Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 22, 2012, 03:48:37 หลังเที่ยง
เขาก็รู้อยู่แกใจครับ ว่าหากเอาข้อมูลไปทับในเซิฟเวอร์ งานของคนอื่นต้องหายหมด น่าจะมาบอกให้เราแบ็คอัพข้อมูลก่อนจะทำ
อีเมล์ในองค์กรก็มี บอกให้แบ็คอัพข้อมูล ส่งทีเดียวรู้กันทั้งองค์กรแล้ว
มันสับเพล่าโดยตั้งใจ แบบนี้มันน่าจะให้อภัยใหมครับ 
ดีที่งานเป็นแค่โมเดล3Dตัวเดียว ไม่ซับซ้อนมาก แต่มันเสียอารมณ์ต้องมาทำใหม่
ขอโทษที่ปรี๊ดแตก...!

บอกมาเลยครับโต้ง..เขาคนนั้นน่ะใคร
เดี๋ยวผมจะไปจัดการเอง..จะนัดไอ้ตัวที่ทำโต้งล้มให้มาดักหน้าโรงงานเลย...เจอเป็นฟัด...แป่วววว!!!!!

หนุกหนานเข้าไว้....อย่าซีเครียด

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

วิทย์_2T

BJC

สวัสดี...เช้านี้...ก่อนทำงาน

เย็นนี้เลิกงานแล้วจะมีเรื่องเหล้าให้ฟังครับ

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

สวัสดีครับ

เย็นนี้กลับอุบลครับ

mike-สำโรง

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 23, 2012, 08:29:49 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ

หวัดดีคับทุกท่าน..แคนอยู่อุบลช่วงไหนคับ ผมเคยไปอยู่พิบูลกับพ่อตาปีนึง
ไปทำงานเก็บค่างวดมอไซค์ที่วารินคับ อยู่ไม่ไหวค่าครองชีพสูงเหลือเกินเลยกลับก.ท.ม. :-*

can-nim

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มิถุนายน 23, 2012, 10:33:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 23, 2012, 08:29:49 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ

หวัดดีคับทุกท่าน..แคนอยู่อุบลช่วงไหนคับ ผมเคยไปอยู่พิบูลกับพ่อตาปีนึง
ไปทำงานเก็บค่างวดมอไซค์ที่วารินคับ อยู่ไม่ไหวค่าครองชีพสูงเหลือเกินเลยกลับก.ท.ม. :-*

อยู่ที่อำเภอม่วงสามสิบห่างจากอุบล 30 กิโลครับ

mike-สำโรง

can-nim

mike-สำโรง

วิทย์_2T

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 23, 2012, 10:40:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มิถุนายน 23, 2012, 10:33:31 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ

อยู่ที่อำเภอม่วงสามสิบห่างจากอุบล 30 กิโลครับ
อีกไม่นานผมก็จะไปเป็นเขยแถวๆไร่ใต้ อ.พิบูลมังสาหาร แล้วครับ  อิอิอิ

chaiyabutr

เดินทางปลอดภัยน่ะครับ ท่านพี่แคน

BJC

can-nim

chaiyabutr

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 23, 2012, 01:12:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มิถุนายน 23, 2012, 01:08:52 หลังเที่ยง
เดินทางปลอดภัยน่ะครับ ท่านพี่แคน

หวัดดีครับพี่ปุ้ม

สวัสดีครับผม พี่ฮูก เรียกผมน้องเถอะครับ

can-nim

chaiyabutr

can-nim

chaiyabutr

BJC

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มิถุนายน 23, 2012, 04:00:11 หลังเที่ยง
นอกเรื่องครับ เอามาให้ดูครับ

จะยกมาเปิดที่บ้านผมวันที่1 เหรอครับ อิอิ

can-nim