Main Menu

ZX 150 น้ำเงิน-ขาว

เริ่มโดย IJ, พฤศจิกายน 16, 2011, 02:12:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongss1

ZXสภาพนี้ เล่มครบ 20000 ยังถูกเลยครับ พี่โชคดีมากๆ  ดีใจด้วยครับ

IJ

ขอบคุณ ทุกท่านคับ

IJ

อัพเดจ ก่อนรื้อทำใหม่ทั้งคันคับ

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

nutt57

จะรื้อจริงๆหรอคับ โดยรวมรถยังสวยอยู่เลยนะ

IJ

อ้างจาก: nutt57 เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2012, 10:00:10 ก่อนเที่ยง
จะรื้อจริงๆหรอคับ โดยรวมรถยังสวยอยู่เลยนะ
Canon มัันหรอกตาอ่ะคับ ชุดสีเป้นรอย เยอะมาก ที่เนียนมีแต่ถัง

Somepawaysri

!!! ก่อนที่คุณจะชี้นิ้วประณามใคร มือของคุนสะอาดพอหรือยัง !!!

IJ

nutt57

จะทำสีอะไรคับ รื้อหมดเลยหรือว่าทำแค่สีคับ รื้อหมดนี่เหนื่อยเหมือนกันนะคับ ถ้ารวมๆสวยอยู่ทำสีอย่างเดียวก็สวยแล้วนะคับ

IJ

อ้างจาก: nutt57 เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:22:54 หลังเที่ยง
จะทำสีอะไรคับ รื้อหมดเลยหรือว่าทำแค่สีคับ รื้อหมดนี่เหนื่อยเหมือนกันนะคับ ถ้ารวมๆสวยอยู่ทำสีอย่างเดียวก็สวยแล้วนะคับ
คิดไว้ ส้ม-ดำ อะคับ                                                                                                                   

panupong808

สภาพนี้เรียกว่าถูกมั้กๆๆ  ครับ
จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

IJ

อ้างจาก: panupong808 เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2012, 09:20:40 ก่อนเที่ยง
สภาพนี้เรียกว่าถูกมั้กๆๆ  ครับ
แต่อะหลั่ยก้อแพงมักๆๆคับพี่ อิอิ

IJ

เริ่มทำการรรื้อเจออะไรหลายๆอย่าง พัง และที่สำคัญคอท่อถูกตัดต่อมาแล้ว เซง!!!!

nutt57

tzr133

หอยครางทีม       โดนใจมากจี้ตูดมาเจอคำนี้ไปต้องหลบครับ

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

IJ

อ้างจาก: tzr133 เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 05:13:19 หลังเที่ยง
หอยครางทีม       โดนใจมากจี้ตูดมาเจอคำนี้ไปต้องหลบครับ
หลบไปแอบไปจัดหรอคับ คริๆ

juicy_sf

IJ

เหนื่อยคับทำเองไม่ไหว ส่งร้านดีกว่า ลำพังเจ้าบีท สายพัน KR ก้อเหนื่อยแล้วคับ

จุ้ย ปช.

"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

IJ

ไปร้านเมื่อไรก็ไม่เจอ ช่าง  ไม่รู้จะอัพเดทอะไร UP ท่อไปก่อนคับ