Main Menu

2t บ่อวิน [ปิดตำนาน2Tบ่อวิน]

เริ่มโดย zx 150, เมษายน 05, 2012, 09:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_2T_150

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 08:38:58 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาวบ่อวินครับ +1ม้าทุกท่านครับ อิอิอิ
หวัดดี..ลุง

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

Tong_2T_150

can-nim

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 08:38:58 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาวบ่อวินครับ +1ม้าทุกท่านครับ อิอิอิ

สวัสดีครับพี่สอง มาถึงก็แจกม้าเลยนะครับ ขอผมก็มีลองเอาไปชิมดูครับรสชาติเป็นไง +1 ครับ อิอิ.

music

ลุงสอง..หวัดดีครับ...  สีรถโต้งแห้งช้า สงสัยหลายปี... :(

LEK NSR

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 12:53:28 หลังเที่ยง
ลุงสอง..หวัดดีครับ...  สีรถโต้งแห้งช้า สงสัยหลายปี... :(
คาดว่าปลายปีน่าจะแห้งครับ 555

music

ต้องถามช่างเล็ก นั่งเฝ้าทุกวัน

สน โคราช

เห็นว่าพรุ่งนี่จะไปบุกคลังอะไหล่นกแดงนะพี่

Tong_2T_150

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 04:58:12 หลังเที่ยง
เห็นว่าพรุ่งนี่จะไปบุกคลังอะไหล่นกแดงนะพี่
อ่ะแหม..! พีสนก็ เกาะติดสถานการณ์เรยนิ..! ..555..
ใครไปกับผมมั่ง...จะขี่สไมล์ไป ทุกของได้เยอะดี

BJC

ฝากจัด sprockets กะ Chain ให้ด้วยเด้อครับ
spec ตามที่คุยกัน...

ตอนเดินทางไงก้อต้องผ่าน BJC....รบกวนมาแวะรับปัจจัยได้ที่ office BJC นะครับ รวมค่ายาง

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

ที่ไหนละพี่โต้ง  แจ้งพิกัดด้วยครับ

สน โคราช

tong chelsea

หวัดดีชาวสองล้อพลัดถิ่นครับ....แวะมาทักทาย...ครับผม

can-nim

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 07:49:16 ก่อนเที่ยง
  หวัดดีชาวสองล้อพลัดถิ่นครับ....แวะมาทักทาย...ครับผม

สวัสดีครับ

mike-สำโรง

สน โคราช

music

สน โคราช

music

Tong_2T_150

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 10:10:13 ก่อนเที่ยง
ฮัลโล บ่อวิน..
ฮัลโล พี่ไมค์และชาวหวานเย็น หวัดดียามเช้าชาวสองล้อพลัดถิ่นทุกท่าน...!

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 07:49:16 ก่อนเที่ยง
หวัดดีพี่ต๋อง ดีใจจังพี่ต๋องอุตส่าห์มาเยี่ยม