Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

ใครเงินเหลือใช้ ก็มาแต่งแนวนี้ได้นะครับ

เราไม่ได้ทำใว้แข่งกับใคร แต่เราชอบเราก็ทำแล้วมันผิดตรงไหน

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

can-nim

can-nim

pikkypikky

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 08:42:07 ก่อนเที่ยง
ใครเงินเหลือใช้ ก็มาแต่งแนวนี้ได้นะครับ

เราไม่ได้ทำใว้แข่งกับใคร แต่เราชอบเราก็ทำแล้วมันผิดตรงไหน
พี่แคนไม่ทำซักคันล่ะครับ ใจผมอยากทำล้อโตเหมือนกันแต่กลัวเข็นม่ายหวายครับเลยทำล้อเล็กขี่เล่นก่อน

music

มันเป็นเรื่องของคนมีตังค์จะทำยังไงกับรถเราก็ได้ ท่านแคนไปยืมตังค์
ใครมาทำรถเหรอ เค้ามาทวงไม่มีให้เหรอ พี่ใช้ให้ก่อนมั้ย รถเรา ตังค์เรา
แล้วไง ซื้อมาจอดไว้ในบ้าน 10 คันยังไม่เป็นไรเลยตามประสาคนมีตังค์

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

pikkypikky

BJC

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 12:10:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 09:29:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 08:17:42 หลังเที่ยง
วันนี้ผ่านไปทางเดิมไปเอาใบขับขี่คืนเจอแม่ค้ากุ้งคนเดิมแต่งตัวได้ใจมากๆๆ(เสียดายกล้องแบตหมดอีกเสีดายมักๆๆๆ)

สวัสดีครับ....พี่คนที่ขี่คลิกหรือเปล่าครับ....สวดยอดไปถึงยุดยาแน่ะ
หวัดดีคับพี่ฮูก...

สวัสดีครับพี่ไมค์.....ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวป..เลยหวัดดีกลับช้าไปหน่อย  แฮะๆ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

Bergkamp

ทองฉัตร ธัญธงชัย  129-131 ถ.วรเดช ต.หน้าเมือง
อ.เมือง จ.ราชบุรี 70000 (094-4273754)

***ธ.กรุงเทพ สาขาราชบุรี 292-4-28463-7***

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

dam_pee

อยากได้ เวฟล้อโตมั่งอะ ให้คนนินทาเล่น

music

ใครเค้าจานินทาน้อ คนดีเค้าไม่นินทากันหรอก :(

can-nim

can-nim

อ้างจาก: dam_pee เมื่อ มิถุนายน 10, 2012, 08:23:12 หลังเที่ยง
อยากได้ เวฟล้อโตมั่งอะ ให้คนนินทาเล่น

อย่าไปสนใจเลยครับ เรามันโตแล้วไม่ใช่เด็กครับพี่ ใครจะพูดอะไรก็ชั่งมัน

can-nim

เสี่ยตั้มหายไปไหนนี้ ไม่เห็นหน้า 2 วันแล้ว ได้ยินแล้วตอบด้วย

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 09:04:02 ก่อนเที่ยง
เสี่ยตั้มหายไปไหนนี้ ไม่เห็นหน้า 2 วันแล้ว ได้ยินแล้วตอบด้วย

ใกล้จะอิ่มตัวแล้วครับ(รถไม่ได้ดั่งใจเลย)   ของฝากจากระยองให้เพื่อนๆๆทุกๆๆๆคนดู  SE 98 ที่ระยองมีเยอะก็เลยจับมาพ่วงข้างชะเลย

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 10:04:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 09:04:02 ก่อนเที่ยง

ใกล้จะอิ่มตัวแล้วครับ(รถไม่ได้ดั่งใจเลย)   ของฝากจากระยองให้เพื่อนๆๆทุกๆๆๆคนดู  SE 98 ที่ระยองมีเยอะก็เลยจับมาพ่วงข้างชะเลย

ทำไปได้ แถมไม่ยอมขายอีกต่างหาก

can-nim

รถเดี๋ยวแก้ปัญหาให้ ใจเย็นๆ ยังมีอีกหลายคันจอดอยู่ที่บ้าน กำลังไปดูอีกก็มี

ทุกปัญหามีทางออก

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 08:42:07 ก่อนเที่ยง

ท่านแคน ยืมใส่ขอเทสรถซักสองวันก่อนได้หรือเปล่าน๊อเผื่อจะได้ทำบ้างครับ.... :(