Main Menu

ห้องรวม yamaha jr 120 เชิญเลยครับทุกเรื่อง

เริ่มโดย blue_jrs, เมษายน 05, 2012, 04:14:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saravut

blue_jrs

สวัสดีครับไม่ได้เข้ามาตั้งนานครับลงรูปไม่เป็นแล้วครับ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

l yoke

chat_heli

seda3763

ผมขี่ Yamaha Speed 120 รุ่นน้อง JR ขอร่วมสักคันนะคับ
แอบมาอ่านหลายรอบแร้วเผื่อมีสูตเด็ด อิอิ
เสียดาย ลงรูปไม่เป็น :) :)

nikolas

ผมมี JR 1 คัน ชอบครับก็ไม่ได้แต่งอะไร เดิมๆก็วิ่งดีอยู่แล้ว มีเครื่อง JR เก็บไว้อีก 2 เครื่อง (4ACและ 4MA) หนึ่งในสองเป็นเครื่อง JRS มีเกียร์ 6 ของ ZR ติดมาด้วย อิอิ...

blue_jrs

สวยเดิมมากครับ jrตัวแรกผมผ่านชวงเวลาวัยรุ่นมาด้วยกันครับ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

cakewalk

รบกวนสอบถามเรื่องเข้าเกียร์หน่อยครับผม
คือว่าที่บ้านแฟนพึ่งยกรถให้มา เครื่องไม่ติด พึ่งยกไปซ่อม
ตอนไปเอากลับต้องขี่กลับเอง อยากรู้ว่าเกียร์เข้ายังไงครับผม
ขอบคุณครับ

acom

ลงชื่อด้วยคนครับ ปั้นมากับมือ  :-*

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247