Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HS4RZO เลือด2จังหวะ

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ กันยายน 18, 2009, 07:40:34 หลังเที่ยง
ซะงั้นน

แอบลง อัพไซด์หน้าหรือป่าวว

ไม่ขนาดนั้นๆๆๆ แหม  ทำขำๆน่ะไม่มีไรมาก

bkk_bkk

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ กันยายน 19, 2009, 03:11:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ กันยายน 18, 2009, 07:40:34 หลังเที่ยง
ซะงั้นน

แอบลง อัพไซด์หน้าหรือป่าวว

ไม่ขนาดนั้นๆๆๆ แหม  ทำขำๆน่ะไม่มีไรมาก
จะรอชมนะครับท่านแขก

<<<   SERPICO  club lovers   >>>

<< ZenSoNic >>

มะวานยังเห็นเป็นไฟ CBR150

วันนี้เปลี่ยนเป็น Click ไปซะแว้วววว

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ กันยายน 20, 2009, 09:53:36 ก่อนเที่ยง

มะวานยังเห็นเป็นไฟ CBR150

วันนี้เปลี่ยนเป็น Click ไปซะแว้วววว

ประมาณว่าหาของไม่ได้  555+

เพื่อนๆ 2t โคราชที่พร้อมจะไป วังน้ำเขียว ช่วยลงทะเบียน ด้วยนะครับ เพื่ออยากทราบยอดคนที่แน่นอนหรือใกล้เคียงครับผม

ขอบคุณมากๆ

ej20_a

เราจะเอาไงกันดีจะไปรับที่โน่นหรือรอรับที่เขาแผงม้าดี

npro3

เอ.คิดว่างัยดี...ต้องแบ่งเปนกลุ่มๆละ2คัน...เออถ้าว่างๆก๊มาประชุมกันอีกที ดีๆได้อะไหล่ ZX อะไรจากพี่ 1 บ้าง ซุ่มๆๆ...
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

ก็คงแบ่งเป็น 2 กลุ่มละครับ กลุ่มแรกน่าจะแสตนบายอยู่ที่จุดหมาย อีกกลุ่มน่าจะไปรอรับที่ ทางเขาแผงม้า

แต่ก็อย่าลืมว่าเขามากันหลายเส้นทาง เช่น เส้น 304 และ เส้น เขาใหญ่

ค่อยว่ากานอีกที

bkk_bkk

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ กันยายน 25, 2009, 12:38:53 หลังเที่ยง
ก็คงแบ่งเป็น 2 กลุ่มละครับ กลุ่มแรกน่าจะแสตนบายอยู่ที่จุดหมาย อีกกลุ่มน่าจะไปรอรับที่ ทางเขาแผงม้า

แต่ก็อย่าลืมว่าเขามากันหลายเส้นทาง เช่น เส้น 304 และ เส้น เขาใหญ่

ค่อยว่ากานอีกที
เหอๆ ใจผมอยากไปเส้น 304 มากกว่าครับเพราะชำนาญพื้นที่มากกว่า แต่ก็ไม่อยากแบ่งเป็นหลายๆกลุ่ม เดี๋ยวสรุปวันที่แน่นอน และก็รอฟังเสียงส่วนใหญ่ของทางฝั่งกรุงเทพฯก่อนว่าจะใช้เส้นทางไหนกันดี

<<<   SERPICO  club lovers   >>>

อ๋อ  ผมอาจใช้คำผิด ต้องบอกว่าแบ่งเป็น 2 ส่วน (สำหรับกลุ่ม โคราช) คือส่วนหนึ่ง อยู่ที่จุดบ้านพัก  และอีกส่วนหนึ่ง ออกไปรอรับกลุ่มที่มาจากทิศต่างๆ เพื่อให้เดินทางมาจุดบ้านพักได้อย่างถูกต้อง

ปล.สาวๆกลุ่มโคราชมีเยอะ ถ้าจะออกไปรอรับหมดทุกคนคงมะสะดวก ผมก็เลยจะให้สาวๆ(ในสังกัด) อยู่รอรับหนุ่มๆที่ จุดบ้านพัก อาจจะ เตรียมเรื่องของสถานที่ อาหาร จุดลงทะเบียนรายชื่อ   ประมาณนั้น ฯลฯ  แล้วหนุ่มๆก็อาจจะไปรอรับ จากทุกท่านที่มากจากเส้นทางต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นท่านไก่ที่มาจาก 304 หรือ กลุ่ม รังสิต ที่มาจาก เขาใหญ่

ej20_a

รอในกลุ่มสรุปอีกทีครับ

ej20_a

ej20_a

โคราชมีมิตติ้งวันนี้น่ะครับแล้วว่าจะัรับน้องใหม่ด้วยครับ

น้องใหม่ไหน เอารูปมาลงไห้ดูด้วย อิอิ

จาไดเ้จำหน้าได้ เวลากลับไปแล้ว จะได้ทักถูก 

เกิดไปเรยกชื่อถูกๆผิด มีหวังหน้าแหก

ปล ยังไม่ได้กลับโคราชนะครับ งานเข้า = =''

จะกลับวันที่ 8 เป็นอย่างช้าแน่นอนครับ

bkk_bkk

อยากไปมี๊ตติ้งบ้านพี่สิทจังเยย

npro3

มาเด่ะๆๆๆ...รออยู่ๆๆๆ นี่ก๊ประชูมอยู่ก่ะจานแขกแหละ(ทู๊กวันนึกม๊ะออกว่าจะคุยเรื่องไร)เหอๆๆๆ.............

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

bkk_bkk

อ้างจาก: npro3 เมื่อ ตุลาคม 04, 2009, 09:02:16 หลังเที่ยง
มาเด่ะๆๆๆ...รออยู่ๆๆๆ นี่ก๊ประชูมอยู่ก่ะจานแขกแหละ(ทู๊กวันนึกม๊ะออกว่าจะคุยเรื่องไร)เหอๆๆๆ.............

อยากไปๆ  ;5' ;5' ;5' 

ej20_a

ผมว่าจะไปมิตติ้งที่ขอนแก่นอีกรอบครับ
เลยว่าจะจัดทริปไปกินเนื้อย่างหลัง  ม.ข

bkk_bkk

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ ตุลาคม 04, 2009, 09:44:41 หลังเที่ยง
ผมว่าจะไปมิตติ้งที่ขอนแก่นอีกรอบครับ
เลยว่าจะจัดทริปไปกินเนื้อย่างหลัง  ม.ข
ขอนแก่นภาค 2 เหรอ?

มิตติ้งขอนแก่นรอบหน้า ก่ะว่า

จะจัดแข่งง กันในสนามโกคาร์ท   ชิงของรางวัล

เงินรางวัล  พี่แอ้ม  จะเป็นคนออก เพราะคราวที่แล้วหนีกลบบ้านก่อน อิอิ+

หรือไปจัดที่ สาธรจะเวิคกว่าไหม ?????

ปล สาธรก้ดี แต่ มันเข้าลึกไปหน่อย

ที่ขอนแก่นมันอยู่ในเมืองงง~