Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BJC

ตามคำเรียกร้อง

สีหน้าแสดงออกถึงความเป็นเจ้าของ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

kpongh

พี่ฮูก ถ้าระเบิดผมจองล้อหน้า-หลังนะครับ

can-nim

ประกาศ ฉบับวันที่ 30/1/56

จะขอประชุมกันอีกรอบ

ที่บ่อวินเย็นวันเสาร์ ที่ 2 กุมภา(วันอาทิตย์เราจะได้ไปหาทำอย่างอื่นได้)

จึงขอความร่วมมือท่านที่มีเวลาพอที่จะมาแสดงความคิดเห็นกันด้วยครับ

รอบนี้จะขอสรุปกันให้จบครับ ท่านใดที่มาไม่ได้จะโทรแจ้งให้ทราบอีกทราบครับ

can-nim

ที่บ่อวินเย็นวันเสาร์ ที่ 2 กุมภา(วันอาทิตย์เราจะได้ไปหาทำอย่างอื่นได้)

จึงขอความร่วมมือท่านที่มีเวลาพอที่จะมาแสดงความคิดเห็นกันด้วยครับ

รอบนี้จะขอสรุปกันให้จบครับ ท่านใดที่มาไม่ได้จะโทรแจ้งให้ทราบอีกทราบ

ครับ

สถานที่

ร้านต้มหัวปลาหน้้าทะเลทอง เวลา 18.30 น.นะครับ

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 30, 2013, 05:12:41 หลังเที่ยง

รอบนี้จะขอสรุปกันให้จบครับ ท่านใดที่มาไม่ได้จะโทรแจ้งให้ทราบอีกทราบ

ครับ

สถานที่

ร้านต้มหัวปลาหน้้าทะเลทอง เวลา 18.30 น.นะครับ

โอเคครับ...ผมจะได้ไปเที่ยวทะเลอิอิอิ

P_Ontour

ผมไปไม่ได้น่ะครับ อยู่ำไกลเหลือเกิน
"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

can-nim

อ้างจาก: P_Ontour เมื่อ มกราคม 30, 2013, 07:04:32 หลังเที่ยง
ผมไปไม่ได้น่ะครับ อยู่ำไกลเหลือเกิน

ไม่เป็นไรครับใด้ข้อสรุปแล้วจะโทรบอกนะครับ

wat Victor

อ้างจาก: BJC เมื่อ มกราคม 30, 2013, 11:20:27 ก่อนเที่ยง
ตามคำเรียกร้อง

สีหน้าแสดงออกถึงความเป็นเจ้าของ

สวยจัง........

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

วิทย์_2T

JO WANGPONG

หวัดดีครับทุกๆท่าน วันนี้มีม้ามาแจกครับ +1 ยกหน้าครับ

PRATEEP

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มกราคม 30, 2013, 10:30:42 หลังเที่ยง
หวัดดีครับทุกๆท่าน วันนี้มีม้ามาแจกครับ +1 ยกหน้าครับ
สวัสดีครับพี่โจมิตติ้งสิงห์บุรีเผลอแป็บเดียวเล่นเสียวกับน้องๆเลยนะครับอิอิ...

can-nim

สวัสดีครับ เช้านี้อากาศแจ่มใส +1 เช่นกัน

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

JO WANGPONG

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ มกราคม 30, 2013, 10:44:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มกราคม 30, 2013, 10:30:42 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่โจมิตติ้งสิงห์บุรีเผลอแป็บเดียวเล่นเสียวกับน้องๆเลยนะครับอิอิ...
พอดีเริ่มตึงแล้วมันลืมตัวอะครับท่านประทีป  ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

P_Ontour

สวัสดีครับ  เช่นกันทุกทุกท่าน
"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

aod_pongpitak

ขอเข้ามาเก็บม้าหน่อยนะครับ ช่วงนี้รถไม่ค่อยมีม้า

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ มกราคม 31, 2013, 08:03:13 ก่อนเที่ยง
ขอเข้ามาเก็บม้าหน่อยนะครับ ช่วงนี้รถไม่ค่อยมีม้า

จัดให้ครับ ไม่หวงครับของฟรี อิอิ

สน โคราช

รถสวยครับพี่ฮูก............รับทราบครับช่างแคน

can-nim

PRATEEP

สวัสดียามเช้าครับพี่ๆทุกท่าน :'(