Main Menu

kawasaki gto หาเพื่อนขับครับ

เริ่มโดย tumgto, ธันวาคม 28, 2011, 12:36:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumgto

พอดีได้ gto มาทำเสร็จไปบ้างแล้ว

อยากมีเพื่อนขับด้วยกันหลายๆคันครับ

ไม่กล้าไปวิ่งกับ 4 จังหวะ

อิอิ

tumgto

นี่ครับของตั้ม

อยากมีเพื่อนขี่นะครับ

Eric Cantona

สวยครับ ผมหาอยู่เหมื่อนกัน หายากเพราะงบน้อย เริ่มท้อละ
ถ้าไม่ได้ ว่าจะจับ Y80 มาขี่เล่นแทนละ....

ake ake

ผมก็มีคับ แล้วคุณอยู่ แถวไหนอะคับ  เราอยู่มีนบุรี

GTO-M4.Sk

ในนี้ เพื่อนขี่ GTO เยอะครับ

แต่จะนัดเจอกันลำบากมาก เพราะแต่ละคนอยู่กันซะไกลเชียว

::) ::) ::)

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

RIDER MAN 2T

ไว้จาเอารูปมาโชว์นะครับ กำลังทำเดิมๆอยู่

Mai_auto45

RIDER MAN 2T

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: RIDER MAN 2T เมื่อ มกราคม 29, 2012, 10:49:53 หลังเที่ยง
ตามสัญญาครับ ลูกรักของผม

สีโซ่คลาสสิคมากครับ...

อย่าลืม หยอดน้ำมันแหน่เด้อ  >:( >:(

>>ฟิวส์ GTO ZRX<<

อเวจี.......เร็ว แรง แหกนรก 555+

chavalitshl

littlespace

พี่คราบรบกวนทีครับพอดีพึ่งได้รถมาคราบ (GTO 125  m4) เก็บงานทำอะไรเองหมด แต่ว่าไม่รู้ว่ามันใช้น้ำมันเครื่องกี่ลิตรอ่ะคราบแล้วพี่ๆใช้น้ำมันเครื่องยี่ห้ออะไรกันอ่ะคราบ รบกวนพี่ๆ ช่วยตอบทีไม่รู้จิงๆๆ :P :-*

chavalitshl

ใช้น้ำมันเครื่อง 800 cc  น้ำมัน 2 t  1.3 ลิตร คลาสตรอล หรือ เอลฟ์ ก็ได้

littlespace

โอ้...ขอบคุณมากๆคราบคุณพี่ พอดีพึ่งได้รถมาความรู็เกี่ยวกับรถยังไม่ค่อยมีเลยคราบ ขอบคุณมากคราบ :D :D

moooving

อยุ่แถวไหนกันบ้างครับเนี่ย ผมแต่งไว้ขี่ทำงานนานแล้ว อยากหาข้อมูลเกี่ยวกับ  GTO เยอะ ๆ ครับ ถ้าได้เจอกันแจ่มเลยครับ

winnee armythai

สวัดดีครับ ผม ชื่อวินนะ เพิ่ง เข้าร่วมคลับนี้ครับ  ผมเพิ่งซื้อ รถGTO มารท์ 1 มา ใครมีแนวทางแต่งช่วยชี้แนะด้วยครับ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: moooving เมื่อ กันยายน 10, 2012, 02:22:08 หลังเที่ยง
อยุ่แถวไหนกันบ้างครับเนี่ย ผมแต่งไว้ขี่ทำงานนานแล้ว อยากหาข้อมูลเกี่ยวกับ  GTO เยอะ ๆ ครับ ถ้าได้เจอกันแจ่มเลยครับ

อ้างจาก: winnee armythai เมื่อ กันยายน 13, 2012, 08:51:37 หลังเที่ยง
สวัดดีครับ ผม ชื่อวินนะ เพิ่ง เข้าร่วมคลับนี้ครับ  ผมเพิ่งซื้อ รถGTO มารท์ 1 มา ใครมีแนวทางแต่งช่วยชี้แนะด้วยครับ

ว่างๆ เอารูปรถมาลงให้ดูด้วยนะครับผม
สาวก GTO จะได้เยอะๆ ครับ

:D :D

GtozA

ผมก็ใช้ ชื่อบิ๊ก คับ อยู่ลาดพร้าว64
K.นิธิโรจน์ โทร.085-8325207(บิ๊ก)
LINE ไอดี0863114925

[

... Club ใจง่าย ...                                  
... ใจง่าย Club ...                 ... แก้งส์ ใจง่าย

moooving

น้ำมัน 2t ของเชลล์แอดวานซ์ ดีไหมครับ ผมรู้สึกว่าใช้แล้วมันหอมดีครับ และพวกพี่ ๆ ใช้ 1 ขวดกว่าจะหมดนานไหมครับ

kong3331

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กันยายน 16, 2012, 01:24:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: moooving เมื่อ กันยายน 10, 2012, 02:22:08 หลังเที่ยง

อ้างจาก: winnee armythai เมื่อ กันยายน 13, 2012, 08:51:37 หลังเที่ยง

ว่างๆ เอารูปรถมาลงให้ดูด้วยนะครับผม
สาวก GTO จะได้เยอะๆ ครับ

:D :D
ถามหน่อยคับ ค่าวางเครื่องเท่าไหร่คับ