Main Menu

ไปเจอนักเลงตอแหลมา

เริ่มโดย tuinui, กุมภาพันธ์ 23, 2012, 06:44:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beat_125

อ้างจาก: MaX_TzR เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 10:44:37 ก่อนเที่ยง
ต้องมีกล้องวีดีโอแอบใว้ซักตัว  ถ้าเป็น tz เอาแอบใว้หลังไมล์ ถ่ายผ่านบังไมล์

มิงมามั่วกับกรูหรอ ได้เลย ทั้งภาพที่งเสียงพร้อม หึหึ  :-[
พี่ครับ จะไม่โหดไปหน่อยหรอครับ

Konrakroad

ถ้าตำรวจเรียกให้นิ่งที่สุดอย่ามีอารมย์พูดคุยเล่นด้วยพูดไปยิ้มไปยกยอได้ก็พูดไปหรือจะเรียกว่าพูดตอแหลแต่สิ่งดีๆกับตำรวจไปเถอะถ้าผิดจากหนักจะเป็นเบาหรือบางทีอาจรอดถ้าพูดให้น่าสงสารหน่อย แต่ถ้าไม่ผิดอะไรส่วนมากจะขอดูใบขับขี่แล้วก็ปล่อยเลย อย่าไปเถียงหรือเบ่งเพราะจะทำให้ตำรวจหาข้อหาให้เราจนได้ในฐานะหมั่นใส้ ทีแรกเจอตำรวจผมก็เหมือนเจ้าของกะทู้นี่แหละจะโวยวายเลยถ้าไม่ผิดแต่สุดท้ายตำรวจก็หาข้อหาให้เราจนได้ แต่พักหลังนิ่งอ่อนน้อมเข้าไว้ส่วนมากจะรอดเสมอ

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

ll_bird@bird_ll

ไอ้พวกนี้ต้องไป 3 จังหวัดชายแดนใต้แม่งโคตรเกลียดเลย....555+
เลขบัญชี 368-0-51751-7 ธนาคารกรุงเทพ (สาขาวิเศษชัยชาญ) ชื่อบัญชี พรรษา  ประดับมุข(085-1767767)....bird-shop ครับแอดมาได้เลย

poo2007

เจอมันยัดข้อหา เราก้อบีบน้ำตา ท่าจะรอด ถ้าไม่ได้ก้อทำแกล้งเป็นลมชักต่อหน้ามันเลย  มันกลัวมีความผิด
เดี๋ยวมันปล่อยเอง ลงทุนหน่อยนะ 555+

SE_boy

รักที่จะโต ใจต้องกว้าง 0810111707

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

อ้างจาก: tuinui เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 06:44:29 หลังเที่ยง
ผิดคาดคับท่านแม่งเรียก เราก้อจอดมันให้อาสามาเอาใบขับขี่ ผมก้อยังไม่ให้ข้อหาอะไรคับ

สงสัยว่าทำไมไม่ให้เขาตรวจตั้งแต่ทีแรกล่ะครับ ก้ท่านไปกวนเขาก่อนเขาก็เล่นสิครับ ถ้าผมเป็นเจ้าหน้าที่ถ้ามาดีไปดีผมคงไม่ว่า
แต่ถ้าถ้าเจอคนมากวนผมก็จะยัดข้อหาเหมือนกันครับ

270กม./12.77ลิตร

stronggunn

เจอแบบนี้ ก็เซ็งอย่างเดียว นี่หรือ ตำรวจไทย

banjong

อ้างจาก: udomporj เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 06:51:17 หลังเที่ยง
ดีมากครับมาเล่าให้ฟัง

โจรชัดๆ น่าจะส่งลงไต้ให้หมดพวกนี้นะ เก่งกันจัง อูยๆลืมตัวแอบโหดนิดๆอิอิอิ

chaichan buntoon

:D  จำไว้  เวลา + สถานที่  เลขหัว.... :-\

JO WANGPONG

Takhom

ระบายในพันทิพย์เลยครับ.  โลกภายนอกได้รู้ได้เห็น

DEDOR

ดีนะที่ผมอยู่บ้านนอก  สุดๆก็แค่หมวกกับใบขับขี่ 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

THANACHOT

โดนเรียกเหมือนกันถ้าผิิดจริงก้อให้เป็นค่าน้ำไปซัก40บาทจบ

imaomo

อ้างจาก: Konrakroad เมื่อ ตุลาคม 12, 2012, 04:36:49 หลังเที่ยง
ถ้าตำรวจเรียกให้นิ่งที่สุดอย่ามีอารมย์พูดคุยเล่นด้วยพูดไปยิ้มไปยกยอได้ก็พูดไปหรือจะเรียกว่าพูดตอแหลแต่สิ่งดีๆกับตำรวจไปเถอะถ้าผิดจากหนักจะเป็นเบาหรือบางทีอาจรอดถ้าพูดให้น่าสงสารหน่อย แต่ถ้าไม่ผิดอะไรส่วนมากจะขอดูใบขับขี่แล้วก็ปล่อยเลย อย่าไปเถียงหรือเบ่งเพราะจะทำให้ตำรวจหาข้อหาให้เราจนได้ในฐานะหมั่นใส้ ทีแรกเจอตำรวจผมก็เหมือนเจ้าของกะทู้นี่แหละจะโวยวายเลยถ้าไม่ผิดแต่สุดท้ายตำรวจก็หาข้อหาให้เราจนได้ แต่พักหลังนิ่งอ่อนน้อมเข้าไว้ส่วนมากจะรอดเสมอ
นิ่งแบบนี้ให้กับทางหลวงแถว นครนายกไม่ได้ผลครับ ผมเคยโดนพยามยัดข้อหาทั้งที่เราไม่ผิดมาหลายครั้งแล้วมันก็หาเรื่องไปเรื่อย จนผมหมดความอดทนถามว่าคุณจะเอายังไง ผมทำอะไรผิด หรือรถผิดพรบ. จราจรมาตราไหนว่ามาเลย มันถึงได้ปล่อย
อย่าสอนลูกให้เป็น "คนรวย" แต่จงสอนให้เป็นคนมี "เมตตา"
เพราะถ้าเขา "เติบโต" ขึ้นมา เขาจะ ตัดสินคนอื่นด้วย "คุณค่า" ไม่ใช่ "ฐานะ" ของคน

bodin