Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 08:02:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 07:33:59 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ทัศรถที่ได้มาคันในลายเซ็นพี่ 92 อ่ะ สภาพแจ่มดีเลยอ่ะครับ พี่เบริด์นี่หารถได้แน่จริงๆๆ
สบายดีนะครับต้นเดือนมามิ้ตติ้งไหมครับ
วันนี้ไปสวนหลวงว่าจะแวะไปหาของดื่มซะหน่อยแต่เวลามีไม่พอเลยไม่ได้แวะหาครับ

เชิญได้เลยครับพี่ๆๆยินดีต้อนรับ ไว้เจอกันที่มิตติ้งครับ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

เอ้ ณ โซนรั่ว

เอส ณ.โซนรั่ว

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

สวัสดีครับพี่น้อง

ป.ล.ใครคือ ยามเช้า ครับเห็นสวัสดีกันทุกวัน งง อิอิ

ลุงหนุ่ย หากวันนี้กลับไว รบกวนลงรูปทั้งหมด ใน facebook ด้วยครับ

จะได้คัดรูปทำเป็น แบนเนอร์ ครับ

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 09:59:45 ก่อนเที่ยง
ลุงหนุ่ย หากวันนี้กลับไว รบกวนลงรูปทั้งหมด ใน facebook ด้วยครับ

จะได้คัดรูปทำเป็น แบนเนอร์ ครับ

กลับไวอยู่ครับ แต่คงลงให้ไม่ได้ มีนัดย้ายตู้ตั่งแต่หัวค่ำครับ  :-[

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 09:54:55 ก่อนเที่ยง

ป.ล.ใครคือ ยามเช้า ครับเห็นสวัสดีกันทุกวัน งง อิอิ

ก็ลุงไง ยาม=คนเฝ้าบ้าน         เช้า=ช่วงเวลาเช้า

ยามเช้า = คนเฝ้าบ้านตอนเช้าๆ      เทสๆ แกว๊กๆ

อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 10:44:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 09:54:55 ก่อนเที่ยง

ก็ลุงไง ยาม=คนเฝ้าบ้าน         เช้า=ช่วงเวลาเช้า

ยามเช้า = คนเฝ้าบ้านตอนเช้าๆ      เทสๆ แกว๊กๆ

กระจ่างครับป๋า

ว่าแต่ทำไมป๋ามาโพสสายๆได้ โรงเรียนปิดเทอมแล้วเหรอ ไม่มีสอน อิอิ

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 10:02:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 09:59:45 ก่อนเที่ยง

กลับไวอยู่ครับ แต่คงลงให้ไม่ได้ มีนัดย้ายตู้ตั่งแต่หัวค่ำครับ  :-[

ตลอดนะเธอ....อยู่บ้านทำนิ่ง.....55555

มีข่าวดีสำหรับผม (หรือป่าวไม่รู้) อิอิ

ทริปนี้กล่องไม่ปลื้มเท่าไหร่ เพราะคุณเธอว์นึกว่าเป็นทริปแบบที่ไปน้ำตก

ไปถึงก็นั่งกิน แล่นน้ำ เย็นๆกลับ ไม่นึกว่าจะขี่รถกันทั้งวัน แต่ก็ไม่ได้บ่นอะไร

สบายใจได้ เพราะฉนั้นคราวหน้าผมอาจจะได้เอาลูกรักขี่ไปบ้าง เป็นไปตามแผน

หัวดีจริงๆเลยเรา อิอิ

ป.ล.ความรับทางราชการนะครับ ห้ามไปเผยแพร่ในที่สาธารณะ นะครับพี่น้อง 555+

ตอนแรกก็นึกว่าแบบนั้น เห็นอ้วน เดียวดาย

เอารูปน้ำตรงเขื่อนมาลง เราก็นึกว่า จะมีของกินขายบ้าง

ปล.ความลับคงไม่มี เพราะมีบุคคลทั่วไป มาอ่านอยู่ช่วงนี้.....T_T

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 10:58:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 10:44:16 ก่อนเที่ยง

กระจ่างครับป๋า

ว่าแต่ทำไมป๋ามาโพสสายๆได้ โรงเรียนปิดเทอมแล้วเหรอ ไม่มีสอน อิอิ

ปืดเทอมแล้ว อีกเดือนครึ่งเปิด ช่วงนี้เหมือนขึ้นสวรรค์ไงก้ไม่รู้ เทสๆ แกว๊กๆ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

หวัดดีครับพี่น้อง กรรม ไม่ได้ไปกะเค้า คุยกะใครไม่รู้เรื่อง อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

ใช่ตั่วออกทริปหรือเปล่าน้องต้อม
แต่แอบไปจูนกล่องเล็ก ตจว.

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:17:27 หลังเที่ยง
ใช่ตั่วออกทริปหรือเปล่าน้องต้อม

เปล่าเลยพี่ กล่องเล็กระเบิดไปแล้ว จูนไม่ลง ตอนนี้กะลังมองกล่องแต่งซิ่งอยู่ ตามนั้น อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:21:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:17:27 หลังเที่ยง

พี่คนนี้เขามีกล่องเยอะจริงๆๆๆ น่าไปหาเขาบ่อยๆๆๆ

เปล่าเลยพี่ กล่องเล็กระเบิดไปแล้ว จูนไม่ลง ตอนนี้กะลังมองกล่องแต่งซิ่งอยู่ ตามนั้น อิอิ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**