Main Menu

โปรเจคRXZ Brat cafe สำหรับผู้ต้องการกำลังใจและเป็นแนวทางครับผม

เริ่มโดย reggaeso, ธันวาคม 01, 2014, 09:42:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reggaeso

หายไปเกือบปี เอ๊ะหรือว่าเลยปีล่ะ ต้องขอโทดด้วยน่ะครับไม่ได้อัพเดทเลย พอดียุ่ง ๆ ครับมาเรียน ตจว. มีเวลาทำแค่ เสา-อาทิตย์

วันนี้เอาภาพล่าสุดมาให้ดูครับผม ตอนนี้น่าจัเหลือแค่ ทำสีถัง เดินท่อใหม่ เรือนไมล์ แล้วก็เปลี่ยนขาตั้งขอคำแนะนำหน่อยครับขาตั้งของอะไรที่ใส่กับRXZได้แต่ยาวกว่าครับเพราะตอนนี้ขาตั้งเดิมสั้นไปครับผม
-ผมเปลี่ยน ชุดหน้าทั้งชุด กับชุดหลังทั้งชุด เป็นของ SR400 ครับผม

ทีแรกที่คิดไว้เบาะจะเป็นประมาณนี้น่ะครับ งานไฟเบอร์ครับทำเองหนุก ๆ ^^ แต่ว่าตอนไปขอสปอนเซอร์ร่วมสมทบทุนเพื่อดำเนินการสร้างต่อ(ขอตังแฟน) เขามีเงื่อนไขให้เปลี่ยนเบาะให้ซ้อนได้  :P

ลองใช่ชุดหน้า กับหลัง ของSR ดู -ชุดหน้าไม่ได้แปลงอะไรเลยครับใส่กันได้เลย ชุดหลังกลึ่งบูชใหม่ นิสหน่อยครับ

ตอนนี้ไม่รู้ทำอะไร สงสัยง่วง  :(

ลองใส่ไฟหน้ากับโช๊คหลังดู อืม..ก่อโอน่ะ แต่ไม่รู้ไฟหน้าของอะไรแพ๊งแพง ชุดล่ะตั้ง4000 กลับมาคิดดูตอนนี้ "กูซื้อไปได้ยังไงว่ะ" อุ๊ยไม่สุภาพขออภัยด้วยครับผมนี้เป็นเสียงในความคิด ^^

ตอนนี้ยกเครื่องใส่แล้วครับ ถึงเวลาที่ผมรอคอย เดินไฟรถ....ก่อเรียนวศบ.ไฟฟ้า ก็ขอเกี่ยวกับไฟฟ้านิสนึงล่ะกัน555+

เอ๊ะ!!! ดำไปรึป่าว

อิลลิมุมหลัง (เหมือนจะเท่)

ทำเบลอไว้ จะได้มีอะไรให้ลุ้นกันต่อ 555+

สวิตกุญแจเดิม เข้ากับแผงคอSRได้เปะเลย

ก็ตอนนี้ยังไม่เสร็จน่ะครับอดใจรออีกนิส ^^
ใครมีคำถามก็โพสในนี้เลยก็ได้ครับหรือ ถ้ารีบ ๆ ก็ Inbox มาทาง facebook ได้น่ะครับ สอบถามได้ตลอด24ชั่วโมงน่ะครับ แต่จะตอบเวลาใหนนี้อีกเรื่องหนึ่งน่ะครับ ^^
??? สำหรับวันนี้สวัสดีคร้าฟฟฟ

IHEERMAN

อ่อลืมบอกไป ที่บ้านมี 2T 2 คัน RXZ + DASH ครับ อิอิ