Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

boxman19

0839815835

pong พลัดถิ่น

วัสดีคราบพี่ตั้ม  เมาเเล้วคราบ

พี่เเคนด้วยครับ เพิ่งกลับครับ

วัสดีตดนเช้าครับเพื่อนๆทุกคนครับ

BJC

ผลสอบใกล้จะออกแล้วครับ....แต่ที่รู้ตอนนี้แบ่งเป็น 3ทีม....พลัดกันไปทุกๆ20วัน
จะพยามยามใช้กำลังภายใน....ให้ได้ไปหลังจากงานโซนรั่ว......แล้วจะแจ้งให้ทราบ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ กรกฎาคม 28, 2012, 04:43:24 ก่อนเที่ยง
วัสดีตดนเช้าครับเพื่อนๆทุกคนครับ

สวัสครับพี่พงค์  ไม่นอนหรืองัยพี่ ทำไรอยู่

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 28, 2012, 08:07:18 ก่อนเที่ยง
ผลสอบใกล้จะออกแล้วครับ....แต่ที่รู้ตอนนี้แบ่งเป็น 3ทีม....พลัดกันไปทุกๆ20วัน
จะพยามยามใช้กำลังภายใน....ให้ได้ไปหลังจากงานโซนรั่ว......แล้วจะแจ้งให้ทราบ

รับทราบครับพี่ฮูก

ไม่ได้ไปไหนครับพี่เเคน เเต่นอนไม่หลับ ไม่ถึงครับ

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ กรกฎาคม 28, 2012, 08:30:00 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้ไปไหนครับพี่เเคน เเต่นอนไม่หลับ ไม่ถึงครับ

5555

เย็นนี้เจอครับ

สน โคราช

สวัดดีทุกท่านครับ...เอาใจช่วยพี่ฮูกครับ
อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 28, 2012, 08:07:18 ก่อนเที่ยง

can-nim

สน โคราช
500 CC.

แรงม้า 73
เพิ่มแรงม้า

จะ 500 กระทู้แล้วครับ  เย็นฉลองกันหน่อยครับ

can-nim

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

เอส ณ.โซนรั่ว

วันนี้เดินสายไปรับรถกันใช่ม่ะ

สน โคราช

can-nim