Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

offoziz2

บ้านหลังใหญ่4 ห้องนอน  20คนสบายๆ มีแอร์ทุกห้อง ห้องโถงมีโต๊ะดูดวง ยูบีซีมีแต่ต้องเอาการ์ดมาเสียบเอง

มีเครื่องครัวพร้อม  ซื้ออาหารที่สะพานปลามาทำกินสบายๆ

มีสระว่ายน้ำ  มีชายหาดส่วนตัว ไม่พลุกพล่าน

P&C GARAGE
MONKEY CLUB

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 12:34:48 หลังเที่ยง
สวัสดีตอนเที่งๆครับพี่น้องครับ...

ปอลอ.ฝากเอสเข้าไปดูในทำเนียบสมาชิกด้วยครับ
เจ้าจิ๋วเข้าไปแซวไว้เหมือนพี่ตอนแรกๆเลย...อิอิ

คงต้องให้พี่เบริ์ดเข้าไปลบครับ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

นอนร่วมใงดย้ายต็นะครับ พวกมีกล่อง..อิอิ

offoziz2

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 05:17:58 หลังเที่ยง
นอนร่วมใงดย้ายต็นะครับ พวกมีกล่อง..อิอิ

ว๊ายยยย  อดแอบดูเค้าย้ายตู้เลย 555555
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

วันๆไม่คิดอะไรกันเลย จ้องแต่จะเที่ยว
สงสัยจะต้องลาออกจากโซนฯ หรือว่าจะลาออกจากงานดีหว่า อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 05:44:49 หลังเที่ยง
วันๆไม่คิดอะไรกันเลย จ้องแต่จะเที่ยว
สงสัยจะต้องลาออกจากโซนฯ หรือว่าจะลาออกจากงานดีหว่า อิอิ

ได้เลยครับ ก็อย่างที่บอก ตัดแขนทิ้งไว้ข้างนึง แล้วออกไปได้

ปาน ไข่ ดำ

สวัสดีคับสมาชิคโซนรั่วทุกๆท่านคับ แวะมาทักทาย คับ อยากทราบข่าว ก้อ เห็นเงียบไป มีใครรู้ข่าวบ่างคับ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

นั่นนะจิ ผมก็ไม่เห็นมาหลายวันแล้วเหมือนกัน ซุ่มทำไรอีกหรือป่าวก็ไม่รู้

เอ้ ณ โซนรั่ว

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ปาน ไข่ ดำ เมื่อ เมษายน 05, 2012, 07:03:27 หลังเที่ยง
สวัสดีคับสมาชิคโซนรั่วทุกๆท่านคับ แวะมาทักทาย คับ อยากทราบข่าว ก้อ เห็นเงียบไป มีใครรู้ข่าวบ่างคับ
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 07:06:08 หลังเที่ยง

นั่นนะจิ ผมก็ไม่เห็นมาหลายวันแล้วเหมือนกัน ซุ่มทำไรอีกหรือป่าวก็ไม่รู้

สงสัยซุ่มทำรถเทพ R-1 ( IN ลัง ) อยู่มั้ง อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

ESSO2012

อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 07:13:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ESSO2012 เมื่อ เมษายน 05, 2012, 06:12:00 หลังเที่ยง

ซมซาน

:-[ :-[ :-[

สวัสดีครับท่านเอส คิดถึงครับ
สวัสดีครับ น้าเอ้..................!

ผมก็คิดถึง น้าเอ้ เหมือนกันครับ อิอิ
เอส 7 MOTO RACING TEAM

กรรม  วันนี้ไปซื้อกางเกงยีนส์  ปกติซื้อแค่ เอว 30  ตอนนี้ต้องขยับไปใส่ 34 และ.... :P

ปาน ไข่ ดำ

อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 07:32:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ปาน ไข่ ดำ เมื่อ เมษายน 05, 2012, 07:03:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 05, 2012, 07:06:08 หลังเที่ยง

สงสัยซุ่มทำรถเทพ R-1 ( IN ลัง ) อยู่มั้ง อิอิ
สงใสตามน้ำ คับลุงตอ้ม อิอิ

offoziz2

หลังจากช้อนซื้ออะไหล่ในวันที่คนอื่นเค้าไปทริป

วันนี้เลยต้องวิ่งหาตั๋ว ไม่มีเวลามาออนครับ  ข่าววงในแจ้งมา อิอิ
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

จะเป็นเหมือนใน MV ไมหว้า ไปสงขลา เที่ยวนี้

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

กลับมาแล้วครับ ไปดอนเมืองมา อิอิ ซุ้มเงียบ

offoziz2

P&C GARAGE
MONKEY CLUB

offoziz2

P&C GARAGE
MONKEY CLUB