Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 08:32:29 หลังเที่ยง
ยังครับท่านปุ้ม  ยังไม่นอน  คิดถึงครับ

เหมือนกันคัรบผม  อยู่ห้องครับ

ตั้ม ณ ระยอง

ไปเที่ยวสุพรรณด้วยกันไหมครับท่านปุ้ม(ประสบการณ์ชีวิตไม่ได้มาง่ายๆแต่คุณต้องสัมผัสเอง  คุณหาเงินทุกวันนี้เพื่อสิ่งใคเหล่า เพื่อทำให้ร่างกายมีความสุขหรือว่าใจสุขกันแน่ครับ)
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 08:42:45 หลังเที่ยง
ไปเที่ยวสุพรรณด้วยกันไหมครับท่านปุ้ม(ประสบการณ์ชีวิตไม่ได้มาง่ายๆแต่คุณต้องสัมผัสเอง  คุณหาเงินทุกวันนี้เพื่อสิ่งใคเหล่า เพื่อทำให้ร่างกายมีความสุขหรือว่าใจสุขกันแน่ครับ)

ใจผมไปรออยู่แล้วครับผม ท่านตั้ม  เดียวผมให้คำตอบอีกทีครับ

สน โคราช

chaiyabutr

สน โคราช

อยากไปครับพี่ปุ้ม. มีนัดกับลูกค้า เสาร์ อาทิดนะครับ โอกาสไปคงน้อยนะพี่

chaiyabutr

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 10:16:08 หลังเที่ยง
อยากไปครับพี่ปุ้ม. มีนัดกับลูกค้า เสาร์ อาทิดนะครับ โอกาสไปคงน้อยนะพี่

ออ ครับผม ผมก้ออยากไปครับ ต้องรอ คอนเฟริ้มอีกที่ครับ

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

chaiyabutr

สน โคราช

chaiyabutr

pikkypikky

สวัสดียามเช้าครับพีๆชาวสองล้อพลัดถิ่น

สน โคราช

หวัดดีพี่นิดมาแต่เช้าเลยนะครับ

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 07:15:01 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าครับพีๆชาวสองล้อพลัดถิ่น

สงสัยเมาค้างยังไม่สางแน่เลย    พูดแล้วก็อิจฉาท่านแคนเนอะ ที่อยู่ใกล้น้องแพ๊ก  ย้ายไปอยู่พัทยาดีกว่าครับ   ศุกนี้ขนของไปอยู่พัทยาครับ

can-nim

can-nim

can-nim

music

can-nim

music

สวัสดีครับ.....ท่านแคน จาไปทำงานแระ