Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

แก้ว โซนรั่ว

ทำงาน  ทำงาน   วันนี้ไปไหนกันหมด  ปิดบ้าน.....

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

*นักการภารโรง*..TZ..

ผมมาเที่ยวที่บ้านนี้ แต่ไม่มีใครอยู่ครับ ไม่มีใครอยู่เลย กำ...ของเรา กลับบ้านเราดีกว่า...*-*
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

หวัดดีลุงแดง....ออกไปข้างนอกแปปเดียวเอง

can-nim

โชดดีที่ผมแล้วเจ้าของบ้านอยู่ อิอิ.

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

ทำงานทั้งวันไม่ได้อะไรเลย....เดินบ่นไปบ่นมาได้ 5 หมื่น...ดีแท้ๆเหลา

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 05:28:35 หลังเที่ยง
ทำงานทั้งวันไม่ได้อะไรเลย....เดินบ่นไปบ่นมาได้ 5 หมื่น...ดีแท้ๆเหลา
ทำงัยได้ครับพี่ เรามันสร้อยเพรช

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 05:36:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 05:28:35 หลังเที่ยง
ทำงัยได้ครับพี่ เรามันสร้อยเพรช

อิอิ...ตามนั้น...ได้ท่อแล้วนิ...อย่าลืมลงหาปลายด้วยนะ..แท้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

bonus23

bonus23

นอนก่อนครับ  พรุ่งนี้  ต้องเดินทางไป ปราณบุรีแต่เช้า ครับ