Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แก้ว โซนรั่ว

โซนรั่ว...ลั้ลลา  หรือ  โซนรั่ว...แกลบ  แกลบ

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 08:34:30 ก่อนเที่ยง
โซนรั่ว...ลั้ลลา  หรือ  โซนรั่ว...แกลบ  แกลบ

แกลบบ้าง กรอบบ้าง หะรูหะราบ้าง แล้วแต่จังหวะ 555

ไม่อยากมาแถวโซน แกลบ แกลบ เหม็นสาบคนจน
เออ..แต่ว่าใครพอจะมีให้ยืมซัก 200 มั๊ยแบบว่าตอนนี้เดือดร้อนอ่ะ..

เอส ณ.โซนรั่ว

ใครจะไปซื้อ ว.แดง ฝากซื้อด้วย 1 เครื่อง

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

ประกาศก่อนโพสต์ "อย่าสแปมเด็ดขาด" มันคือไรอ่ะ....ลุง งงงงงงงงงงงง

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

สวัสดีครับพี่น้อง วันนี้ขี้เกียจกว่าเมื่อวานอีก อิอิ

ประชาสัมพันธ์ BB_CU ลงแล้วนะจ๊ะไปดูกันได้

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

กลับมาคอนโดแล้วครับ
ภาษีของพวกคุณ อิอิ

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 09:16:11 ก่อนเที่ยง
ใครจะไปซื้อ ว.แดง ฝากซื้อด้วย 1 เครื่อง
น่าจะไปด้วยตัวเองนะครับ
จะได้สิ่งที่ถูกใจ
อย่างวันเสาร์เราก็นัดกันไปช็อบกัน

พี่ทัช หากไปซื้อ ว.แดง พี่จำร้านั้นได้ไม ที่บอกว่า หากซื้อ 10 เครื่องลดได้อีก

หากซื้อเครื่องเดียว 1,300 อ่ะ ที่มีอุปกรณ์ในกล่องมี แบต 2 ก้อน สโมท็อก ให้อ่ะ

หากพี่ไปผมฝากด้วยเครื่อง 1 ครับ

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 10:56:25 ก่อนเที่ยง
พี่ทัช หากไปซื้อ ว.แดง พี่จำร้านั้นได้ไม ที่บอกว่า หากซื้อ 10 เครื่องลดได้อีก

หากซื้อเครื่องเดียว 1,300 อ่ะ ที่มีอุปกรณ์ในกล่องมี แบต 2 ก้อน สโมท็อก ให้อ่ะ

หากพี่ไปผมฝากด้วยเครื่อง 1 ครับ
จำไม่ได้ครับ
แล้วเราจะซื้อ10เครื่องเลยหรือ แล้วซื้อ2-3เครื่องมันจะเท่าไหร่หว่า

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 10:49:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 09:16:11 ก่อนเที่ยง
อย่างวันเสาร์เราก็นัดกันไปช็อบกัน

วันเสาร์อยากไปด้วยนะครับ แต่มีบอลแข่งนี้สิพี่ทัช

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 10:56:25 ก่อนเที่ยง

ว.2 ขอ ว.3 ว.3 ไม่ให้ ว.2 งง..ว่ะ

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:02:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 10:49:33 ก่อนเที่ยง

วันเสาร์อยากไปด้วยนะครับ แต่มีบอลแข่งนี้สิพี่ทัช
เดี๋ยวดูให้แล้วกัน แต่มันติดตรง ถ้าฝากหลายเครื่องเกรงว่าจะไม่พอจ่าย
ปล.เงินอยู่ในกล่องหมด  เศร้า

เรื่องเงินมีปัญหาบอกผม  เพราะผมก็มีปัญหาเรื่องเงินเหมือนกัน.....

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

พักนี้กินแต่แกลบ  ท้องอืดๆๆๆ
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:27:05 ก่อนเที่ยง
พักนี้กินแต่แกลบ  ท้องอืดๆๆๆ

เหมือนลุงเลย.....อืดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ถ้าพี่ทัศไปแล้วถูกใจ ก็ซื้อมาเลยครับ ผมว่าพี่คงดูสเป็คเป็นกว่าคนอื่นครับ

สักไม่เกิน 1500 น่าจะพอได้อยู่ ขาดเหลือยังไงก็โทรมาได้ครับเดี๋ยวผม

ช่วยสำรองออกไปก่อน แล้วโอนเข้าบัญชีไปให้ครับ ขอบคุณครับพี่

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 27, 2012, 11:38:04 ก่อนเที่ยง

ถ้าพี่ทัศไปแล้วถูกใจ ก็ซื้อมาเลยครับ ผมว่าพี่คงดูสเป็คเป็นกว่าคนอื่นครับ

สักไม่เกิน 1500 น่าจะพอได้อยู่ ขาดเหลือยังไงก็โทรมาได้ครับเดี๋ยวผม

ช่วยสำรองออกไปก่อน แล้วโอนเข้าบัญชีไปให้ครับ ขอบคุณครับพี่
ตอนนี้ผมพกสดอยู่ 6000พัน น่าจะได้ไม่เกิน4เครื่อง
ถ้าไปเดี๋ยวดูให้ในราคาไม่เกิน1500 นะครับแต่ถ้าเกินนิดหน่อยสเป็กสูงกว่า ค่อยว่ากัน
ปล.อยากให้ใช่ของดี ถูก ต้องตามกฎหมายครับ
ปล. อยากจะบอกว่าราคา ต่ำกำลังส่งและคุณภาพอาจต่ำไปด้วยต้องบอกกันไว้ก่อน