Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 10:28:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 08:42:07 ก่อนเที่ยง
ใครเงินเหลือใช้ ก็มาแต่งแนวนี้ได้นะครับ

เราไม่ได้ทำใว้แข่งกับใคร แต่เราชอบเราก็ทำแล้วมันผิดตรงไหน

ท่านแคน ยืมใส่ขอเทสรถซักสองวันก่อนได้หรือเปล่าน๊อเผื่อจะได้ทำบ้างครับ.... :(

ได้อยู่แล้วครับ

chang-ab

ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

Tong_2T_150

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 10:32:50 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 10:28:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 08:42:07 ก่อนเที่ยง
ใครเงินเหลือใช้ ก็มาแต่งแนวนี้ได้นะครับ

เราไม่ได้ทำใว้แข่งกับใคร แต่เราชอบเราก็ทำแล้วมันผิดตรงไหน

ท่านแคน ยืมใส่ขอเทสรถซักสองวันก่อนได้หรือเปล่าน๊อเผื่อจะได้ทำบ้างครับ.... :(

ได้อยู่แล้วครับ
อัพไซด์ดาวน์กันถ้วนหน้าโดนกระดองใจทุกคัน แต่ชอบวิคเตอร์สุด ดูโหดได้ใจมาก

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

can-nim

can-nim, หมู บิน ควัน ขโมง และ 16 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

สวัสดีครับพี่หนึ่ง

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 04:59:24 หลังเที่ยง
หวัดดีชาว 2 ล้อพลัดถิ่น ทุกท่าน

สวัสดีครับพี่เอส ผมผ่านไปแถวบ้านพี่เห็นมี KRR สีน้ำเงินจอดขายอยู่ไม่ราคาเท่าไหร่ครับ (แถวๆซอย 5 น่าจะเป็นร้านซ่อมครับ)

เอส ณ.โซนรั่ว

สนใจหรอ เดียวแวะไปถามราคาให้ครับ ตาแคน

mike-สำโรง

BJC

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 07:10:38 หลังเที่ยง
หวัดดีทุกท่านคับ...

ดีครับพี่....กะลังตั้งท่า...เตรียมตัวรั่วอยู่คนเดียวทีบ้าน...ตามประสา

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

mike-สำโรง

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 07:15:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 07:10:38 หลังเที่ยง

ดีครับพี่....กะลังตั้งท่า...เตรียมตัวรั่วอยู่คนเดียวทีบ้าน...ตามประสา
ที่บ้านฝนตกป่าวคับ..

music

BJC

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 07:18:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 07:15:27 หลังเที่ยง

ที่บ้านฝนตกป่าวคับ..

นั่นประไร.....เวลาไม่ตรงกันสักทีเวลาจะคุยกันเนี่ย ..
ตอนนี้นั่งคนเดียวค่อยๆร้าวเดี๋ยวก้อรั่ว.....สักพักฝนคงจะเทลงมาแล้วบอกว่า....ไอ้หนุ่มเข้าบ้านได้แล้ว

mike-สำโรง

ยังไม่นอนเหรอคับพี่ฮูก ดูบอลอยู่ป่าว

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 05:06:32 หลังเที่ยง
สนใจหรอ เดียวแวะไปถามราคาให้ครับ ตาแคน

ก็สนครับ ฝากถามให้หน่อยนะครับ

can-nim

พี่ดำถ้าได้อ่านข้อความนี้แล้วติดต่อกลับหาพี่การุณหน่อยนะครับ

แจ้งข่าวครับที่ "ปุ้ม ณ ปราจีน" ไม่ได้เข้ามาตอบในกระทู้ ฝากบอกทุกคนนะครับว่ายังคิดถึงอยู่ครับ เพียงแต่ว่าเน็ตที่ทำงาน

โดนบล็อก เพราะเล่นเน็ตมากเกินไป555 วันไหนมีโอกาศก็จะเข้ามาทักทายนะครับ

Tong_2T_150

ของผมแค่บล้อคเว็บบางเว็บ ปุ้มหนักกว่า บล็อคอินเตอร์เนตไม่ให้ใช้เลย

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

เสี่ยตั้มถ้าได้อ่านข้อความนี้แล้ว เจอกันที่บ้านผมเย็นนี้นะครับ

bangpoo 88

หวัดดีครับ พี่น้องทุกท่าน ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลย ช่วงนี้ งานยุ่งมากมาย.......

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..