Main Menu

ขอสร้าง ห้องรวม สาวก RXZ

เริ่มโดย Virus, ธันวาคม 04, 2011, 07:39:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

easa-phone-534

-*** มาเป็นพักๆ ***-

prasong2500

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ใช้ rxz เหมือนกันครับ

IPetch

เอาด้วยคน สมาชิกใหม่ครับ ชื่อเพชรครับ  อยู่ ม.บูรพา  มารายงานตัวครับ   :(  

Mtz

สวัสดีครับ  เข้ามาแอบส่อง ว่างๆนัดมิตติ้งยามาฮ่าแห่งประเทศไทยกันดีไหมครับ  ขึ้นเขาใหญ่ ไม่ก็ภูทับเบิกโลด  แจ่มแมว

rxz00xjr

prasong2500

maanoi11

CHANTHABURI THAILAND
I LOVE 2 Stroke
มือใหม่ หัด แป๊ดดด !!!
ไม่หล่อขอ ขี่ 2T ค๊าบบบ  ^^"

ksurachet

สมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เพิ่งได้มาเมื่อวานเป็นตัว disk หน้า ที่กระเป๋าข้างเขียนว่า RXZ Deluxe ประมาณนี้ครับ เห็นกระทู้นี้ปุ๊บรีบสมัครสมาชิกทันทีเลยครับ

IPetch

อ้างจาก: ksurachet เมื่อ มีนาคม 20, 2012, 12:27:08 ก่อนเที่ยง
สมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เพิ่งได้มาเมื่อวานเป็นตัว disk หน้า ที่กระเป๋าข้างเขียนว่า RXZ Deluxe ประมาณนี้ครับ เห็นกระทู้นี้ปุ๊บรีบสมัครสมาชิกทันทีเลยครับ

ตัวเดียวกันเลยครับ ^^  ตอนนี้กำลังแต่งอยู่   

พี่ๆครับ ท่อผมมันขึ้นสนิม rxz ใส่ท่ออะไรดีครับ เครื่องเดิม สูบเดิม คาร์บูเคกลม

ball227

ขายอะไหล่ KR VICTER SERPICO ZX และอื่นๆ
โอนเงิน 7932427605 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ชื่อบัณชี น.ส.ปัทมา ไชยนอก
โทรเลย 098-1747576 บอลขอนแก่น ครับ

prasong2500

คุณ IPETCH ครับ ท่อขึ้นสนิม ถ้าไม่ผุก็พ่นสีใหม่ได้ครับ แต่ถ้าผุมาก อยากเปลี่ยนใหม่ก็พอหาได้อยู่ ทั้งใหม่และเก่า ลองหาดูในนี้แหละครับ

IPetch

อ้างจาก: prasong2500 เมื่อ มีนาคม 20, 2012, 11:07:42 หลังเที่ยง
คุณ IPETCH ครับ ท่อขึ้นสนิม ถ้าไม่ผุก็พ่นสีใหม่ได้ครับ แต่ถ้าผุมาก อยากเปลี่ยนใหม่ก็พอหาได้อยู่ ทั้งใหม่และเก่า ลองหาดูในนี้แหละครับ

ขอบคุณครับ  รถคันนี้เจ้าของเค้าจอดทิ้งไว้ 8 ปี สูบติด คาบูติด เพิ่งปลุกขึ้นมาครับ  เดี๋ยวลองดูสนิมก่อนว่ามันกัดเข้าไปมากหรือเปล่า  ขอบคุณมากครับ

bosscher1150

กำลังปั้นฮะ     :D

เสดแล้วเดียว ให้ทุกท่านติชมหน่อย 8)

ฅนวิถี...someway

080-9595795 บอส ''เด็กน้อยตัวเล็กๆ''

maanoi11

ท่อวีอาร์ ผ่าวางกรวย ปลาย TZ โอ๊ย สะท้านทรวง

IPetch

แค่คิดตามก็แรงแล้วครับพี่  :o

maanoi11

อ้างจาก: bosscher1150 เมื่อ มีนาคม 21, 2012, 08:22:36 หลังเที่ยง
กำลังปั้นฮะ     :D

เสดแล้วเดียว ให้ทุกท่านติชมหน่อย 8)

คันในลายเซ็นเก่ามาก ตัว ดั๊ม ตัวเดียวกันเลย

BENZZA

ผมก้ขับrxzอ่ครับอย่างจร่ได่ท่อสุตรไสอ่ครับ

popyloove

สมาชิกใหม่รายงานตัวงับ
กำลังปั้นอยู่คัน1งับพึ่งได้มา
ไว้เดียวจะถ่ายรูปมาโชว์งับ
อยากถามเรื่องเกียร์โยงงับ ว่าใส่ของอะไรลงตัวที่สุดงับ

maanoi11

ติด ต่อ  พี่ ปอนด์ดูเลย น่าจะมีของ RXZ RXS RXK ห้องซื้อขาย ครับ