Main Menu

2t บ่อวิน [ปิดตำนาน2Tบ่อวิน]

เริ่มโดย zx 150, เมษายน 05, 2012, 09:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

หลังปั้มก็ได้ครับพี่พงk "

BJC

น้ายงค์ แม๊กห้าก้าน ตกไปหน้าที่5 แล้วนะครับ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

จิเอามาใส่คันไหนครับพี่ฮูก

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน  :( ช่วงนี้ตายงค์ไม่ค่อยสาบาย สาบาย  >:( เลยฝากมาให้ผมสวัสดีทุกท่านด้วยคร๊าบ :( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

สน โคราช

สวดดีครับพี่ประทีป.

BJC

ทริปบ่อวินวันนี้เพลิดเพลินมาก

อย่าลืมข้าวมันไก่นะครับเจ้าสำนัก....

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

ต้องขอโทษอ้ายฮูกหลายๆที่บ่ได้ออกไปพ้อนะ

PRATEEP

ราตรีสวัสครับชาว 2 ล้อทุกท่านง่วงจัง :'( :'( :'( :'( :'( :'(

BJC

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 15, 2012, 11:05:06 หลังเที่ยง
ต้องขอโทษอ้ายฮูกหลายๆที่บ่ได้ออกไปพ้อนะ

บ่เป็นหยังครับพี่....ครั้งหน้าค่อยนัดกันใหม่ก้อได้นี่นา.....อย่าคิดมากเดี๋ยวแก่

สน โคราช

สวัดดีตอนสายๆเด้อครับ

can-nim

Tong_2T_150

สวัสดี สมาชิกทุกบ่อวิน&2ล้อพลัดถิ่นทุกทั่น อ้ายสนไปไสน๊อ เมื่อวานนี้

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Tong_2T_150

รถโต้งเสร็วแว้ว..!  ดีใจน้ำตาแทบใหล...! ไม่ขอบคุณอะไรสักหน่อยก็จะกระไรไป และคงจะดูไม่เว่อร์ไปนะ
.....พี่ยงค์...ขอบคุณก๊าบบบ..! ผมรู้ว่าพี่ยังงอลตอนทำรถผมอยู่ ที่ผมไปเร่งงานพี่ แต่พี่ได้ทำให้ผมได้เห็นว่าถึงแม้พี่จะงอลผม
     แต่ก็ยังตั้งใจและใส่ใจในรายละเอียดทุกขั้นตอน ไม่ขาดตกบกพร่องเหมือนเดิม  ถ้าเป็นช่างคนอื่นเขาคงจับๆใส่ๆให้หมดจะได้เสร็จๆไป
      ผมอยากบอกว่าผมมองคนที่เจตนานะพี่ยงค์ ไม่ได้มองคนที่คำพูดสวยหรู พี่แสดงให้ผมได้เห็นว่าพี่ยังรู้สึกดีๆกับน้องคนนี้อยู่ "พี่ได้ใจผมว่ะ"
.....ช่างเล็ก (LEK NSR) ขอบคุณที่ทำรถให้ผมด้วยหัวใจช่างโดยแท้ ใส่ใจในรายละเอียด....เป๊ะ
....พี่ฮูก (BJC) สละเวลาทั้งวันตั้งแต่เช้ายันค่ำมาอยู่ที่ร้านเป็นเพื่อน ขอบคุณคร้าบบ
....พี่อ้อปZX คนนี้ขาดไม่ได้ สีสันของงาน  เมื่อวาน..ถึงจะไม่ใช่รถผม อุตส่าห์ตระวานหาร้านเปลี่ยนยางให้หลายร้านจนเจอ ท่ามกลางแดดเปรี้ยงๆของเที่ยงวัน
     ถ้าผมขี่มอไซค์ตระเวนหากับคุณตี๋ คงแห้งกรอบไปก่อนแน่ๆและคงไม่เจอเพราะไม่ใช่คนรู้จักพื้นที่ดี ขอบคุณคร้าาบบ...!

can-nim

เตรียมออกงานได้แล้วซิครับ

สน โคราช

พี่โต้งขอโทดครับติดลูกค้านะ รถสวยมาก งานแรกไปไหนดีครับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 09:17:16 ก่อนเที่ยง
เตรียมออกงานได้แล้วซิครับ
ออกงานเดินทางชิวๆพอได้อยู่ แต่สาดโค้งแรงๆไม่ใหว หายางหลังใหม่ๆสักเส้นก่อน

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 09:29:01 ก่อนเที่ยง
พี่โต้งขอโทดครับติดลูกค้านะ รถสวยมาก งานแรกไปไหนดีครับ
อ้อ...! บ่เป็นหยัง...! แซวเล่นขำๆครับ
งานแรกว่าจะไปเมืองกาญจน์กันอีก กับกลุ่ม2ล้อหวานเย็นฯ(บางปูฯ) หากว่างอยากชวนไปด้วยกันครับ

music

ทำไมไม่เห็นรู้เรื่องเลย......ฮึ

Tong_2T_150

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 09:56:48 ก่อนเที่ยง
ทำไมไม่เห็นรู้เรื่องเลย......ฮึ
เรื่องไรหึ๊...! เรื่องรถหรือเรื่องทริป

สน โคราช

เมืองกาญ ป่าชุ่มน้ำแหล่งสุดท้ายของภาคตะวันตกหน้าฝนนะพี่.อิอิ ไม่อยากนึกภาพเลย อย่าลืมร่มเด้อ.เสื้อกันฝนด้วย.หรือว่ามีนัดกะน้องน้ำฝนที่นั่นนะ อิอิ เป็นห่วงนะพี่กัวไม่สะบาย

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ทุกคน :( :'( :'( :'( :'( :'( :'(