Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

สวัสดีครับพี่น้อง ไปโดนตีนกันเป็นไงบ้าง อิอิ

เอส ณ.โซนรั่ว

จุกกันเลยมั้งไม่เห็นมีใครมาบอกข่าวกันเลย

อ้างจาก: na เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 09:37:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 28, 2012, 11:04:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: MOTUL เมื่อ มีนาคม 28, 2012, 04:12:07 หลังเที่ยง
ขออภัยครับ อยากทราบว่า น้องบาสหายไปไหน พอดี เพื่อนผมไปซื้อรถต่อจากน้องบาสมา แต่ติดต่อเจ้าตัวไม่ได้เลย ฝากถามพี่ ๆ ครับ ขอบคุณครับ

เจ้าบาส เปลียนเบอร์ใหม่แล้วครับ  มีอะไรกับน้องบาสหรอครับ

ครับพี่ พอดีเพื่อนผมไปซื้อรถกับน้องบาสมา ไม่ได้มีปัญหาอะไรครับ แต่เค้าอยากทรา่บรายอะเอียดต่าง ๆ แต่บอกผมว่าติดต่อเจ้าบาสไม่ได้ครับ แค่นี้เอง ขอบคุณมากครับ

ไม่ทราบว่าได้ PM จากเจ้าบาสยังครับ เห็นน้องบอกว่าส่ง PM ให้ เพราะโทรหาเจ้าของรถไม่รับสายครับ

na

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 10:47:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: na เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 09:37:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 28, 2012, 11:04:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: MOTUL เมื่อ มีนาคม 28, 2012, 04:12:07 หลังเที่ยง
ขออภัยครับ อยากทราบว่า น้องบาสหายไปไหน พอดี เพื่อนผมไปซื้อรถต่อจากน้องบาสมา แต่ติดต่อเจ้าตัวไม่ได้เลย ฝากถามพี่ ๆ ครับ ขอบคุณครับ

เจ้าบาส เปลียนเบอร์ใหม่แล้วครับ  มีอะไรกับน้องบาสหรอครับ

ครับพี่ พอดีเพื่อนผมไปซื้อรถกับน้องบาสมา ไม่ได้มีปัญหาอะไรครับ แต่เค้าอยากทรา่บรายอะเอียดต่าง ๆ แต่บอกผมว่าติดต่อเจ้าบาสไม่ได้ครับ แค่นี้เอง ขอบคุณมากครับ

ไม่ทราบว่าได้ PM จากเจ้าบาสยังครับ เห็นน้องบอกว่าส่ง PM ให้ เพราะโทรหาเจ้าของรถไม่รับสายครับ

ครับพี่่ ขอบคุณมากครับ เจ้าของรถเค้าคุยกันเองเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากครับ

ตั้ม ณ ระยอง

มี R1 เอื้ออาทรมาโชว์โซนรั่วใครสนใจลงชื่อจองได้เลยครับ  กำนันแคนกับตั้ม  มานำเสนอครับจองก่อนมีสิทธิ์ก่อนครับ หลังสงกรานต์เจอกันอย่างเป็นทางการครับ
1.
2.
3.
4.
5.

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

หวัดดีครับพี่น้อง เมื่อวานไม่ได้โดนตีนเลย รีบกลับไปใส่อกไก่ที่บ้านพี่ตี๋
ใส่ล้อโตขี่แปลกๆดี ขี่นิ่มนวลขึ้น แต่วิ่งอืดลง ได้อย่างเสียอย่าง ตามนั้น

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 01:04:28 หลังเที่ยง

ว้าว ราคาจักบาทน้อ

อุปกรณ์ที่ลุงอยากได้ ผมทิ้งไว้ที่บ้านหัวหน้าเผ่าเด้อ มีโช้คหน้า+ล้อดุมยางจานดิส+บูทกลึงใส่แผงคอ+ล้อหลังยกชุด ลุงจะใช้อันไหนก็จัดไปได้เลย ส่วนเรื่องราคา ค่อยว่ากันหลังไมค์ครับ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

LomyenJung0

นะ ณ.โซนรั่ว  โทร..  0843361992

อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 01:43:36 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่น้อง เมื่อวานไม่ได้โดนตีนเลย รีบกลับไปใส่อกไก่ที่บ้านพี่ตี๋
ใส่ล้อโตขี่แปลกๆดี ขี่นิ่มนวลขึ้น แต่วิ่งอืดลง ได้อย่างเสียอย่าง ตามนั้น

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 01:04:28 หลังเที่ยง

ว้าว ราคาจักบาทน้อ

อุปกรณ์ที่ลุงอยากได้ ผมทิ้งไว้ที่บ้านหัวหน้าเผ่าเด้อ มีโช้คหน้า+ล้อดุมยางจานดิส+บูทกลึงใส่แผงคอ+ล้อหลังยกชุด ลุงจะใช้อันไหนก็จัดไปได้เลย ส่วนเรื่องราคา ค่อยว่ากันหลังไมค์ครับ
รับทราบ ขอบคุณครับลุง

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 02:13:40 หลังเที่ยง
ซวยจริงๆวันนี้
เป็นอีหยังครับ???????

ซวยดิครับ

ขับรถบริษัท ออกจากลานจอดรถ ข้างซ้ายมีรถจอด ด้านขวาก็มีจอด(ในที่ห้ามจอดตรงหัวมุมเลี้ยว) ออกไปแบบพอดีช่องรถ 1 คันพอดี

และมีรถจอดในซอง ตรงหัวมุมเลี้ยวพอดี พอเลี้ยวซ้ายออก ไม่พ้น โยกอีกทีก็ไม่พ้น สรุปเบียด รถเก๋งป้ายแดง

ที่จอดอยู่ในซอง กันชนด้านซ้ายบุบไปอย่างเยอะเลยและ แต่รถบริษัทคันที่ขับ มีแค่รอยขูดสี ขัดสีออก แต่ไม่บุบ

สบายตัวไปวันนี้ ดีรถบริษัทมีประกันชั้น 1 แต่รถป้ายแดง นิสัน พึ่งออกมาวันที่ 23 มีนาคม 55 นี้เอง

แต่ที่เซ็งก็ฝ่ายอาคารนะดิ แม่งเกิดเหตุตอน 12.14 น. เดินไปติดต่อฝ่ายอาคารให้ประกาศหาเจ้าของรถคู่กรณี

มันตอบกลับมาว่าให้ มาติดต่อหลังบ่ายโมง ต้องทำตามขั้นตอน เวรจริงๆ สรุปต้องรอประกันมาเคลมให้ และรอฝ่ายอาคาร

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 03:50:31 หลังเที่ยง
ซวยดิครับ

ขับรถบริษัท ออกจากลานจอดรถ ข้างซ้ายมีรถจอด ด้านขวาก็มีจอด(ในที่ห้ามจอดตรงหัวมุมเลี้ยว) ออกไปแบบพอดีช่องรถ 1 คันพอดี

และมีรถจอดในซอง ตรงหัวมุมเลี้ยวพอดี พอเลี้ยวซ้ายออก ไม่พ้น โยกอีกทีก็ไม่พ้น สรุปเบียด รถเก๋งป้ายแดง

ที่จอดอยู่ในซอง กันชนด้านซ้ายบุบไปอย่างเยอะเลยและ แต่รถบริษัทคันที่ขับ มีแค่รอยขูดสี ขัดสีออก แต่ไม่บุบ

สบายตัวไปวันนี้ ดีรถบริษัทมีประกันชั้น 1 แต่รถป้ายแดง นิสัน พึ่งออกมาวันที่ 23 มีนาคม 55 นี้เอง

แต่ที่เซ็งก็ฝ่ายอาคารนะดิ แม่งเกิดเหตุตอน 12.14 น. เดินไปติดต่อฝ่ายอาคารให้ประกาศหาเจ้าของรถคู่กรณี

มันตอบกลับมาว่าให้ มาติดต่อหลังบ่ายโมง ต้องทำตามขั้นตอน เวรจริงๆ สรุปต้องรอประกันมาเคลมให้ และรอฝ่ายอาคาร

เอสไม่ซวยเท่าไหร่
แต่เจ้าของรถซวยกว่า
จอดในซองดีๆแท้ๆมีรถมาเสย...กำ

offoziz2

คุณพี่เจ้าของฮะเก๋า

รอน้องหน่อยนะฮะ กะลังไป
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

offoziz2

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 03:50:31 หลังเที่ยง
ซวยดิครับ

กรณีน้า ถ้าเป็นที่ตึกผม ผมจะแจ้งน้าเลยว่า ให้เรียกประกันน้ามาออกใบเคลมได้เลย เดี๋ยวผมแจ้งให้เจ้าของรถทราบเอง

ไม่เสียเวลาน้า และไม่ต้องตามหาคู่กรณี

จบ

ไล่แม่งออกเลย  เดี๋ยวผมไปทำเอง อิอิ
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

นอนรอ  ;) 

ไปรับ ฮะเก๋า กลับมาแล้วครับ
ขอบคุณทุกท่าน มากๆครับ
หนุ่ยผู้สนับสนุน ยานพาหนะ
เบริด จัดหารถให้
อ้วนที่ไปด้วยไม่ทำให้เหงา
เบส กับ ก้อ บิดแข่งกันมาตลอด ทาง
ขอบคุณทุกท่านจากใจครับ

และขอขอบคุณพี่น้อง โซนรั่วทุกท่านไว้ในที่นี้ครับ
ที่ทำให้ ผมได้สานฝันในวัยเยาว์ ได้สำเร็จ

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ถูกใจไหมพี่?

มือเบรคมือคลัชตรงรุ่นที่บ้านผมมีครับ
ไม่เก่าแต่ไม่ใหม่ครับ
เจอกันเดี๋ยวจัดการให้ครับ

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 12:50:22 ก่อนเที่ยง
ถูกใจไหมพี่?

มือเบรคมือคลัชตรงรุ่นที่บ้านผมมีครับ
ไม่เก่าแต่ไม่ใหม่ครับ
เจอกันเดี๋ยวจัดการให้ครับ

เดี๋ยวสะดวกจะเอา คุณจบไปให้ทำด้วยนะครับ