Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

รูปทำเนียบสมาชิกโซนเดียวผมจะกลับมาลงให้ใหม่

หากใครที่ผมลงแล้วไม่ชอบรูปตัวเอง ให้ส่งรูปที่ต้องการมาให้ผมทาง PM

แก้ว โซนรั่ว

ช่างมัน....หนักกว่านี้ก็โดนมาแล้ว...อะไรจะเกิดมันก็เกิด
เพิ่งไหปลาร้าหัก ต้องเจ็บตัวไม่ถึง 2 เดือน คราวนี้ต้องเสียเงินอีก 40000
สงสัยปีชง จริงๆ

sompoch842

อ้างจาก: แก้ว  โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 07:46:49 หลังเที่ยง
ช่างมัน....หนักกว่านี้ก็โดนมาแล้ว...อะไรจะเกิดมันก็เกิด
เพิ่งไหปลาร้าหัก ต้องเจ็บตัวไม่ถึง 2 เดือน คราวนี้ต้องเสียเงินอีก 40000

สู้ ๆ ครับพี่

sabaijai โซนรั่ว

พี่คั้บ ผมเพิ่งมาถึง รายงานตัวช้า จะตกเครื่องรึป่าวครับ อิ อิ..  >:(

อ้างจาก: แก้ว  โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 07:46:49 หลังเที่ยง
เป็นกำลังใจให้ด้วยครับ พี่แก้ว. 

ขอขอบคุณทุกกำลังใจ..บางทีเรามีความทุกข์ ถึงจะไม่มีใครช่วยได้ แต่แค่มีใครซักคนมารับฟังอย่างเข้าใจก็ทำให้เรารู้สึกดีขึ้น ที่ได้ระบายความรู้สึกออกมา มีเพื่อนมันก็ดีอย่างนี้แหละ 
ขอบคุณทุกคน

แก้ว โซนรั่ว...ลั้ลลา, sabaijai, เอ้ โซนรั่ว...ลั้ลลา, โภชน์ โซนรั่ว...ลั้ลลา, เอส โซนรั่ว...ลั้ลลา, woratach โซนรั่ว...ลั้ลลา, champ1330, thonglop
หายไปไหนกันหมด มาเม๊ากันต่อ ผมไม่ยืมเงินหรอก...

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: แก้ว  โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 07:17:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โภชน์ โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 06:58:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: แก้ว  โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 06:55:32 หลังเที่ยง
ถ้าคุณเป็นคนที่ถูกคนในบ้านรวมหัวกันต้มคุณจะทำอย่างไร
ถ้าไม่ไปเชียร์บอลเมื่อวานคงยังไม่รู้อีกนาน

เกิดอะไรขึ้นครับพี่
ลูกชายผมไปเล่นพนันบอล เสียไป 40000 ไม่มีเงินไปจ่าย
เค๊าเอาคนมาทวง เมียผม กับแม่ผม ช่วยกันปิด กลัวว่าผมจะฆ่ามัน
เลยวางแผน เอาสร้อยคอผมไปจำนำ แล้วซื้อของปลอมมาแขวนไว้ที่หิ้งพระที่เดิม
เมื่อวานไปคาราวานร้อนมาก ทองมันทำปฏิกริยากับเหงื่อ ทำให้สีเสื้อสีชมพู เปลี่ยนเป็น
สีออกฟ้าตามรูปสร้อยคอ เมื่อกี้ผมหยิบเสื้อจะไปให้เมียผมซักเห็นเข้า สงสัย
เลยเอาสร้อยคอไปลองแช่ในน้ำส้มสายชู   ชัดเลย..เปลี่ยนเป็นสีออกดำ
พอถาม ทุกคนเงี่ยบหมด แม่ผมรีบตัดบท(ออกตัวช่วยหลานรัก) บอกเป็นความคิดของแม่เอง
ผมถึงกับพูดไม่ออก  กลายเป็นไอ้โง่ในพริบตา  พรุ่งนี้ต้องเอาเงินไปถ่าย เซ็งจิตร...น่าโมโหจริงๆ :)

ใจเย็นๆครับท่าน ยังไงเรื่องมันก็เกิดไปแล้วเป็นกำลังใจให้ครับท่าน
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

สู้ๆ ครับ กำลังใจเยอะครับ
แต่ผมกำลังทรัพย์น้อยแฮะ แฮะ

ขอตัวไปนอนก่อนครับทุกคน..พรุ่งนี้มีอีกหลายเรื่องที่ต้องไปจัดการ
ฝันดีทั้งโซน

sompoch842

อ้างจาก: woratach โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 08:29:44 หลังเที่ยง

โอม...ขอให้สิ้นเดือนเงินเดือนไม่ออก...SE92 จงเป็นของตรู อิอิ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: โภชน์ โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 08:36:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 08:29:44 หลังเที่ยง

โอม...ขอให้สิ้นเดือนเงินเดือนไม่ออก...SE92 จงเป็นของตรู อิอิ
ถ้าจะยากครับเรื่องเงินเดือน ผมรับทานงบประมาณแผ่นดินครับ อิอิ

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

ช่วยอะไรไม่ได้มากไปกว่าช่วยให้กำลังใจกันครับ สู้ๆๆๆๆครับพี่
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

ESSO2012

สู้ๆ นะครับ ปัญหา ทุกอย่างมีทางแก้ครับ ???
เอส 7 MOTO RACING TEAM

offoziz2

โอ๊ยยย ถ้าพี่ทัศน้อย  กระผมก็ขอทานล่ะครับ พี่
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

offoziz2

สงสัยแอบไปกินไรที่48กันแน่เลย

หายหมด ทั้งอาเฟ่ย อางติง อาเหม็ง
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

ESSO2012

อย่างงี้ต้องตามไปที่ 48 ตามนั้น :-[
เอส 7 MOTO RACING TEAM

bonus23

อ้างจาก: sabaijai โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 07:56:47 หลังเที่ยง
พี่คั้บ ผมเพิ่งมาถึง รายงานตัวช้า จะตกเครื่องรึป่าวครับ อิ อิ..  >:(
ผมช้ากว่าพี่อีก  อิอิอิ

เป็นกำลังใจให้ด้วยครับ พี่แก้ว. 

เป็นกำลังใจให้พี่แก้ว  สู้ๆครับ

bonus23

อ้างจาก: เอส โซนรั่ว...ลั้ลลา เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 07:44:16 หลังเที่ยง
ล้อหมุนเตรียมตัวไปรับ SE
เป็นอย่างไรบ้างครับ  SE    ผมได้แต่ฝันไปก่อน