Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pikkypikky

เดี๋ยวผมไปรอแถวๆงานแล้วกันครับเลยไปปากน้ำก่อนแล้วค่อยไปหาพี่ๆครับ

สน โคราช

รับทราบ ครับ อ้ายแคน. ว่าแต่อ้ายโต้งเถาะมีหมู่ขี่นำมาบ่อ ถ้าบ่อมีบอกน้องได้ จิได้ขี่อ่วยไปหา ย่านอ้ายโต้งจิหลงไปทะเลทองนะ อยากหลงด้วยจักคน

can-nim

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ มิถุนายน 30, 2012, 03:01:00 หลังเที่ยง
เดี๋ยวผมไปรอแถวๆงานแล้วกันครับเลยไปปากน้ำก่อนแล้วค่อยไปหาพี่ๆครับ

รับทราบครับ (ตรงข้ามสุขุมวิท 109 นะครับ)

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ มิถุนายน 30, 2012, 03:06:24 หลังเที่ยง
รับทราบ ครับ อ้ายแคน. ว่าแต่อ้ายโต้งเถาะมีหมู่ขี่นำมาบ่อ ถ้าบ่อมีบอกน้องได้ จิได้ขี่อ่วยไปหา ย่านอ้ายโต้งจิหลงไปทะเลทองนะ อยากหลงด้วยจักคน

เดี๋ยวคืนนี้ผมพาหลงเอง อิอิ.

can-nim

พร้อมแล้ว ออกเดินทางได้

(พี่จิ๊บเจอกันปั๊มปีโตนัดพัทยากลางนะครับ)

pikkypikky

ตอนนี้กำลังเตรียมตัวเดินทางแล้วครับเสียดายพี่ปุ้มไม่ได้มาด้วย

kpongh

ข่าวร้าย...เมื่อกี้โทรไปหาช่างบอกว่ายังไม่เสร็จ ฮือฮือๆๆๆ พรุ่งนี้จะขอเก็บรายละเอียดเพิ่มเติมอีก ( ปากน้ำ...ก็ไม่ได้ไปเที่ยวเมืองหลวงกับพวกพี่ๆ  แถมบ้านพี่ฮุกก็อดอีกตามเคย ) คงมีโอกาศได้ไปซักครั้งจะไม่พลาดโอกาศแบบนี้อีกแล้ว.....เสียดายเร่งช่างมากก็ไม่ได้

kpongh

เดินทางโชคดีนะครับทุกท่าน อยู่ทางนี้ผมจะเฝ้าบ้านไว้ให้ ฝากท่านแคนเผื่อผมด้วย 1 ดอก....จื๊กๆๆ

boxman19

0839815835

mike-สำโรง

กลับถึงบ้านกันหรือยังน้อพี่น้อง..

mike-สำโรง

มีรูปมิตติ้งบางปู บางส่วนอยู่ห้องบางปูนะคร๊าบ...

boxman19

วันนี้ท่านแคนติดทำโอครับ
แต่ไม่รู้ว่าที่ไหน
0839815835

can-nim

Tong_2T_150

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ มิถุนายน 30, 2012, 03:54:48 หลังเที่ยง
ตอนนี้กำลังเตรียมตัวเดินทางแล้วครับเสียดายพี่ปุ้มไม่ได้มาด้วย
คนนี้ต้องเรียกว่า"ใจเกินล้าน"(ในเกินร้อยยังน้อยไป) ขี่ฮอนด้า คลิกมาจากปราจีน มาร่วมงานมีตติ้งที่บางปู งานเลิกขี่กลับอีกต่างหาก โอ้วส์....ซู๊ดย๋อดดดด...!
+1 ครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สน โคราช

สวัดดีครับ. แต่ของผมทั่งใส ทั่งยันมาครับขากลับ.ขอบคุณทีมงาน ฮอนด้าจากบ่อวิน และปลวกแดงทุกท่านครับ

เอส ณ.โซนรั่ว

หวัดดีครับ ชาว2ล้อพลัดถิ่นทุกๆท่าน

Tong_2T_150

หวัดดีพี่เอส และโซนรั่ว ขอบคุณที่มาเยือนชาว2ล้อพลัดถิ่นครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

แก้ว โซนรั่ว

ต้องขอขอบคุณ กลุ่ม 2 ล้อพลัดถิ่นที่ได้ให้การต้อนรับกลุ่มโซนรั่ว..ลั้ลลา
เป็นอย่างดี ทั้งมารับรวมถึงมาส่งด้วย ประทับใจจริงๆแถมยังมีปลายท่อรุ่นหายาก
ติดมือมาให้ด้วย...ขอบคุณมากครับ

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 11:32:57 ก่อนเที่ยง
ต้องขอขอบคุณ กลุ่ม 2 ล้อพลัดถิ่นที่ได้ให้การต้อนรับกลุ่มโซนรั่ว..ลั้ลลา
เป็นอย่างดี ทั้งมารับรวมถึงมาส่งด้วย ประทับใจจริงๆแถมยังมีปลายท่อรุ่นหายาก
ติดมือมาให้ด้วย...ขอบคุณมากครับ

พี่แก้วครับรถขาดเหลืออะไรก็บอกได้นะครับ  โซนนี้มาทีไรก็สนุกเช่นเคยครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา