Main Menu

ระยอง

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:59:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ท่านแคนรับทราบจะไปด้วยหรือเปล่าขาดท่านแคนจะสนุกได้อย่างไร  คนกว้างขวางในวงการมอเตอร์ 2 จังหวะตอนนี้
หาตัวจับยาก  เพราะแรงมากในกระแสมอเตอร์ไชตอนนี้ ไปโชว์ตัวหน่อยสิตาแคน
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: nood เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 03:42:52 หลังเที่ยง
ท่านแคนรับทราบจะไปด้วยหรือเปล่าขาดท่านแคนจะสนุกได้อย่างไร  คนกว้างขวางในวงการมอเตอร์ 2 จังหวะตอนนี้
หาตัวจับยาก  เพราะแรงมากในกระแสมอเตอร์ไชตอนนี้ ไปโชว์ตัวหน่อยสิตาแคน

คงไม่ได้ไปแล้วละ ใช้เงินเกินงบแล้ว55555.

Tong_2T_150

วันศุกร์แห่งชาติ สวัสดีสมาชิกชาวระยองทุกท่าน

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

วันศุกร์แห่งชาติ
ก็มีรึครับ

Tong_2T_150

can-nim

Tong_2T_150

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 23, 2011, 08:49:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ ธันวาคม 23, 2011, 08:43:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 23, 2011, 08:36:47 ก่อนเที่ยง
วันศุกร์แห่งชาติ
ก็มีรึครับ
มีสิตัวเธอว์....!
แล้วมันเป็นวันหยุดไหมครับ
มันเป็นวันปกติครับ แต่ตอนเย็นหลังเลิกงานจะมีปาร์ตี้เล็กๆฉลองกันเนื่องในวันศุกร์แห่งชาติครับน้าแคน..อิๆ

kpongh

ท่านโต้ง..ท่านเอฟ..ท่านโหน่งและหลายๆท่านสบายดีทุกคนนะครับ ( ช่วงนี้ไม่มีรถใช้ครับ กำลังหาอยู่ )

Tong_2T_150

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ธันวาคม 23, 2011, 09:13:36 ก่อนเที่ยง
ท่านโต้ง..ท่านเอฟ..ท่านโหน่งและหลายๆท่านสบายดีทุกคนนะครับ ( ช่วงนี้ไม่มีรถใช้ครับ กำลังหาอยู่ )
ผมสบายดีครับ (แต่ไม่ค่อยมีตังค์ใช้..55)
ตอนนี้เล็งตัวใหนอยู่ เดี๋ยวช่วยหาให้

thea_za5566

สวัดดีคับ พวกพี่ ผมขอแนะนำตัวคับ ผมชื่อ เท่ห์ อยู่สามย่านคับ อายุ17ปี อดีตเคยขี่ Honda nova tena Honda cg 110c. และ Honda nova sonic คับ แต่ตอนได้ตัวจิ๊ดอย่าง Honda nova Dash มาครอบครองแล้ว รถผมซื้อสภาพยังไม่น่าดูแต่ความแรงไม่ต้องบรรยายเลยคับ เอาไว้ถ้าผมทำเสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้ดูนะคับ ใครเจอหรือจำผมได้ก้อ ทักนะคับ ขอบคุณคับ

can-nim

พี่โต้งได้ยินข่าวว่ารถล้ม เป็นไงบ้างครับ ใครรู้ข่าวแจ้งด้วยครับ

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 09:14:10 ก่อนเที่ยง
พี่โต้งได้ยินข่าวว่ารถล้ม เป็นไงบ้างครับ ใครรู้ข่าวแจ้งด้วยครับ

โทรคุยแล้ว ไม่เป็นไรครับ
รอดูรูปจากเจ้าตัวเขาเองดีกว่าครับ เขาบอกฮามากกกกกกกกก

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

Tong_2T_150

แขนขวา+หน้าแข้งซ้าย+คางถลอกช้ำๆนิดหน่อย ชุดเซฟตี้ช่วยได้เยอะจริงๆ
รอดูรูปนะ อยู่ในกล้องพี่พยงค์ งานนี้ทั้งเจ็บทั้งฮาครับ

สองzx korat

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 12:26:16 หลังเที่ยง
แขนขวา+หน้าแข้งซ้าย+คางถลอกช้ำๆนิดหน่อย ชุดเซฟตี้ช่วยได้เยอะจริงๆ
รอดูรูปนะ อยู่ในกล้องพี่พยงค์ งานนี้ทั้งเจ็บทั้งฮาครับ

เด๋วงานบูรพา(4 ก.พ.) สองล้อโคราชจะมอบมีรางวัลปลอบใจให้นะลุงโต้ง อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

bangpoo 88

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 12:26:16 หลังเที่ยง

..N-PRO น้ำบาน..อิอิ..ตอนขากลับ  ไปเขื่อนขุนด่านต่อ.. ผมก็เกือบเเหกเหมือนกัน...ใจหายเเว๊บ....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

Tong_2T_150

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 12:29:45 หลังเที่ยง

เด๋วงานบูรพา(4 ก.พ.) สองล้อโคราชจะมอบมีรางวัลปลอบใจให้นะลุงโต้ง อิอิอิ
รางวัลปลอบใจเป็นกุญแจทอง(ของเสี่ยตั้มR1ระยอง)รึป่าว...555

Tong_2T_150

ใครรุจักร้านชุบฮาร์ดโครมในระยองมั่งเอ่ย จะเอาแกนโช้คหน้าไปทำ ของใหม่ก็ไม่มีปัญญาเบิก ของมือสองก็ต้องลุ้นตามเวรตามกรรมที่ทำมาแต่ปางก่อน

samret

ขอให้หายไวๆ นะครับท่านพี่ น้องๆเป็นห่วง ;)

can-nim

ขอเสียงระยองหน่อยครับ