Main Menu

มาลงชื่อน้องใหม่ "2ล้อพลัดถิ่น"หน่อยครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 02, 2012, 04:25:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

รับทราบว่าเปิดบ้าน2ล้อพลัดถิ่น ไวจริงๆเลย

วรพลKR

ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น

boxman19

ผมขอร่วมกลุ่มด้วยได้ไหมครับ
แต่เห็นท่านสมาชิก 2 คนแรกเขามี R1 กัน
ผมไม่มีครับ
งั้นจอง R1 เอื้ออาทรแล้วกัน
:(
0839815835

music

ขอแจมด้วยครับ....เกิดที่โรงพยาบาล มาโตที่บ้าน หากินอยู่ที่ทำงาน แวะมาดูครับ

chaiyabutr

ผมไม่รู้มาจากไหนครับ (ศรีสะเกษ ครับ) แต่รู้ว่าตอนนี้จะมาอยูกับ  2 ล้อผลันถิ่น     คัรบ

dam_pee

ดีครับ ดำคับ มาจากใต้แล้วมาได้เมียระยอง  ยินดีรู้จักทุกท่านคับ

สองzx korat

หวัดดีครับ สองคนสิงห์ พลัดถิ่นมาโคราชครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

แวะมาดูคับ คนเคยๆ กำนันแคน แห่ง พัทยา  สักวันคงได้ไปแถวๆ นั้นแน่คับ...
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ เมษายน 02, 2012, 09:35:01 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ สองคนสิงห์ พลัดถิ่นมาโคราชครับ อิอิอิ
ตามท่านสองมาครับ...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

pikkypikky

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ เมษายน 02, 2012, 08:03:30 หลังเที่ยง
ผมไม่รู้มาจากไหนครับ (ศรีสะเกษ ครับ) แต่รู้ว่าตอนนี้จะมาอยูกับ  2 ล้อผลันถิ่น     คัรบ
นิตย์ ครับ มาอยู่กะสองล้อพลัดถิ่นครับ จะได้ตะลอนๆๆๆทัวร์

chaiyabutr

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ เมษายน 02, 2012, 08:03:30 หลังเที่ยง

ผมไล่ดูแล้วผมคนที่ 4 ใช่ไหมครับ

Ton_KRR

หวัดดีครับ
ผมต้น _ เคอาร์อาร์ชลบุรีครับ

คนศรีสะเกษมาอยู่ชลได้ 6 ปีหล่ะ
มาำำไกล แต่ก้อไปกลับด้วย 2 ล้อตลอด
มารวมด้วยเป็นคนที่ 5 ............ว่าไปตามนั้น

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ เมษายน 02, 2012, 11:06:52 หลังเที่ยง

ผมไล่ดูแล้วผมคนที่ 4 ใช่ไหมครับ

แต่ก้อ
จริงใจ ............ ไม่รั่ว

ตั้ม ณ ระยอง

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุก่ๆท่านครับที่มีศัรธาและจริงใจต่อกันครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 02, 2012, 11:47:49 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุก่ๆท่านครับที่มีศัรธาและจริงใจต่อกันครับ

สวัสดียามเช้า ครับ  ขอต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ

music

can-nim

เสียงตอบรับดีมากครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ

"2ล้อพลัดถิ่น"

packko22 bie

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

can-nim

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 03, 2012, 11:49:35 ก่อนเที่ยง
ยินดีรับสมาชิกทั่วประเทศครับ

ผมอยู่ต่างประเทศครับ
เกิดทีUSA รัฐบ้านฉาง

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

ตั้ม ณ ระยอง

ท่านแคนผมว่าทั่วโลกเลยดีไหมครับ อิอิอิอ  วันที่ 7 ไปเยือนตราดหรือเปล่าครับเขาเชริญมาเรายังไม่ได้ไปใช้แรงเขาเลย  รับรองครั้งนี้ไม่ทิ้งแน่นครับ อิอิอิอิอิอ  แล้วจะติดใจว่า จันฮิสั้น  ตราดฮิใหญ่
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา