Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

can-nim

can-nim

สรุปว่า เลิกงานแล้วครับ

พรุ่งนี้เจอกันครับ

can-nim

BJC

เมื่อคืนนี้มี5สายที่ไม่ได้รับขออภัยด้วย......กะลังเหงื่อแตกอยู่
อะอะอย่าเข้าจัยผิด.......เข้าฟิตเนตลดพุง...วันแรกเหนื่่อยโคดโคด
ไม่รู้จะไปได้ซักกี่น้ำ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 08:31:41 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืนนี้มี5สายที่ไม่ได้รับขออภัยด้วย......กะลังเหงื่อแตกอยู่
อะอะอย่าเข้าจัยผิด.......เข้าฟิตเนตลดพุง...วันแรกเหนื่่อยโคดโคด

น้ำเดี่ยวก็จะไม่ไหวแล้วครับ อิอิ.

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 08:49:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 08:31:41 ก่อนเที่ยง

พรุ่งนี้มาระยองให้2 น้ำตามนั้น

เจอกันเที่ยง 2 น้ำ

น้ำเดี่ยวก็จะไม่ไหวแล้วครับ อิอิ.
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 09:41:00 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 08:49:35 ก่อนเที่ยง

พรุ่งนี้มาระยองให้2 น้ำตามนั้น

เจอกันเที่ยง 2 น้ำ

จัดไป

ชอบรูปร่างแบบไหนจะได้โทรไปจองไว้  นมใหญ่ นมเล็ก เป็นต้น
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 09:48:15 ก่อนเที่ยง
ชอบรูปร่างแบบไหนจะได้โทรไปจองไว้  นมใหญ่ นมเล็ก เป็นต้น

เสี่ยตั้มก็รู้นี่

พรุ่งนี้เที่ยงเจอกันที่บ้านพัก ผมจะได้เอารถไปเติม GAS ไว้รอ เด็กโทรจองไว้แล้ว งานก็ลาแล้ว  รักษาเวลาด้วย

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 09:56:36 ก่อนเที่ยง
พรุ่งนี้เที่ยงเจอกันที่บ้านพัก ผมจะได้เอารถไปเติม GAS ไว้รอเด็กโทรจองแล้ว ลางานก็ลาแล้ว ถ้าไม่มาเลิกคบกันตลอดไป ตามนั้น

เอาจริงรึ อิอิ

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 10:04:49 ก่อนเที่ยง
ไปอยุธยา กันไหมคนโซนนี้

ไปครับน่าจะ 5 คันได้ครับ  รถออกเวลา 09:30 น.ครับ 

can-nim

ตาโต้งแผลหายยังครับ  สนใจเดินทางไปเที่ยวยุยาด้วยกันไหมลืมชวนเลย

chaiyabutr

can-nim

can-nim

boxman19

0839815835