Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ไปทำอะไรครับเชียงใหม่ ท่านจะไปตีหม้อดินหรือไปด้วย
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

สวัสดีครับ ท่านไดสนใจนะไปปากน้ำแจ้งมาได้เลยนะครับ ในก่รเดินทางจะนัดอีกที

คราวๆก็ออกเดินทาง 16.00 น.ครับ  กลับก็คงคืนนั้นเลย หรือแล้วแต่สถานการณ์อีกที อิอิ.

แต่ถ้าออกหลัง 17.30 น. กลุ่มห้วยใหญ่พัทยามีอีกเป็นสิบครับ

can-nim

ข่าวด่วนครับสมาชิกในกลุ่มไปออกรถ KR และ เซอร์ปีโก้ มาอย่างละคันครับเห็นภาพเราทำกันจัดกิจกรรมกันก็เลยอยากทำบ้าง

ใครไปออกเชอร์มาบอกด้วยครับ  K ของพี่พงษ์  เชอร์ของใครครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

bangpoo 88

...ประกาศ...ด่วน..ครับพี่น้อง...
      เรื่อง มิตติ้ง บางปู วันที่ 9 นี้นะครับ คงต้องขอเลื่อนไปเป็น วันที่ 30 มิ.ย. 55
นี้นะครับ สาเหตุเพราะ วาระเร่งด่วนจนสมาชิกหลายๆท่าน ตั้งตัวไม่ทันครับ บางท่าน
ทำงานโรงงาน ลางานไม่ได้(เข้ากะ) เพราะสมาชิกส่วนใหญ่ ไม่ได้เข้าเวป เลยไม่ได้
รับรู้ข้อมูล..จึงขอประกาศเลือนไปเป็นสิ้นเดือนนี้เเทนนะครับ....

ขอเเสดงความนับถือ 

หน่อง  Bangpoo 88

ต้องขอโทษ สมาชิก สองล้อพลัดถิ่น มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  :P เพราะสมาชิกส่วนใหญ่ไม่พร้อมจริงๆ

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

can-nim

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 10:58:59 ก่อนเที่ยง
...ประกาศ...ด่วน..ครับพี่น้อง...
      เรื่อง มิตติ้ง บางปู วันที่ 9 นี้นะครับ คงต้องขอเลื่อนไปเป็น วันที่ 30 มิ.ย. 55
นี้นะครับ สาเหตุเพราะ วาระเร่งด่วนจนสมาชิกหลายๆท่าน ตั้งตัวไม่ทันครับ บางท่าน
ทำงานโรงงาน ลางานไม่ได้(เข้ากะ) เพราะสมาชิกส่วนใหญ่ ไม่ได้เข้าเวป เลยไม่ได้
รับรู้ข้อมูล..จึงขอประกาศเลือนไปเป็นสิ้นเดือนนี้เเทนนะครับ....

ขอเเสดงความนับถือ 

หน่อง  Bangpoo 88

ต้องขอโทษ สมาชิก สองล้อพลัดถิ่น มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  :P เพราะสมาชิกส่วนใหญ่ไม่พร้อมจริงๆ

รับทราบครับ

mike-สำโรง

can-nim

can-nim

เลิกงานแล้วกลับบ้านก่อนนะครับ

BJC

ออกมาจากบ้านแล้ว..ทำงานก่อนนะครับ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

boxman19

0839815835

can-nim

mike-สำโรง

can-nim

mike-สำโรง

can-nim

ไปส่งลูกไปโรงเรียน ครูก็น่ารักครับ เดี๋ยวจะถ่ายรูปครูมาให้ดูวันหลังนะครับ อิอิ.

can-nim

นั่งจิ๊บกาแฟอยู่ครับ ดูสาวๆช่งกาแฟอยู่

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 12:29:23 หลังเที่ยง
นั่งจิ๊บกาแฟอยู่ครับ ดูสาวๆช่งกาแฟอยู่

เย็นนี้เจอกันครับ +1 แรงม้า