Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:37:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:21:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:17:27 หลังเที่ยง
ใช่ตั่วออกทริปหรือเปล่าน้องต้อม
แต่แอบไปจูนกล่องเล็ก ตจว.

พี่คนนี้เขามีกล่องเยอะจริงๆๆๆ น่าไปหาเขาบ่อยๆๆๆ

เปล่าเลยพี่ กล่องเล็กระเบิดไปแล้ว จูนไม่ลง ตอนนี้กะลังมองกล่องแต่งซิ่งอยู่ ตามนั้น อิอิ

ได้ไหมพี่ต้อม มีกล่องที่ไม่ได้ใช้งานบ้างไหมแถวที่ทำงานอ่ะ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:47:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:37:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:21:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:17:27 หลังเที่ยง
ใช่ตั่วออกทริปหรือเปล่าน้องต้อม
แต่แอบไปจูนกล่องเล็ก ตจว.

พี่คนนี้เขามีกล่องเยอะจริงๆๆๆ น่าไปหาเขาบ่อยๆๆๆ

เปล่าเลยพี่ กล่องเล็กระเบิดไปแล้ว จูนไม่ลง ตอนนี้กะลังมองกล่องแต่งซิ่งอยู่ ตามนั้น อิอิ

ได้ไหมพี่ต้อม มีกล่องที่ไม่ได้ใช้งานบ้างไหมแถวที่ทำงานอ่ะ

มันมีมาเรื่อยๆ อยูที่ว่าเราจะจัดใบไหนดี โดยมากจะเป็นกล่องที่ไม่ค่อยมีใครจูน แวะมาให้เราจูนอยู่บ่อยๆ อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

เอส ณ.โซนรั่ว

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

เอ้ ณ โซนรั่ว

ตั้ม ณ ระยอง

น้องใหม่เปิดแล้วนะครับเข้ามาทักทายกันได้ครับ โซน 2 ล้อพลัดถิ่นครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

หวัดดีครับน้องทั้ง2คนเดี๋ยว+แรงม้าให้ไปเลย+1

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: Snoop Dogss เมื่อ เมษายน 02, 2012, 07:19:07 หลังเที่ยง
สวัดสดีคับผม ท็อป จ็อป ที่ ขับ Lsสีแดง กับ จ็อบที่ขับ เซอร์ สีส้ม คับขอฝากเนื้อฝากตัวกับ โซนรั่ว ด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ

Snoop Dogss

อ้างจาก: Snoop Dogss เมื่อ เมษายน 02, 2012, 07:19:07 หลังเที่ยง
สวัดสดีคับผม ท็อป จ็อป ที่ ขับ Lsสีแดง กับ จ็อบที่ขับ เซอร์ สีส้ม คับขอฝากเนื้อฝากตัวกับ โซนรั่ว ด้วยนะครับ

ยินดีตอนรับครับ รบกวนไปลงรูปใน ทำเนียบโซนรั่วด้วยครับ

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ทุกท่านนะครับ

ว่าแต่น้องๆฝีมือไม่เบาเลยนะครับ เกาะกลุ่มนำตลอดทางเลย

ยิ่ง LS ล้อเล็กด้วยแล้วเสียวสุดๆครับแต่ก็ผ่านมาได้ท่าทางจะ

ขับเก่งเหมือนกัน ทั้งสองคนเลย +1 เป็นกำลังใจกันไปก่อนครับ

ป.ล.เสียดายไม่ได้เอามอไซค์ไปไม่งั้นจะโชว์ทิ้งโค้งให้ดู  :-[

กลัวจะแหกโค้ง โชร์นะดิ ลุงหนุ่ยเอวดี

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ทางโค้งผมผ่านครับทางตรงพอไหว

ไปช้วยกันดัน กะทู้ น้องเล็กหา NSR RR กันหน่อยนะครับ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=59301.0

ขอไปอาบน้ำก่อนนะครับ ค่อยกลับมาลงรูป ยาวๆ กันไป อิอิ

อาบนานเปล่าเนี้ย....3 ชั่วโมงพอไม :-\