Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 3)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), มีนาคม 08, 2012, 03:39:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prayna71club ( เต่า )

เนื่องจากเวปจัดการปรับปรุงบอร์ด......ทำให้กระทู้ที่ตั้งหลังวันที่ 4 หายไปหมด

เลยต้องมาตั้งใหม่แต่ว่าได้กระทู้ ภาค 2 คืนมาทำให้จำนวนโพสกลับคืนมาเหมือนเดิม

แต่ vip ของท่านแปบ ยังหายไปอยู่เดี๋ยวจัดการตามให้นะครับ....

ช่วงนี้วุ่นๆหน่อยชาวคาเฟ่คงเข้าใจนะครับ...........
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

pepsi-leo.139

เยี่ยม  เต่า      เหนื่อย หน่อย    สู้ๆๆ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

สวัสดีครับ พี่แป็บ  วันนี้มา ตรอกบัตร ไว จังครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

หวัดดี ท่าน สิท     เข้า มา ดู ตั้งแต้ ห้าโมง   พึ่ง จะ เข้า ได้ ครับ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

SIT_KRR-SSR

สวัสดีครับ พี่ตี๋ 

ครับ พี่ๆๆ คงเกิดการผิดพลาดของระบบครับ เดี๋ยวก็คงแก้ไข ใช้งานตามเดิม
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

หาย  ไป  ตะกี้  หาย อีก กรรม     อาบน้ำ  ไป ทำงาน ดี กว่า

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ มีนาคม 08, 2012, 08:07:59 หลังเที่ยง
หาย  ไป  ตะกี้  หาย อีก กรรม     อาบน้ำ  ไป ทำงาน ดี กว่า

อ้าวยังอยู่ที่พัก  หรือครับ ผมนึกว่าพี่ มาทำงานแล้ว 

สวัสดีทุกๆ ท่าน นึกว่าฝนจะตกซะอีก วันนี้ สุดท้ายร้อนเหมือนเดิม เลยไปฉีดยาซะเลย แก้เซ็ง...แก้ร้อน

SIT_KRR-SSR

แต่เมื่อตอนกลางวันที่นครนายกฝนตกครับ  สงสัยจัง ฉีดยาอะไรครับพี่

อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ มีนาคม 08, 2012, 08:22:06 หลังเที่ยง
แต่เมื่อตอนกลางวันที่นครนายกฝนตกครับ  สงสัยจัง ฉีดยาอะไรครับพี่
เว็ปแปลก ๆ เดี๋ยวหายเดี๋ยวมา ต้องออกไปก่อนแล้วค่อยเข้ามาใหม่  ไปฉีดยาแก้โรคหอบกำเริบท่าน พักผ่อนน้อยไปหน่อย ลุยงานเยอะเกินนิด มันมักจะมาทักทายเวลานอนหายใจไม่ค่อยจะออก เลยไปเริ่มความต้านทานกันน๊อคเหมือนคราวที่แล้วครับท่านสิท  แต่สู้ตายคะ...อิอิ

SIT_KRR-SSR

ต้องพักผ่อนเยอะๆๆครับพี่ตี๋  เดี๋ยวจะเหมือนปีที่แล้ว  เลย อดมาเที่ยวน้ำตกกันหมดเลย พี่ตี๋ป่วยเข้าโรงพยาบาล ตอนนั้นยัง  งงๆ อยู่เลย ว่าหลายวันก็กินเบีย์กันอยู่ดีๆๆ   เลยโทรไปเยี่ยม  ต้องพักผ่อนเยอะๆๆนะครับ  ที่สำคัญ สว ด้วย

SIT_KRR-SSR

มา  แล้ววว  ครับบบบ   หวัดดี ทุกๆๆ  ท่าน  อีก รอบ

SIT_KRR-SSR

ถึงที่ทำงานแล้วหรือครับพี่แป็บ  อาบน้ำ กับ เดินทางนานเหมือนกัน ;)

เห็นโซนบูรพาเค้าจะออกกัน2-3คัน  น่าสนใจไหมครับ ตัวนี้

ถามพี่ๆๆชาวคาเฟ่หน่อยครับ ว่าผมน่าสนใจไหมครับ  หรือเก็บตังไว้ดี  แต่ก็สวยดีกว่านินจา  มันดีตรงเรื่องทะเบียน  

อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ มีนาคม 08, 2012, 09:36:54 หลังเที่ยง
ต้องพักผ่อนเยอะๆๆครับพี่ตี๋  เดี๋ยวจะเหมือนปีที่แล้ว  เลย อดมาเที่ยวน้ำตกกันหมดเลย พี่ตี๋ป่วยเข้าโรงพยาบาล ตอนนั้นยัง  งงๆ อยู่เลย ว่าหลายวันก็กินเบีย์กันอยู่ดีๆๆ   เลยโทรไปเยี่ยม  ต้องพักผ่อนเยอะๆๆนะครับ  ที่สำคัญ สว ด้วย
อะไรท่าน สว ทำเป็นนักการเมืองเรื่อยเลยพี่ละ งง
อ้างจาก: 2Strokeclub เมื่อ มีนาคม 08, 2012, 09:42:30 หลังเที่ยง
ไปนวดหน่อยสิพี่
น่าสนใจท่านผ่านไปแถวๆบางบัวทอง จะไปปรึกษาตาเต่าดูเผื่อรู้จักที่ใหม่ๆ...
อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ มีนาคม 08, 2012, 10:45:05 หลังเที่ยง
ถึงที่ทำงานแล้วหรือครับพี่แป็บ  อาบน้ำ กับ เดินทางนานเหมือนกัน ;)

เห็นโซนบูรพาเค้าจะออกกัน2-3คัน  น่าสนใจไหมครับ ตัวนี้

ถามพี่ๆๆชาวคาเฟ่หน่อยครับ ว่าผมน่าสนใจไหมครับ  หรือเก็บตังไว้ดี  แต่ก็สวยดีกว่านินจา  มันดีตรงเรื่องทะเบียน 
พี่เองก็ยังอยากไปขับแนวนี้บ้าง เมื่อก่อนเคยแต่ฟลูแฟริ่ง มา 2 - 3 คัน ตอนนี้เห็นฮิตแบบนี้กันเยอะ น่าสนกว่า F4 ว่าแต่เท่าไรเนี้ย..เผื่อขายที่ไปซื้อเลย...55555

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ มีนาคม 08, 2012, 11:05:19 หลังเที่ยง
ผม เซ็ง จิงๆๆ  ดับๆๆ ติด  

เหมือนกันครับพี่  เข้าๆๆ หลุดๆๆ แล้วก็เข้าใหม่  ไม่ต้องตกใจ  

เดี่ยวก็คงดีขึ้น โอมเพิ้ง  ภายใน 2วัน3วันนี้  สาธุ

er6    2012   สวย   ดู  อยู่ เหมือน กัน   น้อง ไป จอง กว่า จะได้ เกือบ สี่ เดือน