Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mike-สำโรง

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2012, 07:25:33 หลังเที่ยง
หวัดดีคับ พรุ่งนี้เจอกัน...

คับพี่ไมค์แล้วเจอกัน   สวัสดีตอนหัวค่ำครับ ตื่นเต้นไม่เคยเดินทางไกลครับ อิอิอิอิอิ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

mike-สำโรง

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2012, 07:48:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2012, 07:25:33 หลังเที่ยง
หวัดดีคับ พรุ่งนี้เจอกัน...

คับพี่ไมค์แล้วเจอกัน   สวัสดีตอนหัวค่ำครับ ตื่นเต้นไม่เคยเดินทางไกลครับ อิอิอิอิอิ
หายดีแล้วเหรอตั้ม???

JO WANGPONG

can-nim

can-nim

chaiyabutr

BJC

บ้านนี้ฉันครอง....กลับมากันเมื่อไหร่จะคืนให้

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ ธันวาคม 01, 2012, 08:00:18 ก่อนเที่ยง
บ้านนี้ฉันครอง....กลับมากันเมื่อไหร่จะคืนให้

ยังไม่ได้ไปเลยครับ งานยังไม่จบ

can-nim

chaiyabutr

can-nim

can-nim

wat Victor

หวัดดีท่านแคนและทีมงานสองล้อพลัดถิ่น........

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

BJC

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

JO WANGPONG

BJC

เขาไปโคราชกันหมดแล้วครับพี่โจ

can-nim