Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

สวัสดีครับ

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 07:52:31 ก่อนเที่ยง
หวัดดีอ้ายแคน..อ้ายแคนรถ rxs นะเปลี่ยนสีให่ข่อยแน่เด้อ เอาสีขาวนะอ้าย.

รัทราบครับ เจอเล่มแล้วครับ

can-nim

สุขสันต์วันเกิดครับพี่สน หวังสิ่งไดให้ได้สิ่งนั้น อย่าเจ็บ อย่าจน ร่ำรวยยิ่งๆขึ้นไปครับ

can-nim

สรุปรายชื่อร่วมเดินทางไป บางปู ณ.วันนี้

1.พี่โต้ง
2.พี่สน
3.พี่พงษ์
4.ท่านจิ๊บ
5.พี่นิด
6.เสี่ยตั้ม
7.พี่การุณ
9.พี่น้ำ
10.พี่ประทีบ
11.แคน

ลงชื่อเพิ่มได้เลยนะครับ ถ้าใครสนใจ จะนอนค้างก็มีที่นอน จะกลับก็บก็มีเพื่อนกลับ

kpongh

อยากร่วมเดินทางไปด้วยครับ ( แต่คิดว่ารถคงยังไม่เสร็จและอีกอย่างทำงานวันเสาร์ปกติด้วย ) เดี๋ยวเย็นนี้หลังเลิกงานจะวิ่งเข้าไปดูซ่ะหน่อยว่าทำอะไรให้ผมไปบ้างแล้ว เพราะผมเร่งแกว่าต้องเสร็จเย็นวันศุกร์ครับ กลัวว่าจะไม่ได้ไปบ้านพี่ฮุกครับ

BJC

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 11:54:44 ก่อนเที่ยง
อยากร่วมเดินทางไปด้วยครับ ( แต่คิดว่ารถคงยังไม่เสร็จและอีกอย่างทำงานวันเสาร์ปกติด้วย ) เดี๋ยวเย็นนี้หลังเลิกงานจะวิ่งเข้าไปดูซ่ะหน่อยว่าทำอะไรให้ผมไปบ้างแล้ว เพราะผมเร่งแกว่าต้องเสร็จเย็นวันศุกร์ครับ กลัวว่าจะไม่ได้ไปบ้านพี่ฮุกครับ

1,000 Thanks
ขอบคุณ..หล๊ายหลาย...ขอให้รถเสร็จนะครับทั่น

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

mike-สำโรง

หวัดดีชาว2ล้อพลัดถิ่นทุกท่านคับ...

can-nim

สน โคราช

ขอบคุณหลายๆ อ้ายแคนที่เป็นธุระเรื่องรถแล้วก็คำอวยพร ..อย่าเจ็บอย่าจน รับได้ครับแต่ไอ้รวยๆนิ บ่อเอาดีกว่ามันจิทำตัวบ่อถืกนะอ้าย.

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 01:18:07 หลังเที่ยง
ขอบคุณหลายๆ อ้ายแคนที่เป็นธุระเรื่องรถแล้วก็คำอวยพร ..อย่าเจ็บอย่าจน รับได้ครับแต่ไอ้รวยๆนิ บ่อเอาดีกว่ามันจิทำตัวบ่อถืกนะอ้าย.

55555

can-nim

1.พี่โต้ง
2.พี่สน
3.พี่พงษ์
4.ท่านจิ๊บ
5.พี่นิด
6.เสี่ยตั้ม
7.พี่การุณ
9.พี่น้ำ
10.พี่ประทีบ
11.แคน

ลงชื่อเพิ่มได้เลยนะครับ ถ้าใครสนใจ จะนอนค้างก็มีที่นอน จะกลับก็บก็มีเพื่อนกลับ

ชาว2Tบ่อวิน ชาว2Tปลวกแดง 2Tระยองและระแวกใกล้เคียง สรุปแล้วเรื่องจุดนัดพบไปมีตติ้งบางปูฯ
ผมกับประทีบจะไปรอที่ปั้มปตท.ใหญ่ บายพาส  เสาร์นี้(30มิ.ย.)ก่อน16.30น.
เพราะดูๆแล้วเป็นจุดที่เหมาะสมอะไรหลายอย่าง  ไกล้พี่สน หลายคนรุจัก เป็นทางผ่านพอดีไม่ต้องย้อนขึ้นมา ประมาณนี้ครับ

ตรงต่อเวลากันด้วยนะครับ  16.30 น. เจอกันที่ปั๊ม ปตท.บายพาส ที่มีสองปั๊มเยื้องๆกัน  รับทราบ

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 05:08:38 หลังเที่ยง
กลับบ้านก่อนนะครับ

กลับบ้านที่อุบลเหรอครับ รักษาเวลาด้วยพรับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

BJC

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 09:16:28 หลังเที่ยง
แอบเข้ามาทักทาย

แอบเข้ามาสวัสดีครับพี่ทัศน์

เน็ตค้างตั้งแต่บ่าย...log in เลยค้างไปด้วย...
ออนตลอดวันแต่ไม่มีตัวตน............

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 09:40:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 09:16:28 หลังเที่ยง

เน็ตค้างตั้งแต่บ่าย...log in เลยค้างไปด้วย...
ออนตลอดวันแต่ไม่มีตัวตน............
หวัดดีครับพี่ฮูกเจอกันวันอาทิตย์

BJC

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 09:55:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 09:40:46 หลังเที่ยง

หวัดดีครับพี่ฮูกเจอกันวันอาทิตย์

ครับพี่....บ้านหลังน้อยๆยินดีต้อนรับทุกท่านคร๊าบ

mike-สำโรง

สน โคราช

can-nim

สวัสดีครับ ทุกท่าน

พรุ่งนี้เดินทางไปบางปูกัน อย่าลืมนะครับ

พี่สน ออนแต่เช้าเลยนะ

ตั้ม ณ ระยอง

พี่สนครับ นมหนูน้ำมันซื้อแล้วเด้อ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา