Main Menu

ขบวนการเปาเปียว^^ Kawasaki cosmo 105 R 24-7

เริ่มโดย paopiaw, ธันวาคม 27, 2011, 08:41:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

อ้างจาก: auttapon เมื่อ มกราคม 12, 2012, 09:00:21 หลังเที่ยง
ติดตามผลงานอยู่นะคาบบบบบ เยี่ยมจริงๆๆ :D :D

ขอบคุณนะครับที่ติดตาม รอชมผลงานได้เร็วๆนี้ครับ ตอนนี้กำลังห่อะไหล่บ้างตัวอยู่ ^^
----- Club ใจง่าย ------  247

paopiaw

คาวาซากิ ต้อง สีนี้เท่านั้น ^^

รองพื้นบางๆไปก่อน

รอลงแลคเกอร์

ช้าไปหน่อยนะครับ ไม่มีเวลาว่างทำเลย นี้ก้อเพิ่งจะมีแดดเลยจัดการซะ อิอิ..  ต่อไปก้อจะถึงขั้นตอนประกอบแย้ว เย้ๆๆๆ

Cosmo-r

สีสวยจังครับ ออกมาต้องสวยแน่ๆ. รอชมเต็มคันอยู่ครับ  :D

paopiaw

paopiaw

ตัดสีขาวมุกแก้เลี่ยนนิดหน่อย

ล้อ มิเนียม 1.6 x 17

paopiaw

paopiaw

ขอคำแนะนำ ติชม จากเพื่อนๆด้วยนะครับบ ส่วนอุปกรณ์อื่น มีไปชุบบ้าง ยิงทรายบ้าง  อาจจะไม่ เดิมๆทั้งหมด เนื่องจากอุปกรณ์บ้างอย่างหาอะไหล่ไม่ได้ แถมยังเก่ามากเลยจำเป็นต้องชุบบ้างตัว  ในใจอยากจะแต่งให้เดิมๆ ดูร่วมสมัย ให้เหมือนกันการแต่งเมื่อ 10 กว่าปีก่อน ยังไงฝากติชมด้วยนะครับ   

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

paopiaw

อ้างจาก: mcm เมื่อ มกราคม 18, 2012, 09:26:07 หลังเที่ยง
มหาศาลครับ ชอบๆๆๆๆ อีกแล้วครับ

มีอะไรดีๆแนะนำด้วยนะครับบบ

paopiaw

เริ่มประกอบแล้วครับ ^^ สิ่งที่ต้องทำต่อไปคือ เก็บรายละเอียดเรื่องน๊อตทุกตัว จะได้ดูใหม่ไปทั้งหมด ไม่พ้นสแตนเลสหกเหลี่ยม อิอิ

จับห้อยไปเลยประกอบง่ายดีๆ 555

paopiaw

วันนี้พอแค่นี้ก่อนครับ ต้องไปหาน๊อตและชิ้นส่วนต่างๆ บ้างตัวไม่มีคงต้องเปรียบกับรุ่นอื่นเอา

the_boy

paopiaw

Cosmo-r

แอบอิจฉาเล็กๆ ใหม่อย่างกับออกห้างเลยครับ

ผมคนที่เคยโทรไปปรึกษานะครับ คันของคุณเปรียว ก็อกน้ำมันของเดิมรึเบิกใหม่ครับ และยังใช้งานได้ปกติไหม

ตอนนี้ผมยังหาของไม่ได้เลย เศร้าใจ

paopiaw

อ้างจาก: Cosmo-r เมื่อ มกราคม 19, 2012, 11:56:12 หลังเที่ยง
แอบอิจฉาเล็กๆ ใหม่อย่างกับออกห้างเลยครับ

ผมคนที่เคยโทรไปปรึกษานะครับ คันของคุณเปรียว ก็อกน้ำมันของเดิมรึเบิกใหม่ครับ และยังใช้งานได้ปกติไหม

ตอนนี้ผมยังหาของไม่ได้เลย เศร้าใจ

จำได้ครับบ ก๊อกน้ำมันของผมอันเดิมครับ ยังใช้งานได้ เอางี้มั้ยครับ ลองส่งก๊อกมาให้ผมเด่วผมให้ช่างดูให้

paopiaw

paopiaw

paopiaw

วันนี้พอแค่นี้ก่อนน  ไปทำมาหากินก่อนนะครับบ ???

paopiaw

แจ้งจอดไวเป็น 10 ปี ขอจดใหม่ ขอเลขใหม่ด้วยเลยละกัน  ตาม ซีซี รถไปเลย คธธ 105   อิอิ

ป้ายทะเบียน ขนส่งบอกยังไม่ได้ ให้ติดป้ายวงกลมไปก่อน สงสัยจะได้ป้ายรุ่นใหม่ เค้าว่างั้น

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**