Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pong พลัดถิ่น

สน โคราช

วิทย์_2T

สน โคราช

สวัสดีครับวิท เขาหนีเที่ยวกันหมด
อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ สิงหาคม 12, 2012, 02:22:07 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ พี่น้องพลัดถิ่น

music

can-nim

music

ดูรถก่อนท่านแคน น้ำลายไหล เดินทางปลอดภัยครับ

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ สิงหาคม 12, 2012, 05:56:53 หลังเที่ยง
ดูรถก่อนท่านแคน น้ำลายไหล เดินทางปลอดภัยครับ

ดูแลบ้านนะครับพี่                     

สน โคราช

mike-สำโรง

สน โคราช

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

ครับ ผมมานานเเล้วเเต่เเอบดูชาวบัานครับ555

สน โคราช

chaiyabutr

สน โคราช

kpongh

เห็นรถพี่ตั้มแล้วงามมากมาย สรุปทำเสร็จแล้วครับเมื่อวาน ถอดเสื้อออกไปปาดด้วย 200 บาท หม้อน้ำเอาไปแยงใหม่ 400 ( รุ้สึกว่าค่อนข้างแพงไป ) น้ำยาหม้อน้ำ 70 บาท สีดำด้านเอามาพ่นท่อ 50 บาท ประเก็นบน 70 บาท ( เอาแค่ใช้ชั่วคราวไปก่อนครับเพราะจะมีโครงการผ่าเครื่องเปลี่ยนทั้งหมดอยู่ครับ )

music

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 10:58:12 ก่อนเที่ยง
เห็นรถพี่ตั้มแล้วงามมากมาย สรุปทำเสร็จแล้วครับเมื่อวาน ถอดเสื้อออกไปปาดด้วย 200 บาท หม้อน้ำเอาไปแยงใหม่ 400 ( รุ้สึกว่าค่อนข้างแพงไป ) น้ำยาหม้อน้ำ 70 บาท สีดำด้านเอามาพ่นท่อ 50 บาท ประเก็นบน 70 บาท ( เอาแค่ใช้ชั่วคราวไปก่อนครับเพราะจะมีโครงการผ่าเครื่องเปลี่ยนทั้งหมดอยู่ครับ )

แยงหม้อน้ำระยอง 200 บาทครับ  พึ่งทำมา  รถผมยังไม่เคยออกงานเลยครับพี่พงษ์
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา