Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

สน โคราช

air

air .

JO WANGPONG

can-nim

can-nim

music

kpongh

วันนี้ผมโดนหยาม........ล้างรถใหม่ๆเอามาจอดหน้าบ้าน เข้าบ้านแป็บเดียวออกมา ( หมาใครหว่ามาเยี่ยวใส่ล้อรถตรู ) เฮ้ย.....อย่าให้เจออีกนะ จะได้ไม่ต้องล้างรถ

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 08:46:22 หลังเที่ยง
วันนี้ผมโดนหยาม........ล้างรถใหม่ๆเอามาจอดหน้าบ้าน เข้าบ้านแป็บเดียวออกมา ( หมาใครหว่ามาเยี่ยวใส่ล้อรถตรู ) เฮ้ย.....อย่าให้เจออีกนะ จะได้ไม่ต้องล้างรถ
อาจจะเป็นหมารุ่นใหม่นะพี่  มันไม่รู้จักนะ (หมารุ่นสายพาน)อิอิอิ

PRATEEP

kpongh

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 09:34:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 07:27:15 หลังเที่ยง
กินข้าวเย็นกับอะไรดีหว่า
ต้มปลานิลครับ

ตอนเย็นกินก๋วยเตี๋ยวครับ ( ทีแรกว่าจะต้มไก่ใส่ยอดส้มป่อยครับ )

can-nim

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 08:46:22 หลังเที่ยง

นึกว่าคนมาหยามพี่พงษ์ กำลังจะไปหาแล้ว ที่ไหนได้เป็นหมา เคลียร์เองนะพี่ อิอิ

can-nim

เลื่อนเวลาเดินทางไปงานโซนรั่วเป็น 16.00 น.

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 10:14:17 หลังเที่ยง
เลื่อนเวลาเดินทางไปงานโซนรั่วเป็น 16.00 น.

แล้วคนอื่นที่ลงชื่อไว้รู้หรือยังครับ ( ส่วนพี่ต้อมบ่อวินผมแจ้งแล้วครับ ) ท่านที่ยังไม่เลิกงานห้าโมงไปกับใครได้ครับพี่แคน

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 10:18:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 10:14:17 หลังเที่ยง

แล้วคนอื่นที่ลงชื่อไว้รู้หรือยังครับ ( ส่วนพี่ต้อมบ่อวินผมแจ้งแล้วครับ ) ท่านที่ยังไม่เลิกงานห้าโมงไปกับใครได้ครับพี่แคน

คำถามนี้ตอบอยากครับ เราคงต้องลาสักชั่วโมงครับ

หรือจะผมรอไปพร้อมคนที่ยังไม่เลิกก็ได้ครับ

can-nim

pong พลัดถิ่น

วัสดีครับผมตื่นไปทำงานเเล้วครับ

can-nim

สน โคราช