Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 03, 2012, 06:58:38 หลังเที่ยง
ผมจองคิวแรกนะครับท่านแคน ไปทำที่อื่นกลัวทำไมถูกใจครับเดียวของดีๆๆทำเสียหมดและก็ช้าด้วยของผมขอเร็วๆๆๆนะขี้เกลียดรอนานอารมเสีย
อาการของรถผมคือ Valve ไม่ทำงานครับรูปรถครับพึ่งไปรับมาดูแล 1 K ครับ

ส่งเข้ามาได้เลยครับ ตอนเช้าและรอรับกลับไปด้วยครับ ไม่มีที่จอด รถเต็มไปหมด

can-nim

BJC

และแล้ววันนี้หิมะก็ตกที่รัฐบ้านฉาง....รอคอยมานานหลังจากตกแต่ที่ห้วยโป่ง
ชุ่มฉำๆๆๆ....ชื่นใจ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 05, 2012, 08:38:17 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับทุกท่าน
ห้วยใหญ่หิมะตกเปล่าครับ.........จะแอบไปตกปลาบ้านพ่อของเพื่อนใกล้ๆบ้านท่าน

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

BJC

ได้รับโทรศัพท์ว่าเกิดการระเบิดที่นิคมมาบตาพุด...แต่ยังไม่ทราบข้อเท็จจริงว่าแก็สอะไรโรงงานไหน........แต่ฟุ้งมาถึงบ้านฉาง....ต้องรีบกลับไปอพยพลูกก่อน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 05, 2012, 03:28:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 05, 2012, 08:38:17 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับทุกท่าน
ห้วยใหญ่หิมะตกเปล่าครับ.........จะแอบไปตกปลาบ้านพ่อของเพื่อนใกล้ๆบ้านท่าน
เย็นนี้เจอกันครับ

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 05, 2012, 03:37:51 หลังเที่ยง
ได้รับโทรศัพท์ว่าเกิดการระเบิดที่นิคมมาบตาพุด...แต่ยังไม่ทราบข้อเท็จจริงว่าแก็สอะไรโรงงานไหน........แต่ฟุ้งมาถึงบ้านฉาง....ต้องรีบกลับไปอพยพลูกก่อน

พัทยาฝนตกหนักครับ ไม่ได้ยินเสียงเลยครับ

can-nim

เย็นนี้ "ตี๋ใหญ่ นาซี" พบกับ "2ล้อพลัดถิ่น" ส่วนเรื่องราวจะเป็นยังไงโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

can-nim

กินกันถึง ตี 5 เลย แต่ไม่มีรูปต่อแล้วครับ

เอส ณ.โซนรั่ว

หวัดดีชาว 2 ล้อพลัดถิ่น

ท่านแคน วันที่ 11 ท่านแคนขึ้นมาพักอยู่แถวปทุมใช่ปละครับ

หากจะเดินทางพร้อมกัน เขาจะนัดเจอกันที่บ้านผมก่อน ประมาณ ตี 5.30 เพื่อกินอะไรลองท้องก่อนเดินทางครับ

บ้านผมอยู่แถว งามวงค์วาน ซอยงามวงค์วาน 45 หากจะมาร่วมพลกันที่บ้านผมก่อนก็ได้หากสะดวกท่านแคนครับ

เบอร์โทรผมก็ตามลายเซ็นต์ครับ

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 07, 2012, 09:30:44 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาว 2 ล้อพลัดถิ่น

ท่านแคน วันที่ 11 ท่านแคนขึ้นมาพักอยู่แถวปทุมใช่ปละครับ

หากจะเดินทางพร้อมกัน เขาจะนัดเจอกันที่บ้านผมก่อน ประมาณ ตี 5.30 เพื่อกินอะไรลองท้องก่อนเดินทางครับ

บ้านผมอยู่แถว งามวงค์วาน ซอยงามวงค์วาน 45 หากจะมาร่วมพลกันที่บ้านผมก่อนก็ได้หากสะดวกท่านแคนครับ

เบอร์โทรผมก็ตามลายเซ็นต์ครับ
ตามนี่เลย ไปร่วมพลกันที่บ้านพี่ก่อน 05.30 เจอกันครับ

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 07, 2012, 09:20:04 ก่อนเที่ยง

กินกันถึง ตี 5 เลย แต่ไม่มีรูปต่อแล้วครับ
เพิ่งจะมาถึงตอนเช้านี้เองท่านแคน ไปแวะต่อที่ที่บ้านเพื่อนดาบชัย..ล่อกันอีกยาว แต่น้าน๊อคไปแล้ว ไม่ไหว ข้าวไม่ได้กินเลย หมดแรงตั้งแต่ไปกับท่านแล้ว ขอบคุณมากมายครับการต้อนรับที่ยอดเยี่ยมครั้งนี้ครับ ไปถึงทะเลแต่ไม่โดนน้ำทะเลเลยสักนิดเดียวกำแท้เรา .....55555
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

can-nim

boxman19

ตอนผมไปทำไม NO แอลกอฮอล์ล่ะครับท่าน
0839815835

music

555+ พูดซะน่าสงสาร ท่านแคนเคลียร์ด้วยครับ ปัญหานี้ชาวโลกอยากรู้

ตั้ม ณ ระยอง

ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยครับ  และสวัสดีเพื่อนๆๆทุกคนครับ

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

ขอบคุณที่จัดการให้ ทีหลังอย่าเล่นเสียวๆอีก +1 เสี่ยตั้ม

can-nim

เลิกงานแล้วครับ กลับบ้านก่อนครับ