติดถ่ายหนัง.....ไว้คราวหน้าเจอกัน

can-nim

วันศุกร์จะไปบ่อวิน สะพานสี่ครับ แจ้งเจ้าบ้านให้เตรียมตัวด้วยนะครับ

PRATEEP

สวัสดีทุกท่านครับ พี่ยงค์ฝากบอกว่าช่วงนี้คอมไม่คอยดีเลยไม่ได้ติดต่อใครๆนะครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบครับผม :'( :'( :'( :'( :'( :'(

Tong_2T_150

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 12:05:46 หลังเที่ยง
สวัสดีทุกท่านครับ พี่ยงค์ฝากบอกว่าช่วงนี้คอมไม่คอยดีเลยไม่ได้ติดต่อใครๆนะครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบครับผม :'( :'( :'( :'( :'( :'(
จิงอ๊ะป่าว...!

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 12:05:46 หลังเที่ยง

แจ้งพี่ยงค์ด้วยนะครับ วันศุกร์ที่บ่อวิน

PRATEEP

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 12:13:25 หลังเที่ยง

แจ้งพี่ยงค์ด้วยนะครับ วันศุกร์ที่บ่อวิน
รับทราบคับผม

Tong_2T_150

งั้นพกผัดเผ็ดไก่บ้านสูตรปักใต้ไปด้วยดีฝ่า เย็นนี้ต้องรีบซื้อวัตถุดิบแล้วล่ะ
บุคคลสำคัญ...ขาดเสียมิได้ นิมนต์พี่ยงค์ ช่างเล็ก  ดูคาตี้ พี่อ้อปด้วยเด้อ
พี่ฮูกพี่ใหญ่ใจดีของพวกเรา จะว่างป่าวน๊อ..! อยากให้ไปแจม ชิม หรือใส่ห่อกลับไปกินที่บ้านกะได้ครับ..อิๆ
พี่การุณ พี่สนและท่านอื่นๆด้วยครับ ขอโทษที่เอ่ยชื่อไม่หมด