Main Menu

ขบวนการเปาเปียว^^ Kawasaki cosmo 105 R 24-7

เริ่มโดย paopiaw, ธันวาคม 27, 2011, 08:41:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

ขบวนการเปาเปียว  cosmo  24-7
----- Club ใจง่าย ------  247

paopiaw

ขัดเรัยบร้อยย

toei_tain

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ ธันวาคม 28, 2011, 12:45:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: toei_tain เมื่อ ธันวาคม 27, 2011, 09:48:09 หลังเที่ยง
ตอนนนี้ราคาเป็นไงครับ แพงป่าว เห็นคันนึงยังไม่ได้ถามราคาจะเอามาทำบ้าง
แต่อยากรู้ราคาโดยประมาณน่ะ จะได้เสนอเขาถูก :D

ของผมได้มาจากคุณพ่ออ่ะครับบ  แต่เคยไปถามราคาคันอื่นเหมือนกัน สภาพแบบรถผม ประมาณ 8-9 พันครับ พร้อมทะเบียน เก่าก่านี้ก้อประมาณ4-5พัน อ่ะครับบ ลองถามเค้าดูนะครับบบ  ^^
..ดีเลยครับ จะได้มาแต่งเหมือนกันนน ^
ที่ผมเจอมาเป็นรุ่นมีดิสหน้าด้วยครับไม่รู้ผมจะหาอะไหล่ได้ป่าวแต่ตอนนี้ยังขับได้อยู่เดี๋ยวลองถามซื้อดูเพื่อนๆกันแต่มันไปขี่เวฟแล้วเลยจอดทิ้งไว้

paopiaw

อ้างจาก: toei_tain เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 01:26:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ ธันวาคม 28, 2011, 12:45:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: toei_tain เมื่อ ธันวาคม 27, 2011, 09:48:09 หลังเที่ยง
ตอนนนี้ราคาเป็นไงครับ แพงป่าว เห็นคันนึงยังไม่ได้ถามราคาจะเอามาทำบ้าง
แต่อยากรู้ราคาโดยประมาณน่ะ จะได้เสนอเขาถูก :D

ของผมได้มาจากคุณพ่ออ่ะครับบ  แต่เคยไปถามราคาคันอื่นเหมือนกัน สภาพแบบรถผม ประมาณ 8-9 พันครับ พร้อมทะเบียน เก่าก่านี้ก้อประมาณ4-5พัน อ่ะครับบ ลองถามเค้าดูนะครับบบ  ^^
..ดีเลยครับ จะได้มาแต่งเหมือนกันนน ^
ที่ผมเจอมาเป็นรุ่นมีดิสหน้าด้วยครับไม่รู้ผมจะหาอะไหล่ได้ป่าวแต่ตอนนี้ยังขับได้อยู่เดี๋ยวลองถามซื้อดูเพื่อนๆกันแต่มันไปขี่เวฟแล้วเลยจอดทิ้งไว้

ดีสิครับรุ่นมีดิส  อะไหล่มีแน่นอนครับ ผมแนะนำได้ครับ ^^ แต่งเลยจะได้มีเพื่อน cosmo เหมือนกันน ^^

paopiaw

ช่างมล ครับ  โชคดีจริงๆที่เจอกับช่างมล เพราะ แกเคยมีคอมโมรุ่นนี้อยู่ เคยทำแข่งด้วย เลยคุ้นเคยกับเครื่องตัวนี้ดี ^^

ลึกลับซับซ้อน สไตร์ คาวา

สภาพแย่เหมือนกัน แต่ไม่เป็นไร ช่างมลเอาอยู่ ^^

paopiaw

paopiaw

paopiaw

Cosmo-r

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่ ผมมี cosmo r อยู่คันนึง

อยากขอคำปรึกษาหน่อยครับรบกวนช่วยทิ้งเบอร์ไว้โทรคุยเรื่องรถ และอะไหล่ ได้มั้ยครับ

คือตอนนี้รถมีปัญหาอาการมันแปลกๆ ไม่รู้จะปรึกษาใคร เข้าร้านซ่อมโดนไปเยอะไม่จบครับ รบกวนด้วยขอบคุณครับ

paopiaw

อ้างจาก: Cosmo-r เมื่อ มกราคม 03, 2012, 04:58:59 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่ ผมมี cosmo r อยู่คันนึง

อยากขอคำปรึกษาหน่อยครับรบกวนช่วยทิ้งเบอร์ไว้โทรคุยเรื่องรถ และอะไหล่ ได้มั้ยครับ

คือตอนนี้รถมีปัญหาอาการมันแปลกๆ ไม่รู้จะปรึกษาใคร เข้าร้านซ่อมโดนไปเยอะไม่จบครับ รบกวนด้วยขอบคุณครับ

เปียว นะครับบ 087-707-9715  ยินดีครับ อาจไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องมากนัก แต่พอรู้เรื่องอะไหล่และ ราคาครับ ^^

paopiaw

ขัดอยู่ 3วัน เตรียมพ่นลองพื้นครับบ

paopiaw

จะพ่นสีได้มั้ยเนี้ยย แดดไม่ออกเยย T_T

paopiaw

jayshow

รอชมตอนเสร็จครับ เอาใจช่วยครับ ติดตามอยู่ครับ

paopiaw

อ้างจาก: jayshow เมื่อ มกราคม 06, 2012, 10:59:23 หลังเที่ยง
รอชมตอนเสร็จครับ เอาใจช่วยครับ ติดตามอยู่ครับ

ขอบคุณครับที่ติดตาม ^^ เตรียมรอชมได้เลยครับ เร็วๆนี้ แต่ตอนนี้หาท่อไอเสียเดิมๆไม่ได้เลย T_T จะหาต่อไปครับ

paopiaw

paopiaw

paopiaw

บังโคลนหน้าหาไม่ได้แล้วจริงๆ โป๊ะไปก่อนละกาน อิอิ

motoparts

ท่านใดหาชุดสีคอสโม้ ช่างสีบอกมีครบคันนะครับ ทำสีแล้วสีเขียวเบอร์เดียวกับ SE ๙๒ ผมเห็นยังชอบเลยแต่ไม่มีรถ คือเป็นร้านที่ผมเอาชุดสีไปส่งทำครับ อยู่กทม. จรัญฯ 35 (ซอยวัดแก้ว) ท่านใดอยากได้รองวิ่งไปดูก็ได้ครับ ร้านนี้คุณนัทก็รู้จัก  เขาขาย ๑,๘๐๐ บาท  ต้องขอโทษเรื่องเบอร์โทรร้านด้วยนะครับ ผมไม่เบอร์ช่างสีครับ ผมทิ้งเบอร์ผมไว้ให้ร้านครับ

ปล.นิดครับ ราคาร้านสีเป็นคนบอกมานะครับ ผมไม่มีส่วนได้เสียอะไร แค่เห็นแล้วเอามาฝากกันครับ เรื่องรูปถ้าผมเข้าไปร้านอีกจะถ่ายมาให้ดูนะครับ

auttapon

ติดตามผลงานอยู่นะคาบบบบบ เยี่ยมจริงๆๆ :D :D
รับซ่อมBIG BIKE บิ้ว,ประกอบ,ตกแต่ง,โมดิฟาย ตามนี้ครับ http://www.superfour-club.com/index.php/topic,20687.0.html