Main Menu

ระยอง

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:59:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kfcnrr

Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

nuttakit

ทักทายชาวระยองฮิครับ

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

lloudo_naja

อุ้ย เห็นเต็มๆ หวัดดีครับ พี่น้องชาวระยอง
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

Chailek

ระยองมาคับ..เล็กคับเจอก็ทักได้นะ(กรอกยายชาคับ)

ตึกอยากสวยบ้าง

nattapon112

สวัสดีครับอยุ่ระยองครับ ชื่อนิกครับ ใช้ N PRO  LS TENA ครับ อยุ่ตัวเมืองระยองครับ เบอร์ติดต่อคครับ 085-1694767 ครับ

innovate76

พึ่งจะสมัครวันนี้ครับ อยู่ระยอง บ้านฉาง

ทำงานอู่ตะเภา ชื่อ เจษ ครับ

ใช้รถ เดี๋ยวนะนึกก่อน
sonic 125 // smile //
กำลังศึกษา ปั้นโนวา5เกียร์ ยัดใส้แดช อยู่คันนึง

แนะนำได้ครับ อาจจะยังไม่ได้ศึกษากฎระเบียบของเว๊บ ถ้าผิดพลาดไปบ้างแนะนำได้ และต้องขออภัยด้วยครับ
เกิดเมืองลิง พลัดถิ่นไปพัทยา กลับไปทำนาที่ระยอง 555

เด็กชาย_โหน่ง_

สนใจข้อเหวี่ยงบีท สนิมขึ้นไหมครับ 500 รวมส่ง อิอิ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

aoaaued

สวัสดีเพื่อนๆ2tระยองครับ
น้ำตกพริ้วตอนนี้ยังมีน้ำมัย  คนข้างๆเขาอยากไปดูครับ

maanoi11

มาเลยๆครับ น้ำตกพริ้วกับอากาศร้อนโดด น้ำชุ่มใจเลย ถ้าอยากโดดน้ำตกพริ้วห้องแอร์ ก็ สัก 2 3 ทุ่ม กลางเมืองจันทร์ อิอิ
CHANTHABURI THAILAND
I LOVE 2 Stroke
มือใหม่ หัด แป๊ดดด !!!
ไม่หล่อขอ ขี่ 2T ค๊าบบบ  ^^"

lloudo_naja

ผมก็แอบไปมา ไวๆนี่ล่ะ ครับ 300 500 700 1500 สมราคา ครับ อิอิ
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

Akemoto

สวัสดีคับผมสมาชิคใหม่อยู่บ้านค่ายคับ พึ่งได้ tzm กังๆมาคันนึงกำลังปั้นเลยมาหาข้อมูลหน่อยคับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: Akemoto เมื่อ มีนาคม 27, 2014, 10:16:22 ก่อนเที่ยง
สวัสดีคับผมสมาชิคใหม่อยู่บ้านค่ายคับ พึ่งได้ tzm กังๆมาคันนึงกำลังปั้นเลยมาหาข้อมูลหน่อยคับ
แถวปลวกแดง พี่ๆเพื่อนๆก็ขี่กันหลายคันอยู่ครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Akemoto

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มีนาคม 27, 2014, 10:32:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Akemoto เมื่อ มีนาคม 27, 2014, 10:16:22 ก่อนเที่ยง
แถวปลวกแดง พี่ๆเพื่อนๆก็ขี่กันหลายคันอยู่ครับ
คับผม ขอบคุณคับ

Rayong stronger

หวัดดีครับ ผมอยู่ชากใหญ่ ระยองแท้ ศิษย์เก่า ระยองวิทย์ เรียก ฉัตร ก็ได้ครับ อายุ 37 ( มันเป็นแค่ตัวเลข อิอิ )
ม้าเหล็ก 2 ล้อที่มีตอนนี้ และ มีจะตามมาอีกเร็วๆนี้....เจอกันทักทายกันนะครับ ว่างๆ จะได้ไปขี่ด้วยกัน

ฝากเนื้อฝากตัว ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ...

The Mach Team

ห้องนี้คึกคื่นจัง
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

Beamaomiiz

สวัสดีครับ
ชื่อ บีม อายุ 21

บ้านอยู่ มาบตาพุด ซอยประปาครับ
เคยขี่ nsr/gto (ตอนนี้จอดเน่าอยู่) หาร้านซ่อมอยู่ครับ ขอคำแนะนำด้วย  :(

Akemoto

เกิบจะเต็ม100% แระคับ

Wee FSX150

สวัสดีครับ ผมวีครับ น้องใหม่แห่ง 2Stroke ครับ
อยู่มาบตาพุดครับ

Wee FSX150

คันนี้ครับที่ใช้อยู่ปัจจุบัน