Main Menu

มาลงชื่อน้องใหม่ "2ล้อพลัดถิ่น"หน่อยครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 02, 2012, 04:25:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

ผมแคนครับ บ้านเกิดอยู่อุบลครับแต่ต้องต่างบ้านต่างเมืองมาหากินที่พัทยาครับ
ขอสมัครเป็นสมาชิก "2ล้อพลัดถิ่น" คนแรกเลยแล้วกันครับ

ตั้ม ณ ระยอง

ผมตั้ม ณ ระยอง ครับ บ้านเกิดอยู่ยโสธรครับแต่ต้องต่างบ้านต่างเมืองมาหากินที่ระยอง IRPC ครับ
ขอสมัครเป็นสมาชิก "2ล้อพลัดถิ่น" คนที่สองเลยแล้วกันครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ทุกๆๆคนที่มีใจรัก 2 ล้อครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

โซนนี้เกิดขึ้นได้ก็เพราะ"เสี่ยตั้ม"ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ 55555.

เอส ณ.โซนรั่ว

Tong_2T_150

คนที่3 โต้ง ฮะ...! พลัดถิ่นตุปัดตุเป๋..!มาจากพัดต๊ะลุง..! มาทำงานเขียนแบบเครื่องกลที่ระยองได้2ปี 1เดือนครับพี่น้อง...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

คุยกันได้ทุกเรื่องครับ เรื่องเงินก็คุยได้ครับกันเองขอร้อยละ5แล้วกันครับอิอิอิอิอิอิอิอ  ผมว่าท่านแคนเข้าคิวแรกแน่นเลยครับ

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 02, 2012, 04:40:34 หลังเที่ยง
คุยกันได้ทุกเรื่องครับ เรื่องเงินก็คุยได้ครับกันเองขอร้อยละ5แล้วกันครับอิอิอิอิอิอิอิอ  ผมว่าท่านแคนเข้าคิวแรกแน่นเลยครับ
ขอก่อนเลยครับ

ขอต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

๑๒๓๔

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 02, 2012, 04:40:34 หลังเที่ยง

ผมเอาร้อยนึง

Tong_2T_150

ไม่ต้องฉลองขึ้นบ้านใหม่นะ เมื่อคืนขี่กลับเลื้อยเป็นงูเลย...! คิดแล้วยังเสียวไม่หาย...เหอๆๆ...!

zx 150

หวัดดีชาวสองล้อพลัดถิ่น ผมขอรายงานคัวผมนาย payong จ้าวเก่า บ่อวินครับ
โทร.081-7528114  payong

Tong_2T_150

อ้างจาก: zx 150 เมื่อ เมษายน 02, 2012, 04:54:02 หลังเที่ยง
หวัดดีชาวสองล้อพลัดถิ่น ผมขอรายงานคัวผมนาย payong จ้าวเก่า บ่อวินครับ
ชะอุ้ย...! มาได้ไงเนี่ยตัวเธอว์...เซอร์ไไพรส์จริง

mixart

ผมเติ้ลครับอยู่อุบลครับ มาทำงานที่สุโขทัยครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

จงทำในสิ่งที่ตัวเองกล้า

can-nim

อ้างจาก: mixart เมื่อ เมษายน 02, 2012, 05:26:59 หลังเที่ยง
ผมเติ้ลครับอยู่อุบลครับ มาทำงานที่สุโขทัยครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ยินดีครับคุณเติ้ล สงกรานต์นี้กลับบ้านไหมครับ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

เข้ามาเติม เอ้ย เจิม จากหนุ่มกรุงเทพ 5555 ตามนั้น :-[ ;) ;)
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

พี่หมอหมียินดีตอนรับครับสงกรานต์เจอกันครับ อีสานบ้านเฮาครับ

air

รายงานตัว  ผมก็ลื่นแฉลบมาใกล พันกว่าโลจาก นราฯ.  ตอนนี้ทำกิจการอยู่แปดริ้วครับ   8)
air .

เอ้ ณ โซนรั่ว