Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 07:45:58 หลังเที่ยง
เขามุงดูอะไรกัน กุ้งไม่ชอบ ชอบน้องกุ้ง
จับหลังผมจับใส่แล้วนะครับ
ปล.มันแปลกๆตา แต่ก็ดีจุดยึดจะได้ไม่หัก

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

ทำงานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ว โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 07:37:36 หลังเที่ยง
ถ้า ได้ขับ โชว์ตัว2นัด มีค่าน้ำมันแน่พี่ ไม่แกลบ
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 07:28:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 07:15:35 หลังเที่ยง
จะไปไหนกันอีก..เพิ่งกลับจากเขาใหญ่มาแท้ๆ ..ไปทะเลก็ดีเหมือนกัน..

ทริปหน้าพี่ต้องไปให้ได้นะครับเพราะว่าผมไปไม่ได้
ทริปหน้าใช่แก่งกระจานหรือเปล่า ไม่ได้ออนหลายวัน ตกข่าว (คอมเจ้ง)

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

music

ดื่มอะไรเย็นๆก่อนมั้ยครับพี่ อิอิ

music

แค่ผ่านเข้ามาก็เย็นใจแล้วครับ....ขอบคุณครับ

เห็นว่าไม่ทานเหล้า เบียร์ งั้นแวะตีรัมมีก่อนก็ได้ครับพี่ อิอิ

สุดสัปดานี้ถ้าเคลียเรื่อง เวร ได้พาแม่กับพ่อไปเที่ยวทะเลดีกว่า

music

น่าจะดีครับ....555+ ข้างนอกมันร้อนขอพักแป๊บ

เอส ณ.โซนรั่ว

music

ยังไม่ได้เปิดประตูเลย...เข้ามาได้เหรอ...555+

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อยากไปด้วยจังเลย....ทะเล้  ทะเลก็มีชีวิต..ทะเลก็มีหัวใจ ไปเที่ยวทะเลกันมั้ย...อิอิ

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 08:59:33 หลังเที่ยง
อยากไปด้วยจังเลย....ทะเล้  ทะเลก็มีชีวิต..ทะเลก็มีหัวใจ ไปเที่ยวทะเลกันมั้ย...อิอิ

ไปไหมครับพี่
ค่าใช่จ่ายออกเอง อิอิ

อ้าวๆมีแขกมาเยืิอนทักทายเขากันหรือยัง

ชวนตีรัมมี่แล้ว พี่เขาหาทุนอยู่ อิอิ

ขอตัวไปรับกล่องก่อนนะคร้าบ