Main Menu

ระยอง

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:59:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GasTurbines

ชาวระยองแนะนำตัวกันหน่อยครับ

IIDN_Inw

ชื่อ วัฒน์ เป็นคนระยองแท้ๆครับ อายุ 31 ปี   >:(
พำนักอยู่ที่ อ.เมือง ใกล้วัดเกาะกลอยในซอยครัวแกงเผ็ด ใช้ HONDA NOVA DASH + HONDA NOVA SONIC ครับผม  ???
[/url]นาย อนุวัฒน์  ธีระวุฒธิ  83/1 ม.3 ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง  21000  (วัฒน์) โทร. 086-0730674

GasTurbines

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกชาวบูรพาทุกท่าน ผมได้ตั้งกระทู้ในชื่อแต่ละจังหวัดขึ้นมาบนหน้าหลักของห้องบูรพา เพื่อที่จะให้สมาชิกในแต่ละจังหวัดที่มีภูมิลำเนาใกล้ๆกันได้รู้จักกัน จากที่เคยขี่รถสวนกันบนถนนโดยที่ไม่รู้จักกัน ก็จะได้รู้จักกันซะทีแล้วถ้ารถมีปัญหาก็จะได้ให้การช่วยเหลือกันได้ และทีสำคัญ เวลาใช้รถบนถนนก็จะไม่รู้สึกเขินที่ต้องใช้รถ2t(ประชากรส่วนน้อย)อีกต่อไป   และที่สำคัญสุดๆอีกประการหนึ่งคือ ผมถือเป็นภาระกิจรองสุดท้ายก่อนลงจากประธานบูรพาในปีนี้ ซึ่งผมคิดว่าการแตกห้องให้พูดคุยแนะนำตัวกันในแต่ละจังหวัดอาจจะสะดวกในการกระจายข่าวสารจากส่วนกลางไปยังภูมิภาคต่างๆที่มีสมาชิกที่จับกลุ่มกันหนาแน่นอยู่แล้วอย่างมีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น  ถือว่าเป็นการส่งงานให้กับประธานคนต่อไปแล้วกันนะครับ

มารบูรพา

GasTurbines

ลืมแนะนำตัว
ชื่อเอฟครับ ระยองโดยกำเนิดเช่นกันบ้านอยู่สามย่าน(อ.แกลง) แต่ตอนนี้ทำงานอยู่แหลมฉบัง

มารบูรพา

ตั้ม ณ ระยอง

สวัสดีครับสมาชิกระยองทุกๆๆๆๆท่านที่น่านับถือและเคารพ
ผมชื่อ ตั้ม ครับอยู่ตัวเมืองระยอง ทำงาน IRPC  ครับ
รถที่ใช้ในราชฎรและการต่างๆๆ ZX 150 , Ser Se 98, Nice 110
อนาคตอันใกล้จะได้ครอบครอง PDK R1 ครับพี่น้อง
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

+1 เลยครับท่านประทาน
อ้างจาก: nood เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2011, 08:25:16 หลังเที่ยง
สวัสดีครับสมาชิกระยองทุกๆๆๆๆท่านที่น่านับถือและเคารพ
ผมชื่อ ตั้ม ครับอยู่ตัวเมืองระยอง ทำงาน IRPC  ครับ
รถที่ใช้ในราชฎรและการต่างๆๆ ZX 150 , Ser Se 98, Nice 110
อนาคตอันใกล้จะได้ครอบครอง PDK R1 ครับพี่น้อง

ยินดีด้วยครับ

คนระยองไปไสหมดเงียบจังเลย
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

GasTurbines

อ้างจาก: nood เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 09:28:55 หลังเที่ยง

สมาชิกระยองจริงๆแล้วมีเยอะครับ สงสัยยังไม่เห็นกระทู้รอไปก่อน ตามนั้นทาก

มารบูรพา

The Mach Team

อยู่ปทุมครับ แต่ชอบขี่มอไซค์ไปเที่ยวระยอง ที่สวนสน ไปมา 3 รอบ แล้ว ชอบมากๆ
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

can-nim

อ้างจาก: nood เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 09:28:55 หลังเที่ยง

เสี่ยตั้มเปิดตัว R1 แล้วยิ่งใหญ่อลังการงานสร้าง

Tong_2T_150

โต้งครับ(089-004 00 12 วันทูคอล) อยู่ห้วยโป่ง-มาบตาพุด เพิ่งมาอยู่ระยอง1ปี8เดือนนะสู......!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ระยองดันตอนเย็นครับ

GasTurbines

อ้างจาก: nood เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 04:25:44 หลังเที่ยง
ระยองดันตอนเย็นครับ

ไม่ต้องดันครับพี่น้อง..กระทุ้ปักหมุด ตามนั้นทาก

มารบูรพา

หมู บิน ควัน ขโมง

1 หมูบิน ควัน โขมง จ้ะ คน ค่ายบางระจัน สิงห์บุรี มาอยู่ระยองบ่อวินตั้งแต่ 2543 ใช้ SE 98 + PDK R1 จ้ะ
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

dam_pee

ดำ ครับ ใช้ n-rrw  ทำงานอยู่หลังศูนย์ราชการ เนินสำลี ตอนเช้าๆจะอยู่บน สุขุมวิท ทักทายกันได้ แต่ไม่ลองรถนะ รถผมไม่ค่อยแรง

Ti

เคยมีรถทะเบียนระยอง....แต่ตอนนี้หายไปแระ 5555
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

can-nim

Peticeland

น้าเอฟ ต้องการ wave 125 อ่ะ พ่อบอกหาให้หน่อยยขอสภาพดีๆน่ะ ราคาค่อยว่ากัน ยังไงก๊โทรมาเบอ 080 5606778 น่ะ            

อ้าวท่านประธานเป็นเด็กหารถตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ  ไม่เคยรู้เรื่องเลย จัด  se 98 ให้อีกสักคันสิครับขอแรงๆๆๆ(และถูกมีไหม)

สวัสดียามเช้าวันที่ 1 ธันวาคม 2011 เดือนสุดท้ายของปีเงียบจังเลยโซนทางระยอง